MM88TH-ทีเด็ดบอล-ทีเด็ด-ถอนสูงสุด
 แนะนำเพื่อน-คาสิโนออนไลน์-mm88th
 สูตรบอล-คาสิโนออนไลน์-mm88th

ผลบอล วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2563
จบ
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
3 : 0
บอร์นมัธ บอร์นมัธ
จบ
เชลซี เชลซี
2 : 0
สเปอร์ส สเปอร์ส
จบ
คริสตัลพาเลส คริสตัลพาเลส
1 : 0
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล
พักครึ่ง
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
0 : 0
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
? - ?
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
จบ
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
1 : 0
ไบรท์ตัน ไบรท์ตัน
จบ
เซาท์แธมตัน เซาท์แธมตัน
2 : 0
แอสตัน วิลล่า แอสตัน วิลล่า
จบ
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
5 : 0
เออิบาร์ เออิบาร์
จบ
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
1 : 0
เลกาเนส เลกาเนส
03:00
เลบานเต้ เลบานเต้
? - ?
เรอัลมาดริด เรอัลมาดริด
พักครึ่ง
เรอัล โซเซียดาด เรอัล โซเซียดาด
2 : 0
บาเลนเซีย บาเลนเซีย
จบ
มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค
1 : 0
ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์
20:30
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
? - ?
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
จบ
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
0 : 0
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
จบ
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
0 : 0
โคโลญจน์ โคโลญจน์
พักครึ่ง
ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04
0 : 0
RB ไลป์ซิก RB ไลป์ซิก
จบ
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
0 : 0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
จบ
โบโลญญ่า โบโลญญ่า
1 : 0
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
02:45
ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า
? - ?
เอซี มิลาน เอซี มิลาน
สปอล สปอล
1 : 0
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
02:00
อองเช่ร์ อองเช่ร์
? - ?
มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
02:00
ดิฌง ดิฌง
? - ?
โมนาโก โมนาโก
02:00
ลีลล์ ลีลล์
? - ?
ตูลูซ ตูลูซ
จบ
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
1 : 0
น็องต์ น็องต์
02:00
สตาร์บูร์ก สตาร์บูร์ก
? - ?
อาเมียงส์ อาเมียงส์
จบ
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
1 : 0
มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์
จบ
เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม
3 : 0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
จบ
เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
2 : 0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ แบล็คเบิร์น โรเวอร์
จบ
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
0 : 0
เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
จบ
ชาร์ลตัน แอธเลติก ชาร์ลตัน แอธเลติก
3 : 0
ลูตัน ทาวน์	ลูตัน ทาวน์
จบ
ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด
1 : 0
เรดดิ้ง เรดดิ้ง
จบ
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
0 : 0
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์	ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์
จบ
เปรสตัน เปรสตัน
2 : 0
ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้
จบ
สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
2 : 0
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
จบ
สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
3 : 0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
จบ
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
1 : 0
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์
จบ
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ คอนคอร์เดีย เรนเจอร์
3 : 0
ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี
จบ
เชลม์สฟอร์ดซิตี้ เชลม์สฟอร์ดซิตี้
1 : 0
สลอค ทาวน์ สลอค ทาวน์
จบ
ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี
2 : 0
อีสท์บอร์น โบโรห์ อีสท์บอร์น โบโรห์
จบ
ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์ ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์
1 : 0
St. Albans St. Albans
จบ
เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์ เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์
1 : 0
บาธ ซิตี้ บาธ ซิตี้
จบ
Hungerford Hungerford
2 : 0
Braintree Braintree
จบ
เมดสโตน ยูไนเต็ด เมดสโตน ยูไนเต็ด
1 : 0
แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่	แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่
จบ
Oxford City Oxford City
0 : 0
ทอนบริดจ์แองเจิลลส์ ทอนบริดจ์แองเจิลลส์
จบ
วัลด์สโตน วัลด์สโตน
3 : 0
Dorking Dorking
จบ
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
1 : 0
ซิพเพนแฮม ทาวน์ ซิพเพนแฮม ทาวน์
จบ
เวย์เมาท์ เวย์เมาท์
0 : 0
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์	บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
เลื่อน
อัลทริงแคม อัลทริงแคม
? - ?
คิงส์ ลินน์ ทาวน์ คิงส์ ลินน์ ทาวน์
จบ
บอสตัน ยูไนเต็ด บอสตัน ยูไนเต็ด
1 : 0
เทลฟอร์ดยูไนเต็ด	เทลฟอร์ดยูไนเต็ด
เลื่อน
Bradford PA Bradford PA
? - ?
เค็ทเทอริ่ง เค็ทเทอริ่ง
จบ
เชสเตอร์ เชสเตอร์
2 : 0
แบล็คเลย์ ทาวน์	แบล็คเลย์ ทาวน์
เลื่อน
เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน
? - ?
กลูเซสเตอร์ ซิตี้ กลูเซสเตอร์ ซิตี้
จบ
ฟาสเลย์ เซลติก ฟาสเลย์ เซลติก
2 : 0
บราย สปาร์ตันส์ บราย สปาร์ตันส์
จบ
กุยเซลีย์ กุยเซลีย์
2 : 0
เกทส์เฮด	เกทส์เฮด
จบ
เฮริฟอร์ด เอฟซี เฮริฟอร์ด เอฟซี
2 : 0
ดาร์ลิงตัน ดาร์ลิงตัน
จบ
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์ คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์
0 : 0
ยอร์ค ยอร์ค
จบ
เลมมิงตัน เลมมิงตัน
1 : 0
เซาท์พอร์ท เอฟซี เซาท์พอร์ท เอฟซี
จบ
สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี
5 : 0
อัลเฟรตัน ทาวน์ อัลเฟรตัน ทาวน์
จบ
บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
1 : 0
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
จบ
บรอมเลย์ บรอมเลย์
0 : 0
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
จบ
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
4 : 0
เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด
จบ
ชอร์ลีย์ ชอร์ลีย์
0 : 0
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
จบ
ดาเกนแฮม ดาเกนแฮม
2 : 0
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
จบ
โดเวอร์ แอทเลติก โดเวอร์ แอทเลติก
5 : 0
เอเอฟซี ฟิลด์ เอเอฟซี ฟิลด์
จบ
ฮาร์โรเกต ทาวน์ ฮาร์โรเกต ทาวน์
3 : 0
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
จบ
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
2 : 0
นอตส์เคาน์ตี้ นอตส์เคาน์ตี้
จบ
ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด
1 : 0
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
1 : 0
บาร์โร บาร์โร
จบ
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
1 : 0
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
จบ
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
1 : 0
สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้ สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้
พักครึ่ง
เอ็มเมน เอ็มเมน
1 : 0
วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว
01:45
เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด
? - ?
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:45
โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น
? - ?
วีวีวี เวนโล วีวีวี เวนโล
01:45
ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน
? - ?
เดน ฮาก เดน ฮาก
03:30
เบเลเนนส์ เบเลเนนส์
? - ?
มาริติโม่ มาริติโม่
ทอนเดล่า ทอนเดล่า
0 : 0
ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ
00:00
ฮอร์เซ่นส์ ฮอร์เซ่นส์
? - ?
อาร์ฮุส อาร์ฮุส
ธูน ธูน
1 : 0
ลูเซิร์น ลูเซิร์น
ซูริก ซูริก
1 : 0
ซาแม็กส์ ซาแม็กส์
จบ
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน
1 : 0
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
จบ
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
0 : 0
มาเธอร์เวลล์	มาเธอร์เวลล์
จบ
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
1 : 0
ลิฟวิงสตัน	ลิฟวิงสตัน
02:30
เมเชเลน เมเชเลน
? - ?
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
02:00
เปรูเวลซ์ เปรูเวลซ์
? - ?
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
02:00
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้
? - ?
ซูลเต้ วาเรเกม	ซูลเต้ วาเรเกม
สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช
1 : 0
รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
จบ
แอดมิร่า แอดมิร่า
0 : 0
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
จบ
แมตเตอร์สบวร์ก แมตเตอร์สบวร์ก
0 : 0
อัลทัช อัลทัช
จบ
วัตเตนส์ วัตเตนส์
2 : 0
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ โวล์ฟสเบอร์เกอร์
02:30
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
? - ?
นูมานเซีย นูมานเซีย
จบ
อัลคอร์คอน อัลคอร์คอน
1 : 0
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
จบ
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
0 : 0
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
คิโรน่า คิโรน่า
2 : 0
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
1 : 0
เอลเช่ เอลเช่
จบ
ฮัมบูร์ก ฮัมบูร์ก
0 : 0
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
จบ
โฮลสไตน์ คีล โฮลสไตน์ คีล
0 : 0
ไฮน์เดนเฮลม์ ไฮน์เดนเฮลม์
จบ
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
1 : 0
โบคุม โบคุม
จบ
สตุทท์การ์ท สตุทท์การ์ท
2 : 0
เรเจนส์เบิร์ก เรเจนส์เบิร์ก
เลื่อน
อัสโคลี่ อัสโคลี่
? - ?
เครโมเนเซ เครโมเนเซ
จบ
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
3 : 0
ยูเว่ สตาเบีย	ยูเว่ สตาเบีย
จบ
เอ็นเตลล่า เอ็นเตลล่า
0 : 0
เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้
20:00
เปรูเกีย เปรูเกีย
? - ?
เอ็มโปลี เอ็มโปลี
ปิซ่า ปิซ่า
1 : 0
เวนิส เวนิส
จบ
ทราปานี่ ทราปานี่
1 : 0
สเปเซีย สเปเซีย
จบ
ล็องส์ ล็องส์
1 : 0
ก็อง ก็อง
จบ
แอคคริงตัน แอคคริงตัน
1 : 0
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
จบ
เอเอฟซี วิมเบิลดัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน
0 : 0
แบล็คพูล แบล็คพูล
จบ
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
1 : 0
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ
จบ
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
0 : 0
ออคซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ออคซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
จบ
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
0 : 0
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
จบ
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ มิลตัน คีนส์ ดอนส์
1 : 0
โบลตัน โบลตัน
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
? - ?
บิวรี่ บิวรี่
จบ
โรชเดล โรชเดล
1 : 0
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
จบ
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
1 : 0
ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์
จบ
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
2 : 0
เบอร์นตัน อัลเบี้ย เบอร์นตัน อัลเบี้ย
จบ
ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์
3 : 0
บริสตอล โรเวอร์ บริสตอล โรเวอร์
จบ
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
3 : 0
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
จบ
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
2 : 0
มอร์แคมป์ มอร์แคมป์
จบ
เชลแน่ม ทาวน์ เชลแน่ม ทาวน์
1 : 0
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
จบ
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
2 : 0
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
จบ
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
2 : 0
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
จบ
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
2 : 0
โอลด์แฮม โอลด์แฮม
จบ
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ นิวพอร์ท เคาท์ตี้
2 : 0
แบรดฟอร์ด แบรดฟอร์ด
จบ
นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์ นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์
2 : 0
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
จบ
พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
0 : 0
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
จบ
ซอลฟอร์ดซิตี ซอลฟอร์ดซิตี
1 : 0
โคลเชสเตอร์ โคลเชสเตอร์
จบ
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
1 : 0
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
จบ
สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์
3 : 0
กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
จบ
วอลซอลล์ วอลซอลล์
2 : 0
พอร์ทเวล พอร์ทเวล
ชาเวจ ชาเวจ
0 : 0
Feirense Feirense
ปอร์โต้บี ปอร์โต้บี
1 : 0
เอสโตริล เอสโตริล
จบ
เลย์ซอยส์ เลย์ซอยส์
0 : 0
เอสซี โควิลญ่า	เอสซี โควิลญ่า
จบ
ยูดี โอริเวียเรนเซ่ ยูดี โอริเวียเรนเซ่
2 : 0
คาซ่า พิเอ เอซี	คาซ่า พิเอ เอซี
จบ
เคียสโซ เคียสโซ
2 : 0
วีล วีล
จบ
โลซาน อุชชี่ โลซาน อุชชี่
1 : 0
วาดุซ วาดุซ
จบ
ชัฟเฮาเซิน ชัฟเฮาเซิน
0 : 0
กราสช็อปเปอร์ส กราสช็อปเปอร์ส
22:00
อาร์บรอท อาร์บรอท
1 : 0
อายร์ ยูไนเต็ด อายร์ ยูไนเต็ด
จบ
กรีนน็อค มอร์ตัน กรีนน็อค มอร์ตัน
4 : 0
อัลลัว แอธเลติก	อัลลัว แอธเลติก
เลื่อน
แพททริค ทริสเทล แพททริค ทริสเทล
? - ?
ดันเฟิร์มลิน แอทเลติค	ดันเฟิร์มลิน แอทเลติค
จบ
ควีน ออฟ เซาธ์ ควีน ออฟ เซาธ์
0 : 0
ดันดี เอฟซี ดันดี เอฟซี
เบซิคตัส เบซิคตัส
2 : 0
แทร็บซอนสปอร์ แทร็บซอนสปอร์
จบ
เกิซเทเป้ เอเอส เกิซเทเป้ เอเอส
1 : 0
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค	กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค
จบ
เคย์เซริสปอร์ เคย์เซริสปอร์
2 : 0
คอนยาสปอร์	คอนยาสปอร์
จบ
Adana Demirspor Adana Demirspor
4 : 0
Altinordu Altinordu
จบ
Akhisar Genclik Spor Akhisar Genclik Spor
0 : 0
Karagumruk Karagumruk
จบ
เออร์ซูลัม เออร์ซูลัม
2 : 0
Bursaspor Bursaspor
จบ
Umraniyespor Umraniyespor
2 : 0
Keciorengucu Keciorengucu
02:30
เคเอสวี โรเซลาเร่ เคเอสวี โรเซลาเร่
? - ?
โลเคอเรน โลเคอเรน
จบ
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
2 : 0
วิร์ตัน วิร์ตัน
07:50
แอดเลติโก้ ทูคูแมน แอดเลติโก้ ทูคูแมน
? - ?
ลานุส ลานุส
05:40
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
? - ?
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
07:45
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
? - ?
โคล่อน โคล่อน
03:35
ซาน ลอเรนโซ่ ซาน ลอเรนโซ่
? - ?
ราซิ่ง คลับ ราซิ่ง คลับ
06:00
คลับ ลีออน คลับ ลีออน
? - ?
เนคาซ่า เนคาซ่า
08:00
ครูซ อซูล ครูซ อซูล
? - ?
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล	ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
10:00
มอนเทอร์เรย์ มอนเทอร์เรย์
? - ?
คลับ อเมริกา	คลับ อเมริกา
05:00
อาโกรเปกัวริโอ อาโกรเปกัวริโอ
? - ?
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
05:35
ออล บอยส์ ออล บอยส์
? - ?
ติเกร ติเกร
07:35
Atletico Atlanta Atletico Atlanta
? - ?
เฟอร์โร เฟอร์โร
03:00
บาร์รากัส เซ็นทรัล บาร์รากัส เซ็นทรัล
? - ?
เบลกราโน่ เบลกราโน่
07:00
โมรอน โมรอน
? - ?
Alvarado Alvarado
04:00
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
? - ?
Estudiantes Rio Cuarto Estudiantes Rio Cuarto
05:00
อินสติตูโต อินสติตูโต
? - ?
ริเอสตรา ริเอสตรา
03:00
Platense Platense
? - ?
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
03:00
ซานมาร์ติน ทูคูมัน ซานมาร์ติน ทูคูมัน
? - ?
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
03:00
Santamarina Santamarina
? - ?
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
03:00
เทมเปอร์ลีย์ เทมเปอร์ลีย์
? - ?
กิลเลอร์โม บราวน์ กิลเลอร์โม บราวน์
08:00
คาเฟตาเลรอส เดอ เชียปัส คาเฟตาเลรอส เดอ เชียปัส
? - ?
Celaya Celaya
08:00
เวนาโดส เอฟซี เวนาโดส เอฟซี
? - ?
โดราโดส เดอ ซินาลัว โดราโดส เดอ ซินาลัว
10:00
Cimarrones de Sonora Cimarrones de Sonora
? - ?
Atlante Atlante
จบ
นิวคาสเซิ่ล เจตส์ นิวคาสเซิ่ล เจตส์
1 : 0
เมลเบิร์นวิกตอรี เมลเบิร์นวิกตอรี
จบ
บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์
1 : 0
เพิร์ธ กลอรี เพิร์ธ กลอรี
จบ
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
1 : 0
นาโกย่า แกรมปัส นาโกย่า แกรมปัส
จบ
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
1 : 0
โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
จบ
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
4 : 0
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร
จบ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
0 : 0
ซากัน โตซู ซากัน โตซู
11:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์ ชิมิสุ เอส-พัลส์
? - ?
เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว
เลื่อน
Qingdao Huanghai Qingdao Huanghai
? - ?
Shijiazhuang Shijiazhuang
เลื่อน
เทียนจิน เทด้า เทียนจิน เทด้า
? - ?
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
เลื่อน
กว่างโจว อาร์&เอฟ กว่างโจว อาร์&เอฟ
? - ?
ซานตง ลู่เนิ่ง ซานตง ลู่เนิ่ง
เลื่อน
เจียงซู ซูหนิง เจียงซู ซูหนิง
? - ?
ดาเลี่ยน ยิฟาง ดาเลี่ยน ยิฟาง
จบ
เบงกาลูรู เอฟซี เบงกาลูรู เอฟซี
2 : 0
ATK ATK
จบ
เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น
3 : 0
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
จบ
ซันด์วีเคนส์ ซันด์วีเคนส์
1 : 0
มอลล์บี้ มอลล์บี้
จบ
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
3 : 0
บราเก้ บราเก้
จบ
ออสการ์ฮามส์ ออสการ์ฮามส์
1 : 0
โอเรโบร โอเรโบร
จบ
โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก
2 : 0
เวสเตรอส เวสเตรอส
จบ
ซูลเล็นทูนา ซูลเล็นทูนา
1 : 0
ซิริอุส ซิริอุส
จบ
Liverpool U18 Liverpool U18
2 : 0
Manchester City U18 Manchester City U18
จบ
Southampton U18 Southampton U18
1 : 0
Fulham U18 Fulham U18
จบ
Stoke City U18 Stoke City U18
2 : 0
West Brom U18 West Brom U18
จบ
West Ham U18 West Ham U18
3 : 0
Tottenham U18 Tottenham U18
จบ
Arsenal U18 Arsenal U18
2 : 0
Leicester U18 Leicester U18
จบ
Manchester United U18 Manchester United U18
1 : 0
Derby U18 Derby U18
จบ
Aston Villa U18 Aston Villa U18
3 : 0
Norwich U18 Norwich U18
เลื่อน
Blackburn U18 Blackburn U18
? - ?
Newcastle Utd U18 Newcastle Utd U18
จบ
Sunderland U18 Sunderland U18
2 : 0
Everton U18 Everton U18
เลื่อน
Swansea U18 Swansea U18
? - ?
Reading U18 Reading U18
จบ
Wolverhampton U18 Wolverhampton U18
5 : 0
Middlesbrough U18 Middlesbrough U18
จบ
Bamber Bridge (Eng) Bamber Bridge (Eng)
3 : 0
United of Manchester United of Manchester
จบ
Basford (Eng) Basford (Eng)
2 : 0
แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี
จบ
Lancaster Lancaster
0 : 0
Nantwich Nantwich
จบ
Matlock Matlock
0 : 0
Whitby Whitby
เลื่อน
Mickleover Mickleover
? - ?
Gainsborough Gainsborough
เลื่อน
Radcliffe Borough (Eng) Radcliffe Borough (Eng)
? - ?
Grantham Town Grantham Town
จบ
South Shields South Shields
1 : 0
Buxton Buxton
จบ
Stafford Stafford
0 : 0
Morpeth Morpeth
เลื่อน
Stalybridge Stalybridge
? - ?
Witton Witton
จบ
Warrington Warrington
2 : 0
Scarborough Athletic (Eng) Scarborough Athletic (Eng)
จบ
Port MTI FC Port MTI FC
4 : 0
Pattaya Utd Pattaya Utd
จบ
เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด
2 : 0
Suphanburi Suphanburi
จบ
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
4 : 0
Chonburi Chonburi
จบ
Prachuap Prachuap
0 : 0
Pathum United (Tha) Pathum United (Tha)
02:00
Vinto Vinto
? - ?
Santa Cruz Santa Cruz
จบ
Bastia Bastia
1 : 0
Trestina Trestina
จบ
Flaminia Flaminia
1 : 0
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
FRO
Entente Durbuy Entente Durbuy
? - ?
Meux Meux
FRO
Namur Namur
? - ?
Stockay-Warfusee Stockay-Warfusee
FRO
Onhaye Onhaye
? - ?
Francs Borains Francs Borains
04:00
Boavista Boavista
? - ?
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ	ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
จบ
Honved Honved
1 : 0
Puskas Academy Puskas Academy
จบ
Kisvarda Kisvarda
2 : 0
DVTK DVTK
01:30
Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory
? - ?
เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
จบ
Videoton Videoton
4 : 0
Zalaegerszegi Zalaegerszegi
จบ
Paks Paks
4 : 0
Debrecen Debrecen
จบ
Ujpest Ujpest
0 : 0
Kaposvar Kaposvar
04:00
Municipal Municipal
? - ?
Guastatoya Guastatoya
07:00
Xelaju Xelaju
? - ?
Iztapa Iztapa
08:00
Deportivo M. (Gtm) Deportivo M. (Gtm)
? - ?
Antigua Antigua
FRO
Robin Hood Robin Hood
? - ?
X-Roads Warriors X-Roads Warriors
จบ
Tampines Tampines
3 : 0
Hougang Hougang
เลื่อน
Corwen Corwen
? - ?
Rhyl Rhyl
เลื่อน
Guilsfield Guilsfield
? - ?
Colwyn Bay Colwyn Bay
จบ
Llandudno Llandudno
1 : 0
Llangefni Llangefni
เลื่อน
Llanfair United Llanfair United
? - ?
Buckley Buckley
เลื่อน
Llanrhaedr Llanrhaedr
? - ?
Bangor City Bangor City
เลื่อน
Penrhyncoch Penrhyncoch
? - ?
Conwy Borough Conwy Borough
จบ
Prestatyn Prestatyn
1 : 0
Flint Flint
เลื่อน
Ruthin Ruthin
? - ?
Porthmadog Porthmadog
จบ
ฟลามูร์ตารี ฟลามูร์ตารี
1 : 0
ลาซี่ ลาซี่
จบ
ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี
2 : 0
Bylis Bylis
จบ
สเคนเดอร์บู สเคนเดอร์บู
3 : 0
เตอูต้า เตอูต้า
จบ
วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
4 : 0
ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา
จบ
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
3 : 0
GVVV GVVV
06:00
คลับ ลีออน คลับ ลีออน
? - ?
เนคาซ่า เนคาซ่า
08:00
ครูซ อซูล ครูซ อซูล
? - ?
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล	ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
10:00
มอนเทอร์เรย์ มอนเทอร์เรย์
? - ?
คลับ อเมริกา	คลับ อเมริกา
เลื่อน
JBL Zulia JBL Zulia
? - ?
Real Frontera Real Frontera
เลื่อน
Yaracuy FC Yaracuy FC
? - ?
Universidad Central Universidad Central
เลื่อน
Urena Urena
? - ?
Titanes Titanes
เลื่อน
Fundacion AIFI Fundacion AIFI
? - ?
Minerven Minerven
เลื่อน
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
? - ?
Atletico El Vigia Atletico El Vigia
จบ
Celje Celje
2 : 0
Aluminij Aluminij
เลื่อน
Maribor Maribor
? - ?
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
จบ
Triglav Triglav
3 : 0
Rudar Rudar
20:30
NK Bravo NK Bravo
? - ?
Aluminij Aluminij
22:30
Domzale Domzale
? - ?
Celje Celje
00:00
Maribor Maribor
? - ?
Tabor Sezana Tabor Sezana
20:00
Rudar Rudar
? - ?
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
20:00
Triglav Triglav
? - ?
Mura Mura
03:30
Magallanes Magallanes
? - ?
D. Puerto Montt D. Puerto Montt
04:00
Copiapo Copiapo
? - ?
Melipilla Melipilla
06:00
San Luis San Luis
? - ?
Barnechea Barnechea
00:00
Santfeliuenc (Esp) Santfeliuenc (Esp)
? - ?
Sant Andreu Sant Andreu
จบ
บาดาโฮซ บาดาโฮซ
2 : 0
ตาลาเบราเดลาเรย์นา ตาลาเบราเดลาเรย์นา
พักครึ่ง
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
1 : 0
เมริดา เมริดา
FRO
Kamboi Eagles Kamboi Eagles
? - ?
Diamond Stars Diamond Stars
FRO
East End Lions East End Lions
? - ?
East End Tigers East End Tigers
จบ
อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
3 : 0
ราคอฟ เช็กสโตโชว่า	ราคอฟ เช็กสโตโชว่า
จบ
Legia Legia
4 : 0
Jagiellonia Jagiellonia
02:00
Piast Gliwice Piast Gliwice
? - ?
Cracovia Cracovia
จบ
Fram Fram
1 : 0
KA Akureyri KA Akureyri
จบ
Stjarnan Stjarnan
1 : 0
Vestmannaeyjar Vestmannaeyjar
จบ
Throttur Throttur
2 : 0
Kopavogur Kopavogur
จบ
Valur Valur
2 : 0
Fjolnir Fjolnir
พักครึ่ง
Fermana Fermana
1 : 0
Vis Pesaro Vis Pesaro
จบ
Modena Modena
1 : 0
Sudtirol Sudtirol
จบ
Virtus Verona Virtus Verona
0 : 0
Rimini Rimini
FRO
ASPAC ASPAC
? - ?
Tonnerre Tonnerre
FRO
ASVO ASVO
? - ?
Ayema Ayema
FRO
Buffles du Borgou Buffles du Borgou
? - ?
Bembereke Bembereke
จบ
แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด
1 : 0
แกลร์นาร์ฟอน แกลร์นาร์ฟอน
จบ
นิวทาวน์ เอเอฟซี นิวทาวน์ เอเอฟซี
1 : 0
บาลา ทาวน์ บาลา ทาวน์
จบ
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
1 : 0
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน	แอร์บัส ยูเค บรอจตัน
จบ
Carmarthen Town Carmarthen Town
1 : 0
Druids Druids
FRO
Araguaia Araguaia
? - ?
Luverdense Luverdense
FRO
Uniao Rondonopolis Uniao Rondonopolis
? - ?
Sinop Sinop
จบ
Ambrosiana Ambrosiana
1 : 0
Cartigliano Cartigliano
จบ
Meiendorfer SV (Ger) Meiendorfer SV (Ger)
1 : 0
SC Victoria Hamburg (Ger) SC Victoria Hamburg (Ger)
19:00
St. George (Eth) St. George (Eth)
? - ?
Adama City Adama City
จบ
Sidama Bunna Sidama Bunna
1 : 0
Sebeta City Sebeta City
จบ
Liberec Liberec
3 : 0
Bohemians 1905 Bohemians 1905
จบ
Mlada Boleslav Mlada Boleslav
0 : 0
สโลวัคโค สโลวัคโค
22:00
Ostrava Ostrava
? - ?
เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
จบ
วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น
4 : 0
Pribram Pribram
จบ
สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก
2 : 0
เอสเอฟซี โอปาวา เอสเอฟซี โอปาวา
FRO
Institut/ETP Institut/ETP
? - ?
ASAS ASAS
FRO
Gendarmerie Gendarmerie
? - ?
Hayabley Hayabley
จบ
ซากราดา ซากราดา
4 : 0
อคาเดมิก้า อคาเดมิก้า
จบ
Santa Rita Santa Rita
0 : 0
Petro Atletico Petro Atletico
07:00
Alajuelense Alajuelense
? - ?
ADR Jicaral ADR Jicaral
05:00
Guadalupe Guadalupe
? - ?
Cartagines Cartagines
เลื่อน
San Carlos (Cos) San Carlos (Cos)
? - ?
Grecia Grecia
09:00
Saprissa Saprissa
? - ?
U.C.R. U.C.R.
จบ
Al Nahda Al Nahda
1 : 0
Seeb Seeb
จบ
Al Suwaiq Al Suwaiq
0 : 0
Muscat Muscat
FRO
Oman FC Oman FC
? - ?
Sohar Sohar
เลื่อน
Forres Mechanics Forres Mechanics
? - ?
Turriff Utd Turriff Utd
จบ
Fraserburgh Fraserburgh
1 : 0
โบรร่า เรนเจอร์ส โบรร่า เรนเจอร์ส
จบ
Huntly Huntly
3 : 0
Clachnacuddin Clachnacuddin
จบ
Keith Keith
1 : 0
Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
จบ
Lossiemouth Lossiemouth
0 : 0
Fort William Fort William
เลื่อน
Nairn County Nairn County
? - ?
Buckie Thistle Buckie Thistle
เลื่อน
Strathspey Thistle Strathspey Thistle
? - ?
Deveronvale Deveronvale
เลื่อน
Wick Academy Wick Academy
? - ?
Rothes Rothes
03:30
Garcilaso Garcilaso
? - ?
FBC Melgar FBC Melgar
Grau Grau
1 : 0
Sport Boys Sport Boys
จบ
Sporting Cristal Sporting Cristal
0 : 0
Sport Huancayo Sport Huancayo
08:00
U. de Deportes U. de Deportes
? - ?
Cesar Vallejo Cesar Vallejo
จบ
Chippa Utd. U21 Chippa Utd. U21
4 : 0
Supersport Utd U21 Supersport Utd U21
จบ
Maritzburg Utd U21 Maritzburg Utd U21
0 : 0
Bidvest Wits U21 Bidvest Wits U21
จบ
Baroka U21 Baroka U21
1 : 0
Highlands U21 Highlands U21
จบ
Stellenbosch U21 Stellenbosch U21
3 : 0
Black Leopards U21 Black Leopards U21
จบ
Pontellas Pontellas
0 : 0
Silva SD Silva SD
จบ
Auerbach Auerbach
3 : 0
Energie Cottbus Energie Cottbus
จบ
Babelsberg Babelsberg
1 : 0
Furstenwalde Furstenwalde
จบ
Chemie Leipzig Chemie Leipzig
0 : 0
Halberstadt Halberstadt
จบ
Rathenow Rathenow
1 : 0
Lokomotive Leipzig Lokomotive Leipzig
จบ
Agropoli (Ita) Agropoli (Ita)
0 : 0
Francavilla (Ita) Francavilla (Ita)
จบ
Alemannia Aachen U19 Alemannia Aachen U19
0 : 0
B. Monchengladbach U19 B. Monchengladbach U19
จบ
Bochum U19 Bochum U19
0 : 0
Koln U19 Koln U19
จบ
Dusseldorf U19 Dusseldorf U19
5 : 0
Bielefeld U19 Bielefeld U19
จบ
Preussen Munster U19 Preussen Munster U19
0 : 0
Leverkusen U19 Leverkusen U19
จบ
SGS Essen W SGS Essen W
3 : 0
Hoffenheim W Hoffenheim W
03:00
Boston River Boston River
? - ?
Rentistas Rentistas
03:00
CA Cerro CA Cerro
? - ?
River Plate River Plate
06:00
Club Nacional Club Nacional
? - ?
Cerro Largo Cerro Largo
จบ
Lynx Lynx
2 : 0
St Josephs St Josephs
Magpies Magpies
0 : 0
Europa FC Europa FC
02:30
Glacis United Glacis United
? - ?
Mons Calpe Mons Calpe
จบ
กาบาลา กาบาลา
0 : 0
เนฟท์ชิ บาคู เนฟท์ชิ บาคู
จบ
Keshla Keshla
4 : 0
ซีร่า ซีร่า
ยกเลิก
FC Juventus Bucuresti FC Juventus Bucuresti
? - ?
โปลี ทิมิโซเอร่า โปลี ทิมิโซเอร่า
จบ
F. Constanta F. Constanta
3 : 0
Concordia Concordia
15:00
FC Rapid Bucuresti FC Rapid Bucuresti
? - ?
Turnu Magurele Turnu Magurele
15:00
Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc
? - ?
UTA Arad UTA Arad
16:00
Mioveni Mioveni
? - ?
Luceafarul Oradea Luceafarul Oradea
จบ
Pandurii Pandurii
1 : 0
CSM Scolar Resita CSM Scolar Resita
จบ
Petrolul Petrolul
2 : 0
Calarasi Calarasi
จบ
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara
3 : 0
Metaloglobus Metaloglobus
17:05
Sportul Snagov Sportul Snagov
0 : 0
Gloria Buzau Gloria Buzau
จบ
Mioveni Mioveni
0 : 0
ACS Sirineasa ACS Sirineasa
จบ
Green Buffaloes FC Green Buffaloes FC
1 : 0
Red Arrows Red Arrows
จบ
Kabwe Kabwe
0 : 0
Forest Rangers Forest Rangers
จบ
Kansanshi Kansanshi
0 : 0
Nkana Nkana
จบ
Lumwana Radiants Lumwana Radiants
1 : 0
Nkwazi Nkwazi
จบ
Mufulira Mufulira
0 : 0
Lusaka Dynamos Lusaka Dynamos
จบ
Nakambala Leopards Nakambala Leopards
1 : 0
จบ
Power Dynamos Power Dynamos
2 : 0
Green Eagles Green Eagles
จบ
Zanaco Zanaco
2 : 0
Buildcon Buildcon
จบ
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
2 : 0
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
จบ
Mariupol Mariupol
1 : 0
FK Zorya Luhansk FK Zorya Luhansk
จบ
แอนนัน แอธเลติก แอนนัน แอธเลติก
2 : 0
อัลเบียนโรเวอร์ อัลเบียนโรเวอร์
จบ
Cove Rangers Cove Rangers
2 : 0
Queen's Park Queen's Park
จบ
Edinburgh City Edinburgh City
0 : 0
เบรซิน ซิตี้ เบรซิน ซิตี้
เลื่อน
Elgin City Elgin City
? - ?
คาวเดนบีท คาวเดนบีท
เลื่อน
Stirling Stirling
? - ?
Stenhousemuir Stenhousemuir
FRO
Chapulineros Chapulineros
? - ?
Zacatecas 2 Zacatecas 2
FRO
Uruapan Uruapan
? - ?
Dorados de Sinaloa 2 Dorados de Sinaloa 2
FRO
Zitacuaro Zitacuaro
? - ?
Calor De San Pedro Calor De San Pedro
05:00
Tlayacapan Tlayacapan
? - ?
Chimalhuacan Chimalhuacan
จบ
กอร์โดบา B กอร์โดบา B
1 : 0
Ceuta Ceuta
Niedercorn Niedercorn
3 : 0
Hostert Hostert
จบ
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
1 : 0
นาโกย่า แกรมปัส นาโกย่า แกรมปัส
จบ
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
1 : 0
โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
จบ
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
4 : 0
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร
จบ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
0 : 0
ซากัน โตซู ซากัน โตซู
11:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์ ชิมิสุ เอส-พัลส์
? - ?
เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว
จบ
บริสเบนสไตรเกอร์ส บริสเบนสไตรเกอร์ส
1 : 0
บริสเบน ซิตี้ บริสเบน ซิตี้
จบ
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
3 : 0
Olympic FC Olympic FC
จบ
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
2 : 0
Magpies Crusaders Magpies Crusaders
จบ
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์ อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
1 : 0
Gold Coast Gold Coast
จบ
เรดแลนด์ เรดแลนด์
0 : 0
Capalaba FC Capalaba FC
11:00
บริสเบน U21 บริสเบน U21
? - ?
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
จบ
Huachipato Huachipato
1 : 0
Cobresal Cobresal
03:00
A. Italiano A. Italiano
? - ?
Palestino (Chi) Palestino (Chi)
06:30
เอฟเวอร์ตัน วิน่า เดล มาร์ 	เอฟเวอร์ตัน วิน่า เดล มาร์
? - ?
Union La Calera Union La Calera
จบ
Aalst W Aalst W
3 : 0
GBA Kontich W GBA Kontich W
จบ
Genk II W Genk II W
2 : 0
SG-Tertre Hautrage W SG-Tertre Hautrage W
จบ
Massenhoven W Massenhoven W
1 : 0
Leuven II W Leuven II W
FRO
Mechelen W Mechelen W
? - ?
Famkes Merkem W Famkes Merkem W
จบ
Moldavo W Moldavo W
0 : 0
Zulte Waregem W Zulte Waregem W
FRO
St. Liege 2 W St. Liege 2 W
? - ?
Tienen W Tienen W
20:00
Tongeren W Tongeren W
? - ?
Femina Woluwe W Femina Woluwe W
จบ
Zwevezele W Zwevezele W
1 : 0
Gent II W Gent II W
แอทเลติกบิลบาโอ B แอทเลติกบิลบาโอ B
0 : 0
อเรนาส คลับ อเรนาส คลับ
จบ
เลเอียวอา เลเอียวอา
2 : 0
Haro Deportivo (Esp) Haro Deportivo (Esp)
จบ
Ben Guerdane Ben Guerdane
2 : 0
US Tataouine US Tataouine
จบ
Club Africain Club Africain
1 : 0
Chebba Chebba
จบ
Etoile Sahel Etoile Sahel
5 : 0
Metlaoui Metlaoui
จบ
Knockbreda Knockbreda
1 : 0
Newry City Newry City
จบ
Ards Ards
1 : 0
Portadown Portadown
จบ
Ballinamallard Ballinamallard
6 : 0
PSNI PSNI
จบ
Ballyclare Ballyclare
1 : 0
Loughgall Loughgall
จบ
H&W Welders H&W Welders
1 : 0
Dergview Dergview
จบ
Queens Univ. Queens Univ.
3 : 0
Dundela Dundela
จบ
Pieta Hotspurs Pieta Hotspurs
2 : 0
Zebbug Zebbug
จบ
Vittoriosa Vittoriosa
0 : 0
Lija Athletic Lija Athletic
จบ
Gnistan Gnistan
2 : 0
MyPa MyPa
จบ
AC Oulu AC Oulu
4 : 0
เอสเจเค อคาเตเมีย เอสเจเค อคาเตเมีย
จบ
Ekenas Ekenas
2 : 0
MuSa MuSa
จบ
เคทีพี ค็อตก้า เคทีพี ค็อตก้า
4 : 0
มิคเคเลน พาลโลลิจาท มิคเคเลน พาลโลลิจาท
จบ
Lahti Lahti
0 : 0
Haka Haka
จบ
Ilves Ilves
3 : 0
SJK SJK
จบ
KPV Kokkola KPV Kokkola
0 : 0
AC Kajaani AC Kajaani
จบ
Carrarese Carrarese
3 : 0
Gozzano Gozzano
จบ
Monza Monza
1 : 0
Arezzo Arezzo
จบ
Renate Renate
1 : 0
Pergolettese Pergolettese
จบ
ATM FA ATM FA
8 : 0
SA United SA United
จบ
Protap Protap
4 : 0
Nor Farhan Nor Farhan
จบ
SSFC SSFC
5 : 0
Kickers Kickers
จบ
Batu Dua Batu Dua
0 : 0
Mahsa Mahsa
จบ
KT Rovers KT Rovers
4 : 0
Thai Selangor Thai Selangor
จบ
Tun Razak City Tun Razak City
1 : 0
Kuatagh Kuatagh
จบ
Apollon Apollon
3 : 0
Doxa Doxa
จบ
Omonia Omonia
3 : 0
Paralimni Paralimni
23:00
AEL Limassol AEL Limassol
? - ?
Achnas Achnas
23:00
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
? - ?
AEK Larnaca AEK Larnaca
23:00
อาโปเอล นิโคเซีย อาโปเอล นิโคเซีย
? - ?
Omonia Omonia
23:00
Doxa Doxa
? - ?
ปาฟอส ปาฟอส
23:00
Nea Salamis Nea Salamis
? - ?
Apollon Apollon
23:00
Paralimni Paralimni
? - ?
Ol. Nicosia Ol. Nicosia
เลื่อน
Binh Duong Binh Duong
? - ?
Da Nang Da Nang
เลื่อน
T&T Ha Noi T&T Ha Noi
? - ?
Nam Dinh Nam Dinh
01:00
Crac Go Crac Go
? - ?
Ipora Ipora
02:30
โกยาส โกยาส
? - ?
Anapolina (Bra) Anapolina (Bra)
03:30
Jaragua Jaragua
? - ?
Goianesia (Bra) Goianesia (Bra)
จบ
Usti nad Labem Usti nad Labem
4 : 0
Brozany Brozany
จบ
เซนิต เซนิต
1 : 0
อิสลอช อิสลอช
จบ
Lisen Lisen
9 : 0
I. Bratislava I. Bratislava
จบ
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
2 : 0
Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
จบ
Vitkovice Vitkovice
5 : 0
Trinec Trinec
จบ
Vyskov Vyskov
1 : 0
Brno Brno
จบ
Chrudim Chrudim
1 : 0
Dukla Prague Dukla Prague
จบ
FK Pardubice FK Pardubice
2 : 0
Zizkov Zizkov
จบ
Blansko Blansko
3 : 0
Znojmo Znojmo
จบ
Chomutov Chomutov
0 : 0
Sokolov Sokolov
จบ
สคีฟ ไอเค สคีฟ ไอเค
3 : 0
Avarta Avarta
จบ
Jihlava Jihlava
5 : 0
Vlasim Vlasim
ยกเลิก
Olsztyn Olsztyn
? - ?
Ostroda Ostroda
ยกเลิก
Otrokovice Otrokovice
? - ?
Prostejov Prostejov
จบ
สคีด ออสโล สคีด ออสโล
1 : 0
Asker Asker
จบ
Tychy Tychy
2 : 0
Leczna Leczna
จบ
Varnsdorf Varnsdorf
3 : 0
Prepere Prepere
จบ
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
1 : 0
Odra Opole Odra Opole
จบ
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
0 : 0
Sleza Wroclaw Sleza Wroclaw
จบ
Hradec Kralove Hradec Kralove
3 : 0
Pisek Pisek
จบ
ลินโดมี่ ลินโดมี่
1 : 0
ควิดิ้ง ควิดิ้ง
FRO
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
? - ?
Eltendorf (Aut) Eltendorf (Aut)
FRO
B 1908 B 1908
? - ?
BK Frem BK Frem
จบ
Aschaffenburg Aschaffenburg
2 : 0
Stadtallendorf Stadtallendorf
จบ
Bregalnica Stip Bregalnica Stip
2 : 0
Sasa Sasa
จบ
Helsingor Helsingor
3 : 0
เอชบี โคเก้ เอชบี โคเก้
FRO
Otterup Otterup
? - ?
Dalum IF Dalum IF
จบ
เทรลเลบอรยส์ เทรลเลบอรยส์
1 : 0
แลนด์สกรูนา แลนด์สกรูนา
จบ
ตรอลเฮตตัน ตรอลเฮตตัน
1 : 0
ลุงสกิล ลุงสกิล
จบ
Hadamar Hadamar
1 : 0
Engers (Ger) Engers (Ger)
จบ
Egersunds Egersunds
1 : 0
V. Haugesund V. Haugesund
ยกเลิก
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
? - ?
Puszcza Puszcza
จบ
Kit Go Pehcevo Kit Go Pehcevo
0 : 0
Pelister Pelister
ยกเลิก
Levadia Levadia
? - ?
Dinamo Batumi Dinamo Batumi
จบ
OFK Beograd (Srb) OFK Beograd (Srb)
5 : 0
จบ
Ohrid Ohrid
3 : 0
Pitu Guli (Mkd) Pitu Guli (Mkd)
จบ
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
2 : 0
Myjava Myjava
ยกเลิก
เรนเฮล์ม เรนเฮล์ม
? - ?
Nardo Nardo
จบ
Schweinfurt Schweinfurt
4 : 0
Grossbardorf (Ger) Grossbardorf (Ger)
ยกเลิก
Sloga Vinica (Mkd) Sloga Vinica (Mkd)
? - ?
Osogovo Osogovo
จบ
SpVgg Bayreuth SpVgg Bayreuth
2 : 0
Bamberg (Ger) Bamberg (Ger)
จบ
Strindheim Strindheim
4 : 0
Tynset Tynset
จบ
Termalica B-B. Termalica B-B.
3 : 0
S. Rzeszow S. Rzeszow
จบ
Trayal Krusevac (Srb) Trayal Krusevac (Srb)
0 : 0
Din. Vranje Din. Vranje
จบ
อูล กีซ่า อูล กีซ่า
2 : 0
Halden Halden
จบ
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
1 : 0
Lublin Lublin
จบ
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
3 : 0
Ruch Ruch
FRO
Augsburg II Augsburg II
? - ?
Pipinsried Pipinsried
FRO
Ravensburg (Ger) Ravensburg (Ger)
? - ?
Memmingen Memmingen
จบ
Fredrikstad Fredrikstad
2 : 0
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
จบ
เซนิต เซนิต
1 : 0
ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
จบ
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
4 : 0
Asane Asane
FRO
Kirchanschoring Kirchanschoring
? - ?
Schalding Schalding
จบ
VFB Dillingen VFB Dillingen
1 : 0
SV Hasborn (Ger) SV Hasborn (Ger)
ยกเลิก
North Carolina North Carolina
? - ?
Loudoun Loudoun
01:30
Colorado Springs Colorado Springs
? - ?
Union Omaha Union Omaha
05:30
มินนิโซตา ยูไนเต็ด มินนิโซตา ยูไนเต็ด
? - ?
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
06:00
แอลเอ กาแลกซี่ แอลเอ กาแลกซี่
? - ?
Chicago Fire Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union Philadelphia Union
? - ?
DC United DC United
07:00
Tampa Bay Tampa Bay
? - ?
Inter Miami CF Inter Miami CF
08:00
Portland Timbers Portland Timbers
? - ?
New England Revolution New England Revolution
02:00
New England II New England II
? - ?
Hartford Hartford
จบ
SC Weiz SC Weiz
9 : 0
SV Union Gnas (Aut) SV Union Gnas (Aut)
จบ
Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr) Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr)
4 : 0
Nikopol Nikopol
จบ
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
3 : 0
FK Liepaja FK Liepaja
จบ
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
4 : 0
Pakhtakor Pakhtakor
จบ
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
2 : 0
สตรอมส์ก็อดเซ็ต	สตรอมส์ก็อดเซ็ต
จบ
Pobeda Pobeda
3 : 0
Osogovo Osogovo
จบ
Sloga Vinica (Mkd) Sloga Vinica (Mkd)
3 : 0
Kadino Skopje (Mkd) Kadino Skopje (Mkd)
จบ
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
3 : 0
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
FRO
FC Dallas FC Dallas
? - ?
Inter Miami CF Inter Miami CF
จบ
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
2 : 0
ตอร์ปิโด มอสโค	ตอร์ปิโด มอสโค
จบ
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
3 : 0
FK Chayka FK Chayka
03:00
โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์
? - ?
โตรอนโต้ โตรอนโต้
05:00
Forward Madison Forward Madison
? - ?
Memphis Memphis
จบ
Prostejov Prostejov
10 : 0
Frydek-Mistek Frydek-Mistek
จบ
Hellerup Hellerup
3 : 0
Hillerod Hillerod
จบ
Kaluga Kaluga
0 : 0
Urozhay Urozhay
จบ
Vysehrad Vysehrad
8 : 0
Motorlet Prague Motorlet Prague
จบ
Belshina Belshina
2 : 0
โกโรเดย่า โกโรเดย่า
จบ
Bronshoj Bronshoj
2 : 0
Herlev Herlev
จบ
Crno Buki (Mkd) Crno Buki (Mkd)
2 : 0
Mladi Radnik (Srb) Mladi Radnik (Srb)
จบ
Ismaning (Ger) Ismaning (Ger)
1 : 0
Garching Garching
จบ
Narva Narva
0 : 0
Tulevik Tulevik
จบ
ฮวีโดรฟ ไอเอฟ ฮวีโดรฟ ไอเอฟ
1 : 0
เอฟซี เฟรเดอริเซีย	เอฟซี เฟรเดอริเซีย
จบ
Slavia Mozyr Slavia Mozyr
2 : 0
Artsakh Artsakh
จบ
Wuppertaler Wuppertaler
4 : 0
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
FRO
Burghausen Burghausen
? - ?
TSV 1880 Wasserburg (Ger) TSV 1880 Wasserburg (Ger)
จบ
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
3 : 0
Swit Skolwin Swit Skolwin
จบ
Hodd Hodd
4 : 0
Brattvag Brattvag
จบ
Stutt. Kickers Stutt. Kickers
1 : 0
Illertissen Illertissen
จบ
Tikves Tikves
1 : 0
KF Gostivar KF Gostivar
จบ
โคลดิ้ง ไอเอฟ โคลดิ้ง ไอเอฟ
0 : 0
เฟรแมด อมาเจอร์	เฟรแมด อมาเจอร์
จบ
Kozuv Gevgelija Kozuv Gevgelija
1 : 0
Belasica Belasica
FRO
Nurnberg II Nurnberg II
? - ?
Seligenporten Seligenporten
จบ
Real Monarchs Real Monarchs
1 : 0
Louisville City Louisville City
07:00
Charlotte Independ. Charlotte Independ.
? - ?
Greenville Greenville
จบ
Hue FC (Vie) Hue FC (Vie)
1 : 0
Hong Linh Ha Tinh (Vie) Hong Linh Ha Tinh (Vie)
จบ
Bayswater Bayswater
1 : 0
ECU Joondalup ECU Joondalup
จบ
Cockburn City Cockburn City
1 : 0
Rockingham City Rockingham City
จบ
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
2 : 0
Balcatta Balcatta
จบ
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
4 : 0
Unia Janikowo Unia Janikowo
จบ
Perth Glory U21 Perth Glory U21
5 : 0
Armadale Armadale
จบ
โปลี ทิมิโซเอร่า โปลี ทิมิโซเอร่า
2 : 0
Zemun Zemun
จบ
อากรูโปลีส อากรูโปลีส
2 : 0
นีโคปิงส์ นีโคปิงส์
จบ
Guingamp W Guingamp W
1 : 0
Paris SG W Paris SG W
จบ
Marseille W Marseille W
2 : 0
Fleury 91 W Fleury 91 W
จบ
Metz W Metz W
1 : 0
Dijon W Dijon W
จบ
Paris FC W Paris FC W
0 : 0
Reims W Reims W
จบ
Soyaux W Soyaux W
0 : 0
Bordeaux W Bordeaux W
จบ
Hajduk Split Hajduk Split
6 : 0
Gorica Gorica
จบ
Rijeka Rijeka
1 : 0
Osijek Osijek
จบ
Alki Oroklini Alki Oroklini
3 : 0
Omonoia Psevda Omonoia Psevda
จบ
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
4 : 0
Ypsonas Ypsonas
FRO
PO Xylotympou 2006 PO Xylotympou 2006
? - ?
Dighenis Dighenis
FRO
Zakakiou Zakakiou
? - ?
Chloraka Chloraka
FRO
Anagennisi Derynia Anagennisi Derynia
? - ?
Sotiras Sotiras
จบ
Karmiotissa Karmiotissa
2 : 0
ASIL Lysi ASIL Lysi
FRO
Othellos Athienou Othellos Athienou
? - ?
Ermis Ermis
18:00
Astra Hungary W Astra Hungary W
? - ?
Szent Mihaly W Szent Mihaly W
20:00
Ferencvaros W (Hun) Ferencvaros W (Hun)
? - ?
Haladas W Haladas W
22:00
Kelen W Kelen W
? - ?
Gyor W Gyor W
22:00
MTK Hungaria W (Hun) MTK Hungaria W (Hun)
? - ?
DVTK W DVTK W
จบ
FK Sarajevo FK Sarajevo
6 : 0
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
จบ
Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina
0 : 0
Zeljeznicar Zeljeznicar
จบ
Velez Mostar Velez Mostar
2 : 0
Zvijezda Brgule Zvijezda Brgule
FRO
WAC WAC
? - ?
Tanda Tanda
FRO
Bouake Bouake
? - ?
Bassam Bassam
FRO
San-Pedro San-Pedro
? - ?
Africa Sports Africa Sports
เลื่อน
Dumbarton Dumbarton
? - ?
ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก
จบ
อีสต์ ไฟฟ์ อีสต์ ไฟฟ์
4 : 0
สแตรนเรอร์ สแตรนเรอร์
จบ
Falkirk Falkirk
1 : 0
Montrose Montrose
จบ
Peterhead Peterhead
0 : 0
Airdrieonians Airdrieonians
จบ
Raith Raith
1 : 0
ไคลด์ ไคลด์
เลื่อน
Chinandega Chinandega
? - ?
Diriangen Diriangen
เลื่อน
Jalapa Jalapa
? - ?
Sabanas Sabanas
เลื่อน
Juventus Managua Juventus Managua
? - ?
Esteli Esteli
03:00
Canada U20 W Canada U20 W
? - ?
El Salvador U20 W El Salvador U20 W
06:00
Honduras U20 W Honduras U20 W
? - ?
Dominican Republic U20 W Dominican Republic U20 W
Jamaica U20 W Jamaica U20 W
3 : 0
Guatemala U20 W Guatemala U20 W
03:00
USA U20 W USA U20 W
? - ?
Cuba U20 W Cuba U20 W
จบ
Alvechurch Alvechurch
1 : 0
Needham Market Needham Market
จบ
Banbury Banbury
2 : 0
สเตาร์บริดจ์ สเตาร์บริดจ์
จบ
Bromsgrove Bromsgrove
1 : 0
Hitchin Hitchin
จบ
Coalville Coalville
1 : 0
AFC Rushden AFC Rushden
จบ
Leiston Leiston
1 : 0
Barwell Barwell
จบ
Lowestoft Lowestoft
2 : 0
Stratford Stratford
จบ
Peterborough Sports Peterborough Sports
5 : 0
St Ives St Ives
จบ
Redditch Redditch
3 : 0
Nuneaton Nuneaton
จบ
Royston Royston
1 : 0
Hednesford Hednesford
จบ
Rushall Rushall
0 : 0
Kings Langley Kings Langley
จบ
Tamworth Tamworth
4 : 0
Biggleswade Town Biggleswade Town
จบ
Lubeck Lubeck
4 : 0
Holstein Kiel II (Ger) Holstein Kiel II (Ger)
เลื่อน
Jeddeloh Jeddeloh
? - ?
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
เลื่อน
TSV Havelse TSV Havelse
? - ?
Altona Altona
จบ
Grimma (Ger) Grimma (Ger)
2 : 0
Inter Leipzig (Ger) Inter Leipzig (Ger)
จบ
Krieschow (Ger) Krieschow (Ger)
5 : 0
Nordhausen II Nordhausen II
จบ
Luckenwalde Luckenwalde
6 : 0
Askania Bernburg Askania Bernburg
จบ
Plauen (Ger) Plauen (Ger)
3 : 0
Eilenburg (Ger) Eilenburg (Ger)
จบ
Sandersdorf (Ger) Sandersdorf (Ger)
3 : 0
Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt
จบ
Halle Halle
1 : 0
Oberlausitz Oberlausitz
จบ
Brno U19 (Cze) Brno U19 (Cze)
2 : 0
Pribram U19 Pribram U19
จบ
Ceske Budejovice U19 (Cze) Ceske Budejovice U19 (Cze)
4 : 0
Karvina U19 Karvina U19
จบ
Sigma Olomouc U19 (Cze) Sigma Olomouc U19 (Cze)
5 : 0
Opava U19 Opava U19
จบ
Slavia Prague U19 Slavia Prague U19
5 : 0
Meteor Prague U19 Meteor Prague U19
จบ
Slovacko U19 Slovacko U19
2 : 0
Ostrava U19 Ostrava U19
จบ
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
1 : 0
FK Pardubice U19 FK Pardubice U19
จบ
Borgosesia Borgosesia
1 : 0
Sanremese Sanremese
จบ
Heidenheim U19 Heidenheim U19
1 : 0
Bayern U19 Bayern U19
จบ
Hoffenheim U19 Hoffenheim U19
3 : 0
Furth U19 Furth U19
จบ
Karlsruher U19 Karlsruher U19
0 : 0
Eintracht Frankfurt U19 Eintracht Frankfurt U19
จบ
Ulm U19 Ulm U19
2 : 0
Stuttgart U19 Stuttgart U19
จบ
SW Essen (Ger) SW Essen (Ger)
1 : 0
Union Nettetal Union Nettetal
จบ
Al Jazira (Syr) Al Jazira (Syr)
0 : 0
อัล คารามาห์ อัล คารามาห์
จบ
Bishop's Stortford Bishop's Stortford
0 : 0
Hornchurch Hornchurch
จบ
Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea
3 : 0
Leatherhead Leatherhead
จบ
East Thurrock East Thurrock
0 : 0
Cray Cray
จบ
Folkestone Folkestone
0 : 0
Wingate & Finchley Wingate & Finchley
จบ
Haringey Borough Haringey Borough
2 : 0
Bognor Bognor
จบ
Horsham FC Horsham FC
2 : 0
Cheshunt (Eng) Cheshunt (Eng)
จบ
Kingstonian Kingstonian
0 : 0
Worthing Worthing
จบ
Lewes (Eng) Lewes (Eng)
0 : 0
Brightlingsea Brightlingsea
จบ
Margate Margate
1 : 0
Carshalton Carshalton
จบ
Merstham Merstham
1 : 0
Enfield Town Enfield Town
จบ
Potters Potters
3 : 0
Corinthian-Casuals (Eng) Corinthian-Casuals (Eng)
04:00
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
? - ?
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
04:00
Canuelas Canuelas
? - ?
Excursionistas Excursionistas
04:00
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล
? - ?
Victoriano A. Victoriano A.
04:00
El Porvenir El Porvenir
? - ?
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
04:00
General Lamadrid General Lamadrid
? - ?
ลาเฟร์เรเร่ ลาเฟร์เรเร่
04:00
Leandro N. Alem Leandro N. Alem
? - ?
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
04:00
Midland Midland
? - ?
เบรัสเตกี เบรัสเตกี
04:00
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
? - ?
Real Pilar Real Pilar
00:00
เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล
? - ?
Louhans Cuiseaux Louhans Cuiseaux
00:00
Grasse Grasse
? - ?
มารีญาน ฌีญัก มารีญาน ฌีญัก
จบ
Jura Sud Jura Sud
0 : 0
Hyeres Hyeres
00:00
Marseille Endoume Marseille Endoume
? - ?
อานซี อานซี
00:00
Martigues Martigues
? - ?
Saint Priest Saint Priest
จบ
Monaco II Monaco II
3 : 0
Nimes II Nimes II
00:00
Monts Monts
? - ?
Lyon II Lyon II
00:30
อีเซอร์ อีเซอร์
? - ?
Marseille II Marseille II
FRO
Diambars Diambars
? - ?
Niary Tally Niary Tally
Dakar SC Dakar SC
1 : 0
Pikine Pikine
Teungueth Teungueth
1 : 0
Generation F. Generation F.
Douanes Douanes
0 : 0
Jaraaf Jaraaf
จบ
Al-Taawon Al-Taawon
1 : 0
Al-Raed Al-Raed
จบ
Al-Hazm Al-Hazm
0 : 0
Al-Nasr Al-Nasr
พักครึ่ง
Al-Hilal Al-Hilal
0 : 0
Al-Ittihad FC Al-Ittihad FC
FRO
Reynosa Reynosa
? - ?
Correcaminos 2 Correcaminos 2
FRO
Murcielagos Murcielagos
? - ?
Gavilanes de Matamoros Gavilanes de Matamoros
05:00
Albinegros Orizaba Albinegros Orizaba
? - ?
Tlaxcala Tlaxcala
05:00
Canamy Canamy
? - ?
Pioneros Pioneros
FRO
Tepatitlan de Morelos Tepatitlan de Morelos
? - ?
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
FRO
Yalmakan Yalmakan
? - ?
U.N.A.M.- Pumas 2 U.N.A.M.- Pumas 2
FRO
Inter Playa Del Carmen Inter Playa Del Carmen
? - ?
Cafetaleros de Chiapas 2 Cafetaleros de Chiapas 2
FRO
Cafessa (Mex) Cafessa (Mex)
? - ?
Canoneros Marina Canoneros Marina
FRO
Irapuato Irapuato
? - ?
Cruz Azul Hidalgo Cruz Azul Hidalgo
FRO
Mineros de Fresnillo Mineros de Fresnillo
? - ?
Leones Negros 2 Leones Negros 2
จบ
3 : 0
พักครึ่ง
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
0 : 0
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
พีเอเอส ลาเมีย พีเอเอส ลาเมีย
1 : 0
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
จบ
Lynx Lynx
2 : 0
St Josephs St Josephs
Magpies Magpies
0 : 0
Europa FC Europa FC
02:30
Glacis United Glacis United
? - ?
Mons Calpe Mons Calpe
จบ
Adelaide City Adelaide City
3 : 0
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด
จบ
Adelaide U21 Adelaide U21
3 : 0
Adelaide Raiders Adelaide Raiders
จบ
Modbury Jets (Aus) Modbury Jets (Aus)
1 : 0
Adelaide Comets Adelaide Comets
จบ
Para Para
2 : 0
Croydon Kings Croydon Kings
จบ
NE Metrostars NE Metrostars
0 : 0
Adelaide Olympic Adelaide Olympic
จบ
Boeung Ket Boeung Ket
1 : 0
Visakha Visakha
จบ
Kirivong Sok Sen Chey Kirivong Sok Sen Chey
2 : 0
Svay Rieng Svay Rieng
จบ
NagaWorld NagaWorld
2 : 0
Police Commissary Police Commissary
จบ
Betis W Betis W
2 : 0
Athletic Bilbao W Athletic Bilbao W
จบ
Dep. La Coruna W (Esp) Dep. La Coruna W (Esp)
5 : 0
Huelva W Huelva W
จบ
EDF Logrono W (Esp) EDF Logrono W (Esp)
0 : 0
Barcelona W Barcelona W
Espanyol W Espanyol W
0 : 0
Sevilla FC W Sevilla FC W
จบ
R. Oviedo B R. Oviedo B
1 : 0
โกรูโซ โกรูโซ
จบ
AS Vacoas AS Vacoas
1 : 0
Cercle De Joachim Cercle De Joachim
จบ
Grande Riviere Grande Riviere
3 : 0
Pamplemousses Pamplemousses
จบ
Savanne Savanne
0 : 0
Petite Riviere Petite Riviere
จบ
C. Rangers C. Rangers
1 : 0
Dungannon Dungannon
จบ
Cliftonville Cliftonville
1 : 0
Ballymena Ballymena
จบ
Glenavon Glenavon
2 : 0
Glentoran Glentoran
จบ
Institute Institute
0 : 0
Coleraine Coleraine
จบ
Larne Larne
1 : 0
Warrenpoint Warrenpoint
จบ
Apollon Pontou Apollon Pontou
1 : 0
Karaiskakis Karaiskakis
FRO
Sporting Real Sporting Real
? - ?
Gambia Ports Gambia Ports
FRO
Marimoo Marimoo
? - ?
Wallidan Wallidan
FRO
Tallinding United Tallinding United
? - ?
Gamtel Gamtel
FRO
เซอแร็ง เซอแร็ง
? - ?
Dender Dender
FRO
Vise Vise
? - ?
Saint Eloois Saint Eloois
จบ
Estudiantes Merida Estudiantes Merida
4 : 0
Carabobo Carabobo
03:00
Metropolitanos Metropolitanos
? - ?
Gran V. Gran V.
04:00
Aragua Aragua
? - ?
Lara Lara
จบ
Altona Magic Altona Magic
0 : 0
Avondale FC Avondale FC
02:30
Atlas Atlas
? - ?
Claypole Claypole
02:30
Central Ballester Central Ballester
? - ?
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
02:30
Deportivo Paraguayo Deportivo Paraguayo
? - ?
Juventud Unida S. M. Juventud Unida S. M.
02:30
ลูกาโน ลูกาโน
? - ?
Liniers Liniers
02:30
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
? - ?
CSR Espanol CSR Espanol
02:30
Yupanqui Yupanqui
? - ?
Def. de Cambaceres Def. de Cambaceres
จบ
Berwick Berwick
2 : 0
อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้ อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้
เลื่อน
Civil Service Stroll Civil Service Stroll
? - ?
East Stirlingshire East Stirlingshire
จบ
คัมเบอร์นอลด์ โคลทส์ คัมเบอร์นอลด์ โคลทส์
2 : 0
Stirling University Stirling University
จบ
อีสต์ คิลไบร์ด อีสต์ คิลไบร์ด
4 : 0
BSC Glasgow BSC Glasgow
จบ
Edusport Academy Edusport Academy
2 : 0
Bonnyrigg Rose Bonnyrigg Rose
เลื่อน
Gretna 2008 Gretna 2008
? - ?
สปาร์ตันส์ สปาร์ตันส์
เลื่อน
Vale Of Leithen Vale Of Leithen
? - ?
Dalbeattie Star Dalbeattie Star
จบ
Port MTI FC Port MTI FC
4 : 0
Pattaya Utd Pattaya Utd
จบ
เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด
2 : 0
Suphanburi Suphanburi
จบ
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
4 : 0
Chonburi Chonburi
จบ
Prachuap Prachuap
0 : 0
Pathum United (Tha) Pathum United (Tha)
จบ
Pardubice W Pardubice W
1 : 0
Liberec W Liberec W
03:00
Jacyoba (Bra) Jacyoba (Bra)
? - ?
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
03:00
Murici Murici
? - ?
ซีเอสเอ เอแอล ซีเอสเอ เอแอล
จบ
โลโกโมทีฟ กอร์น่า โลโกโมทีฟ กอร์น่า
1 : 0
Kariana Erden Kariana Erden
จบ
Lok. Sofia Lok. Sofia
2 : 0
Botev Galabovo Botev Galabovo
จบ
Montana Montana
2 : 0
Hebar Hebar
19:00
Pomorie Pomorie
0 : 0
Neftochimic Burgas Neftochimic Burgas
จบ
Spartak Spartak
0 : 0
CSKA 1948 Sofia (Bul) CSKA 1948 Sofia (Bul)
22:00
Spartak Pleven Spartak Pleven
? - ?
Ludogorets II Ludogorets II
จบ
Strumska Slava Strumska Slava
1 : 0
Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
03:00
Bogota Bogota
? - ?
Atletico F.C. Atletico F.C.
03:00
Leones Leones
? - ?
Huila Huila
03:00
Orsomarso Orsomarso
? - ?
U. Magdalena U. Magdalena
03:00
Quindio Quindio
? - ?
Tigres Tigres
จบ
Lourdes Lourdes
1 : 0
Burlades Burlades
จบ
Pamplona Pamplona
0 : 0
Beti Onak Beti Onak
จบ
Al Kahraba Al Kahraba
3 : 0
Al Shorta Al Shorta
จบ
Alsinaat Alkahrabaiya Alsinaat Alkahrabaiya
0 : 0
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
จบ
Al Wasat Al Wasat
0 : 0
Al Minaa Al Minaa
08:00
Tasman United Tasman United
? - ?
Auckland City Auckland City
10:00
Canterbury Canterbury
? - ?
Team Wellington (Nzl) Team Wellington (Nzl)
จบ
Braga B Braga B
0 : 0
Berco (Por) Berco (Por)
จบ
Fabril do Barreiro (Por) Fabril do Barreiro (Por)
0 : 0
Sacavenense Sacavenense
FRO
Felgueiras Felgueiras
? - ?
Paredes Paredes
จบ
Loures Loures
1 : 0
Montijo Montijo
จบ
Pedras Salgadas Pedras Salgadas
3 : 0
AD Oliveirense AD Oliveirense
FRO
Torreense Torreense
? - ?
Marinhense	Marinhense
FRO
Vizela Vizela
? - ?
Guimaraes B Guimaraes B
จบ
Beaconsfield Beaconsfield
2 : 0
Poole Town Poole Town
จบ
Blackfield Blackfield
0 : 0
Merthyr Town (Wal) Merthyr Town (Wal)
จบ
Chesham Chesham
3 : 0
Gosport Gosport
จบ
Dorchester Dorchester
1 : 0
Weston Weston
จบ
Farnborough Farnborough
0 : 0
Swindon Supermarine (Eng) Swindon Supermarine (Eng)
จบ
Hayes & Yeading (Eng) Hayes & Yeading (Eng)
2 : 0
Taunton Taunton
จบ
Metropolitan Metropolitan
2 : 0
Yate Town Yate Town
จบ
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
2 : 0
Hendon Hendon
จบ
Tiverton (Eng) Tiverton (Eng)
2 : 0
Wimborne Wimborne
จบ
Truro Truro
4 : 0
Harrow Harrow
จบ
Walton Casuals Walton Casuals
0 : 0
Hartley Wintney Hartley Wintney
19:00
Chemnitzer Chemnitzer
? - ?
Bayern II Bayern II
จบ
ดุยส์เบิร์ก ดุยส์เบิร์ก
2 : 0
Mannheim Mannheim
จบ
Hansa Rostock Hansa Rostock
3 : 0
อิงโกลด์สตัด 04 อิงโกลด์สตัด 04
จบ
เยนา เยนา
0 : 0
เอสเฟา เมปเปน	เอสเฟา เมปเปน
จบ
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
0 : 0
Zwickau Zwickau
จบ
เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05 เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05
0 : 0
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ พรอยเซ่น มึนสเตอร์
จบ
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
3 : 0
เบราน์ชไวค์ เบราน์ชไวค์
02:00
Uniclinic Uniclinic
? - ?
Barbalha Barbalha
02:30
ซิเอร่า ซิเอร่า
? - ?
Caucaia Caucaia
02:00
CSP CSP
? - ?
Botafogo PB Botafogo PB
จบ
Cottbus U19 Cottbus U19
1 : 0
Wolfsburg U19 Wolfsburg U19
จบ
Hannover U19 Hannover U19
4 : 0
Dresden U19 Dresden U19
จบ
Magdeburg U19 Magdeburg U19
1 : 0
Bremen U19 Bremen U19
จบ
Niendorfer TSV U19 Niendorfer TSV U19
0 : 0
RB Leipzig U19 RB Leipzig U19
จบ
SV Steinbach SV Steinbach
2 : 0
Ginsheim (Ger) Ginsheim (Ger)
เลื่อน
Neuhof Neuhof
? - ?
Viktoria Griesheim Viktoria Griesheim
20:00
Happy Wanderers Happy Wanderers
3 : 0
TS Sporting TS Sporting
20:00
Highlands Highlands
2 : 0
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
จบ
Mbombela Mbombela
1 : 0
Real Kings Real Kings
Bloem Celtic Bloem Celtic
0 : 0
Maritzburg Utd Maritzburg Utd
08:00
Alianza FC Alianza FC
? - ?
Aguila Aguila
07:30
Chalatenango Chalatenango
? - ?
Independiente F.C. Independiente F.C.
04:15
Jocoro Jocoro
? - ?
Once Municipal (Sal) Once Municipal (Sal)
08:15
Metapan Metapan
? - ?
FAS FAS
08:00
Sonsonate Sonsonate
? - ?
Municipal Limeno Municipal Limeno
จบ
AC Milan U19 AC Milan U19
3 : 0
Spal U19 Spal U19
19:30
Cittadella U19 Cittadella U19
? - ?
Verona U19 Verona U19
เลื่อน
Cremonese U19 Cremonese U19
? - ?
Brescia U19 Brescia U19
จบ
Crotone U19 Crotone U19
1 : 0
Pisa U19 Pisa U19
จบ
Frosinone U19 Frosinone U19
2 : 0
Ascoli U19 Ascoli U19
จบ
Juve Stabia U19 Juve Stabia U19
0 : 0
Benevento U19 Benevento U19
จบ
Livorno U19 Livorno U19
1 : 0
Trapani U19 Trapani U19
จบ
Perugia U19 Perugia U19
2 : 0
Lecce U19 Lecce U19
FRO
Pordenone U19 Pordenone U19
? - ?
Parma U19 Parma U19
จบ
Salernitana U19 Salernitana U19
3 : 0
Cosenza U19 Cosenza U19
จบ
Spezia U19 Spezia U19
1 : 0
Entella U19 Entella U19
FRO
Venezia U19 Venezia U19
? - ?
Udinese U19 Udinese U19
00:00
Andrezieux Andrezieux
? - ?
เตรลิสซาค เตรลิสซาค
00:00
เบอเกอรัก เบอเกอรัก
? - ?
St Etienne II St Etienne II
00:00
Bourges Bourges
? - ?
Blois Blois
00:00
Colomiers Colomiers
? - ?
อ็องกูแลม อ็องกูแลม
00:00
Romorantin Romorantin
? - ?
เลส แอร์บีเยร์ เลส แอร์บีเยร์
00:00
เซนต์ ไพรฟ์ เซนต์ ฮีแลร์ (N) เซนต์ ไพรฟ์ เซนต์ ฮีแลร์ (N)
? - ?
Nantes II Nantes II
00:00
เซเต้ เซเต้
? - ?
Stade Bordelais Stade Bordelais
จบ
Chamalieres Chamalieres
1 : 0
Montpellier II Montpellier II
จบ
Tongo FC Jambon Tongo FC Jambon
0 : 0
Inter Club Inter Club
FRO
JS Talangai JS Talangai
? - ?
Diables Noirs Diables Noirs
จบ
Cailungo Cailungo
1 : 0
Virtus Virtus
จบ
Folgore Folgore
0 : 0
Libertas Libertas
จบ
La Fiorita La Fiorita
2 : 0
Murata Murata
จบ
Tre Penne Tre Penne
0 : 0
Tre Fiori Tre Fiori
02:00
Confianca Confianca
? - ?
ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
02:00
Imperatriz Imperatriz
? - ?
River-PI River-PI
04:00
America RN America RN
? - ?
สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี	สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี
จบ
Salamanca 2 Salamanca 2
0 : 0
Bembibre (Esp) Bembibre (Esp)
จบ
Blau Weiss Berlin (Ger) Blau Weiss Berlin (Ger)
2 : 0
FC Ludwigsfelder FC Ludwigsfelder
จบ
Torgelower Greif Torgelower Greif
1 : 0
Stendal Stendal
จบ
Staaken Staaken
2 : 0
CFC Hertha CFC Hertha
จบ
Brandenburger Brandenburger
1 : 0
Neustrelitz Neustrelitz
เลื่อน
Lubumbashi Sport Lubumbashi Sport
? - ?
Dauphins Noirs Dauphins Noirs
เลื่อน
Sanga Balende Sanga Balende
? - ?
Motema Pembe Motema Pembe
จบ
บิสกรา บิสกรา
1 : 0
ซีอาร์ เบลูอิซดัด ซีอาร์ เบลูอิซดัด
บอร์ด บัว แอเรริดจ์ บอร์ด บัว แอเรริดจ์
0 : 0
Constantine Constantine
จบ
ฮุสเซียน เดย์ ฮุสเซียน เดย์
1 : 0
เบลอับเบส เบลอับเบส
จบ
เจเอส คาบิลเย่ เจเอส คาบิลเย่
4 : 0
เอเอสโอ ชเลฟ เอเอสโอ ชเลฟ
จบ
Magra Magra
0 : 0
อีเอส เซทีฟ อีเอส เซทีฟ
จบ
ออราน ออราน
3 : 0
Mlila Mlila
จบ
Paradou Paradou
0 : 0
เซาอูร่า เซาอูร่า
22:45
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
? - ?
เอ็มซี แอลเจอร์ เอ็มซี แอลเจอร์
FRO
Dynamik Dynamik
? - ?
Musongati Musongati
FRO
Atletico Olympic Atletico Olympic
? - ?
Flambeau du Centre Flambeau du Centre
จบ
Inter W Inter W
2 : 0
Bari W Bari W
จบ
Verona W Verona W
0 : 0
Juventus W Juventus W
FRO
เอเอสวี กีล เอเอสวี กีล
? - ?
Diegem Diegem
FRO
Cappellen Cappellen
? - ?
Vosselaar Vosselaar
FRO
ฮัสเซิลต์ ฮัสเซิลต์
? - ?
Hoogstraten Hoogstraten
จบ
Drenica Drenica
1 : 0
Prishtina Prishtina
จบ
KF Llapi KF Llapi
2 : 0
KF Feronikeli KF Feronikeli
02:00
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
? - ?
Drogheda Drogheda
02:30
Longford Longford
? - ?
Shamrock 2 Shamrock 2
จบ
Burreli Burreli
1 : 0
Koplik Koplik
จบ
Dinamo Tirana Dinamo Tirana
2 : 0
Beselidhja Lezha Beselidhja Lezha
จบ
Erzeni Erzeni
0 : 0
Kastrioti Kastrioti
จบ
Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi
1 : 0
Egnatia Rrogozhine Egnatia Rrogozhine
ยกเลิก
Shkumbini Peqin Shkumbini Peqin
? - ?
Terbuni Terbuni
จบ
Kustosija Kustosija
1 : 0
Hajduk Split 2 Hajduk Split 2
จบ
Sibenik Sibenik
3 : 0
Rudes Rudes
จบ
Solin Solin
3 : 0
Sesvete Sesvete
จบ
NK Dinamo Zagreb 2 NK Dinamo Zagreb 2
2 : 0
Orijent (Cro) Orijent (Cro)
จบ
Ariana Ariana
0 : 0
CO Medenine CO Medenine
จบ
Menzel Bourguiba Menzel Bourguiba
0 : 0
Rades Rades
จบ
Sbikha Sbikha
0 : 0
Olympique Beja Olympique Beja
จบ
Sfax Railways Sfax Railways
1 : 0
Sidi Bouzid Sidi Bouzid
จบ
Sporting Ben Arous Sporting Ben Arous
2 : 0
Gabes Gabes
จบ
Zarzis Zarzis
0 : 0
Msaken Msaken
จบ
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
0 : 0
Al Sharjah Al Sharjah
จบ
Al Ain Al Ain
6 : 0
Al Wasl Al Wasl
จบ
GOES GOES
3 : 0
Ter Leede Ter Leede
04:00
อคาสซูโซ อคาสซูโซ
? - ?
คอมมูนนิคาซิอองเนส คอมมูนนิคาซิอองเนส
04:00
อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
? - ?
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
04:00
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
? - ?
ซานมิเกล ซานมิเกล
04:00
Defensores Unidos Defensores Unidos
? - ?
Justo Jose de Urquiza Justo Jose de Urquiza
04:00
Fenix Fenix
? - ?
San Telmo San Telmo
04:00
Sacachispas Sacachispas
? - ?
Tristan Suarez Tristan Suarez
04:00
Talleres (R.E) Talleres (R.E)
? - ?
Los Andes Los Andes
04:00
UAI Urquiza UAI Urquiza
? - ?
ฟลานเดรีย ฟลานเดรีย
04:00
Villa San Carlos Villa San Carlos
? - ?
Colegiales Colegiales
จบ
Umm-Salal Umm-Salal
2 : 0
Al-Sadd Al-Sadd
จบ
Al-Duhail Al-Duhail
1 : 0
Al Wakra Al Wakra
จบ
Trefelin Trefelin
4 : 0
Pontardawe Pontardawe
เลื่อน
Bridgend Street Bridgend Street
? - ?
Port Talbot Port Talbot
จบ
Caldicot Caldicot
1 : 0
Monmouth Monmouth
เลื่อน
Croesyceiliog Croesyceiliog
? - ?
Aberbargoed Aberbargoed
เลื่อน
Dinas Powys Dinas Powys
? - ?
Llwydcoed Llwydcoed
จบ
Garden Village Garden Village
0 : 0
Ton Pentre Ton Pentre
จบ
Brothers U. Brothers U.
1 : 0
Abahani Limited Abahani Limited
จบ
Botev Vratsa Botev Vratsa
3 : 0
Arda (Bul) Arda (Bul)
จบ
Cherno More Cherno More
2 : 0
Levski Levski
จบ
CSKA-Sofia CSKA-Sofia
1 : 0
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
22:00
Slavia Sofia Slavia Sofia
? - ?
Dunav Ruse Dunav Ruse
03:15
Chico Chico
? - ?
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
07:30
Deportes Tolima Deportes Tolima
? - ?
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
05:20
Ind. Medellin Ind. Medellin
? - ?
Atl. Nacional Atl. Nacional
จบ
Ibarra (Esp) Ibarra (Esp)
2 : 0
Gran Tarajal (Esp) Gran Tarajal (Esp)
จบ
Dynamo Kiev U21 Dynamo Kiev U21
3 : 0
Vorskla Poltava U21 Vorskla Poltava U21
จบ
Karpaty U21 Karpaty U21
2 : 0
Dnipro-1 U21 Dnipro-1 U21
จบ
Oleksandriya U21 Oleksandriya U21
1 : 0
Kolos Kovalyovka U21 Kolos Kovalyovka U21
จบ
Shakhtar Donetsk U21 Shakhtar Donetsk U21
1 : 0
Desna U21 Desna U21
เลื่อน
Warriors Warriors
? - ?
Tai Po Tai Po
เลื่อน
Hong Kong Rangers Hong Kong Rangers
? - ?
Eastern AA Eastern AA
จบ
Southern Myanmar Southern Myanmar
8 : 0
Chin United Chin United
จบ
Yangon United Yangon United
2 : 0
Shan United Shan United
จบ
Zwekapin United Zwekapin United
1 : 0
Rakhine United Rakhine United
จบ
Akwa Starlets Akwa Starlets
0 : 0
Delta Force Delta Force
จบ
BTS Neustadt BTS Neustadt
2 : 0
Geestemunde Geestemunde
จบ
Aumund-Vegesack Aumund-Vegesack
2 : 0
Borgfeld Borgfeld
จบ
เรด สตาร์ เรด สตาร์
1 : 0
ลาวาล ลาวาล
03:30
Belize U20 Belize U20
? - ?
Saint Martin U20 Saint Martin U20
06:30
Curacao U20 Curacao U20
? - ?
Guadeloupe U20 Guadeloupe U20
FRO
Aquidauanense Aquidauanense
? - ?
Corumbaense Corumbaense
FRO
Maracaju Maracaju
? - ?
Nova Andradina Nova Andradina
FRO
Chapadao Chapadao
? - ?
Costa Rica Costa Rica
FRO
Comercial MS Comercial MS
? - ?
Operario MS Operario MS
01:00
Nova Andradina Nova Andradina
? - ?
Aguia Negra Aguia Negra
03:00
Operario MS Operario MS
? - ?
Maracaju Maracaju
01:00
Ponta Pora Ponta Pora
? - ?
Chapadao Chapadao
04:00
Corumbaense Corumbaense
? - ?
Comercial MS Comercial MS
01:00
Costa Rica Costa Rica
? - ?
Aquidauanense Aquidauanense
จบ
Holzwickeder SC (Ger) Holzwickeder SC (Ger)
0 : 0
Siegen (Ger) Siegen (Ger)
จบ
Feirense U23 (Por) Feirense U23 (Por)
2 : 0
Guimaraes U23 Guimaraes U23
จบ
Maritimo U23 Maritimo U23
1 : 0
CD Cova da Piedade U23 CD Cova da Piedade U23
จบ
Belenenses U23 Belenenses U23
1 : 0
Portimonense U23 Portimonense U23
จบ
Sporting U23 Sporting U23
3 : 0
Benfica U23 Benfica U23
Olmedo Olmedo
0 : 0
Macara Macara
03:30
Delfin Delfin
? - ?
Barcelona SC Barcelona SC
05:45
LDU Quito LDU Quito
? - ?
Ind. del Valle Ind. del Valle
08:00
U. Catolica U. Catolica
? - ?
Orense Orense
07:00
Mount Pleasant Mount Pleasant
? - ?
Cavalier Cavalier
00:00
Angers II Angers II
? - ?
รูอ็อง รูอ็อง
00:30
Gobelins Gobelins
? - ?
Poissy Poissy
00:00
กรันวิลล์ กรันวิลล์
? - ?
Fleury-Merogis Fleury-Merogis
01:00
Lorient II Lorient II
? - ?
Stade Briochin Stade Briochin
00:00
Mantes Mantes
? - ?
Guingamp II Guingamp II
00:00
Oissel Oissel
? - ?
อองตองต์ เอสเอสจี อองตองต์ เอสเอสจี
00:00
Saint-Malo Saint-Malo
? - ?
Vitre Vitre
00:30
Vannes Vannes
? - ?
ชาทร์ ชาทร์
จบ
Lioli Lioli
1 : 0
Likhopo Likhopo
จบ
LMPS LMPS
1 : 0
Linare Linare
จบ
Matlama Matlama
1 : 0
Lifofane Lifofane
จบ
Michalovce Michalovce
1 : 0
Nitra Nitra
จบ
Pohronie Pohronie
0 : 0
Zilina Zilina
จบ
Ruzomberok Ruzomberok
0 : 0
Dun. Streda Dun. Streda
จบ
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
2 : 0
Trencin Trencin
จบ
Z. Moravce Z. Moravce
1 : 0
Sered Sered
FRO
APR APR
? - ?
Police Police
FRO
Espoir Espoir
? - ?
Gicumbi Gicumbi
FRO
Sunrise Sunrise
? - ?
Musanze Musanze
Agua Santa Agua Santa
0 : 0
คอรินเทียนส์ เอสพี	คอรินเทียนส์ เอสพี
02:30
Ituano Ituano
? - ?
ซานโตส ซานโตส
02:30
โอเอสเต้ โอเอสเต้
? - ?
เซาเปาโล เซาเปาโล
05:00
ปอนเต้ เปรต้า ปอนเต้ เปรต้า
? - ?
Ferroviaria Ferroviaria
จบ
Ariznabarra Ariznabarra
1 : 0
จบ
0 : 0
Gernika Club Gernika Club
จบ
1 : 0
Urduliz Urduliz
จบ
0 : 0
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
จบ
Elversberg Elversberg
1 : 0
อาเลิน อาเลิน
จบ
FC 08 Homburg (Ger) FC 08 Homburg (Ger)
3 : 0
Freiburg II Freiburg II
จบ
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
0 : 0
ซาบรุ๊กเค่น	ซาบรุ๊กเค่น
จบ
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
3 : 0
Bahlinger Bahlinger
จบ
Pirmasens (Ger) Pirmasens (Ger)
0 : 0
Ulm Ulm
จบ
TSV Steinbach TSV Steinbach
2 : 0
Giessen (Ger) Giessen (Ger)
จบ
Praviano Praviano
1 : 0
Llanera Llanera
จบ
Grbalj Grbalj
0 : 0
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
จบ
OFK Petrovac OFK Petrovac
2 : 0
Zeta Zeta
จบ
Sutjeska Sutjeska
1 : 0
Iskra Iskra
จบ
AS Douanes AS Douanes
2 : 0
Sonabel Ouagadougou Sonabel Ouagadougou
จบ
ASEC Koudougou ASEC Koudougou
1 : 0
Rahimo Rahimo
จบ
Bobo-Dioulasso Bobo-Dioulasso
0 : 0
ASFA Yennega ASFA Yennega
20:00
AS Roma U19 AS Roma U19
? - ?
Napoli U19 Napoli U19
จบ
Cagliari U19 Cagliari U19
1 : 0
Torino U19 Torino U19
จบ
Empoli U19 Empoli U19
1 : 0
Sassuolo U19 Sassuolo U19
จบ
Inter U19 Inter U19
3 : 0
Genoa U19 Genoa U19
จบ
Sampdoria U19 Sampdoria U19
4 : 0
Bologna U19 Bologna U19
FRO
Mandel United Mandel United
? - ?
Knokke Knokke
FRO
อุนนาเรอ อุนนาเรอ
? - ?
Gullegem Gullegem
FRO
ซินต์-นีกลาส ซินต์-นีกลาส
? - ?
Westhoek Westhoek
FRO
Temse Temse
? - ?
KRC Gent KRC Gent
FRO
Zwevezele Zwevezele
? - ?
Hamme Hamme
02:30
SER Caxias SER Caxias
? - ?
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
ยกเลิก
Kisumu All-Stars Kisumu All-Stars
? - ?
Sony Sugar Sony Sugar
จบ
Bandari Bandari
3 : 0
Mathare Utd. Mathare Utd.
จบ
Western Stima Western Stima
0 : 0
Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks
จบ
Rangers Rangers
1 : 0
Kenya CB Kenya CB
จบ
Leopards Leopards
2 : 0
Sofapaka Sofapaka
04:00
Real de Minas Real de Minas
? - ?
Motagua Motagua
08:00
Real Espana Real Espana
? - ?
UPNFM UPNFM
จบ
Diagoras Diagoras
1 : 0
Ionikos Ionikos
จบ
Ierapetra Ierapetra
1 : 0
Aspropyrgos Enosis Aspropyrgos Enosis
จบ
O. Volos O. Volos
1 : 0
Niki Volos Niki Volos
จบ
PO Triglia PO Triglia
0 : 0
Ialisos Ialisos
เลื่อน
Husumer Husumer
? - ?
SC Weiche-08 II SC Weiche-08 II
เลื่อน
Bordesholm Bordesholm
? - ?
Neumunster Neumunster
เลื่อน
TSV Kropp TSV Kropp
? - ?
Flensburg Flensburg
จบ
Eutin Eutin
3 : 0
Preussen Reinfeld Preussen Reinfeld
FRO
Al-Hilal Omdurman Al-Hilal Omdurman
? - ?
Amal Atbara Amal Atbara
จบ
Kampala City Kampala City
1 : 0
Express FC Express FC
จบ
Bright Stars Bright Stars
1 : 0
โปรลีน โปรลีน
จบ
Onduparaka FC Onduparaka FC
1 : 0
Mbarara City Mbarara City
จบ
Soana Soana
2 : 0
Police Police
จบ
Wakiso Giants Wakiso Giants
1 : 0
Kyetume FC Kyetume FC
เลื่อน
Caerau Ely Caerau Ely
? - ?
Undy Undy
จบ
Goytre Utd Goytre Utd
2 : 0
Cwmamman United Cwmamman United
จบ
Pontypridd Pontypridd
1 : 0
Llantwit Major Llantwit Major
จบ
Vitesse U19 Vitesse U19
4 : 0
Sparta Rotterdam U19 (Ned) Sparta Rotterdam U19 (Ned)
FRO
? - ?
Almere City U19 Almere City U19
จบ
FC Emmen U19 FC Emmen U19
2 : 0
NEC/Oss U19 NEC/Oss U19
FRO
Alphense Boys U19 Alphense Boys U19
? - ?
จบ
Groningen U19 Groningen U19
1 : 0
PSV U19 (Ned) PSV U19 (Ned)
จบ
Servette Geneve FC W Servette Geneve FC W
3 : 0
ลูกาโน (หญิง) ลูกาโน (หญิง)
จบ
ยังบอยส์ (หญิง) ยังบอยส์ (หญิง)
2 : 0
ลูเซิน (หญิง) ลูเซิน (หญิง)
จบ
ซูริก (หญิง) ซูริก (หญิง)
3 : 0
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
จบ
อันนาบะ อันนาบะ
1 : 0
แอลมา แอลมา
จบ
เอเอสเอ็ม โอราน เอเอสเอ็ม โอราน
3 : 0
Tlemcen Tlemcen
จบ
Harrach Harrach
2 : 0
Arzew Arzew
จบ
Khroub Khroub
1 : 0
Arba Arba
จบ
ไซดา ไซดา
2 : 0
Amal Bou Saada (Alg) Amal Bou Saada (Alg)
จบ
สกิกดา สกิกดา
2 : 0
เบอจายา เบอจายา
จบ
Tadjenant Tadjenant
1 : 0
เมเดีย เมเดีย
จบ
เอ็มโอ เบจาเอีย เอ็มโอ เบจาเอีย
2 : 0
รีไลแอนซ์ รีไลแอนซ์
จบ
Andratx Andratx
4 : 0
ฟอร์เมนเตร่า ฟอร์เมนเตร่า
จบ
Felanitx (Esp) Felanitx (Esp)
1 : 0
Collerense Collerense
จบ
Mallorca B Mallorca B
5 : 0
Santa Catalina Atletico Santa Catalina Atletico
จบ
San Rafael San Rafael
4 : 0
Santanyi Santanyi
FRO
Loubha Loubha
? - ?
Hafia Hafia
22:00
โบโตซานิ โบโตซานิ
? - ?
ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่	ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่
สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์
1 : 0
เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้ เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
จบ
เอฟซี โวลันทาริ เอฟซี โวลันทาริ
2 : 0
AFC Hermannstadt AFC Hermannstadt
14:30
Real Kashmir Real Kashmir
? - ?
Indian Arrows Indian Arrows
จบ
Churchill Brothers Churchill Brothers
0 : 0
Mohun Bagan Mohun Bagan
จบ
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
0 : 0
Teramo Teramo
CE Forca E Luz CE Forca E Luz
0 : 0
ABC ABC
จบ
Hekari Utd (Pap) Hekari Utd (Pap)
2 : 0
ABM Galaxy (Van) ABM Galaxy (Van)
03:00
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
? - ?
Cascavel CR Cascavel CR
04:00
Cascavel Cascavel
? - ?
Toledo Toledo
05:00
โลนดรีนา  โลนดรีนา
? - ?
Rio Branco PR Rio Branco PR
03:00
Parana S.T.C. Parana S.T.C.
? - ?
ปาราน่า ปาราน่า
02:00
Uniao PR Uniao PR
? - ?
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
จบ
Birkirkara Birkirkara
2 : 0
ฮิเบอร์เนียนส์ ฮิเบอร์เนียนส์
จบ
Gudja Gudja
0 : 0
Balzan Balzan
จบ
Mosta Mosta
2 : 0
Hamrun Hamrun
จบ
Senglea Athletics Senglea Athletics
2 : 0
Santa Lucia Santa Lucia
จบ
Tundern Tundern
1 : 0
Spelle-Venhaus Spelle-Venhaus
จบ
FT Braunschweig FT Braunschweig
1 : 0
Hagen/Uthlede Hagen/Uthlede
20:55
Khaitan Khaitan
1 : 0
Burgan Burgan
พักครึ่ง
Al-Fahaheel Al-Fahaheel
1 : 0
Al Salmiya Al Salmiya
เลื่อน
Lubumbashi Sport Lubumbashi Sport
? - ?
Dauphins Noirs Dauphins Noirs
เลื่อน
Sanga Balende Sanga Balende
? - ?
Motema Pembe Motema Pembe
00:00
Bastia (Fra) Bastia (Fra)
? - ?
เบลฟอร์ เบลฟอร์
00:00
Bobigny Bobigny
? - ?
Mulhouse Mulhouse
00:00
เอปินาล เอปินาล
? - ?
Lille II Lille II
จบ
Lens II Lens II
2 : 0
อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ อิริส คลับ เดอ ครัวซ์
00:00
Lusitanos Lusitanos
? - ?
Haguenau Haguenau
00:00
แซงต์ เจนีเว่ แซงต์ เจนีเว่
? - ?
ซีดาน ซีดาน
จบ
Schiltigheim Schiltigheim
0 : 0
Reims 2 Reims 2
00:00
St Quentin St Quentin
? - ?
ดร็องซี่ ดร็องซี่
จบ
Youssoufia Berrechid Youssoufia Berrechid
3 : 0
วีแดด คาซาบลานก้า วีแดด คาซาบลานก้า
จบ
Difaa El Jadidi Difaa El Jadidi
1 : 0
IR Tanger IR Tanger
FUS Rabat FUS Rabat
0 : 0
Mouloudia Oujda Mouloudia Oujda
จบ
Backa Topola Backa Topola
1 : 0
ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
2 : 0
Vojvodina Vojvodina
จบ
Proleter Proleter
1 : 0
FK Indjija FK Indjija
จบ
Rad Beograd Rad Beograd
2 : 0
Napredak Napredak
จบ
Radnicki Nis Radnicki Nis
2 : 0
Cukaricki Cukaricki
จบ
Radnik Radnik
2 : 0
Macva Macva
22:00
Cukaricki Cukaricki
? - ?
FK Vozdovac FK Vozdovac
22:00
FK Indjija FK Indjija
? - ?
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
22:00
Macva Macva
? - ?
Backa Topola Backa Topola
22:00
Napredak Napredak
? - ?
Radnik Radnik
22:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
? - ?
Proleter Proleter
22:00
Rad Beograd Rad Beograd
? - ?
Javor Javor
22:00
Sp. Subotica Sp. Subotica
? - ?
Mladost Mladost
22:00
Vojvodina Vojvodina
? - ?
Radnicki Nis Radnicki Nis
จบ
Umm-Salal Umm-Salal
2 : 0
Al-Sadd Al-Sadd
จบ
Al-Duhail Al-Duhail
1 : 0
Al Wakra Al Wakra
จบ
Sydney W Sydney W
1 : 0
เพิร์ ธ กลอรี (W) เพิร์ ธ กลอรี (W)
จบ
1 : 0
จบ
Bonner Bonner
2 : 0
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
จบ
Homberg (Ger) Homberg (Ger)
2 : 0
Dortmund II Dortmund II
จบ
Koln II Koln II
1 : 0
TuS Haltern (Ger) TuS Haltern (Ger)
เลื่อน
Lippstadt (Ger) Lippstadt (Ger)
? - ?
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
จบ
Schalke II (Ger) Schalke II (Ger)
0 : 0
B. Monchengladbach II B. Monchengladbach II
จบ
เอสซี เวิร์ล เอสซี เวิร์ล
0 : 0
Dusseldorf II Dusseldorf II
ยกเลิก
Wattenscheid Wattenscheid
? - ?
Wuppertaler Wuppertaler
U.N.A.M.- Pumas W U.N.A.M.- Pumas W
1 : 0
Juarez W Juarez W
จบ
Eskilstuna United W Eskilstuna United W
1 : 0
Umea W Umea W
ยกเลิก
Kungsbacka W Kungsbacka W
? - ?
Kristianstads W Kristianstads W
ยกเลิก
Rosengard W Rosengard W
? - ?
Bunkeflo W Bunkeflo W
จบ
AIK W AIK W
2 : 0
Djurgarden W Djurgarden W
จบ
Halmia W Halmia W
0 : 0
Kristianstads W Kristianstads W
จบ
Rosengard W Rosengard W
5 : 0
Vasteras W Vasteras W

 ทีเด็ดบอล-ทีเด็ด-วิเคราะห์บอล-Rakastep
 แนะนำเพื่อน-คาสิโนออนไลน์-mm88th