แนะนำเพื่อน-คาสิโนออนไลน์-mm88th

ผลบอล วันที่ 27 ตุลาคม 2564
08:00
เม็กซิโก เม็กซิโก
? - ?
เอกวาดอร์ เอกวาดอร์
01:00
เรสอัล เบติส เรสอัล เบติส
? - ?
บาเลนเซีย บาเลนเซีย
00:00
อาร์ซีดี มายอร์ก้า อาร์ซีดี มายอร์ก้า
? - ?
เซบีญ่า เซบีญ่า
00:00
ราโย บาเยกาโน่ ราโย บาเยกาโน่
? - ?
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
02:30
เรอัลมาดริด เรอัลมาดริด
? - ?
โอซาซูนา โอซาซูนา
01:45
กาญารี่ กาญารี่
? - ?
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
01:45
เอ็มโปลี เอ็มโปลี
? - ?
อินเตอร์ มิลาน อินเตอร์ มิลาน
23:30
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
? - ?
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่
01:45
ลาซิโอ ลาซิโอ
? - ?
ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า
23:30
ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
? - ?
อตาลันต้า อตาลันต้า
23:30
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
? - ?
เวโรนา เวโรนา
01:45
นีซ นีซ
? - ?
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
01:45
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
? - ?
สเปอร์ส	สเปอร์ส
01:45
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
? - ?
ไบรท์ตัน ไบรท์ตัน
01:45
เปรสตัน เปรสตัน
? - ?
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
01:45
สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
? - ?
เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
01:45
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
? - ?
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
23:30
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
? - ?
คาร์ลสรูห์ คาร์ลสรูห์
23:30
โบคุม โบคุม
? - ?
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
23:30
มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
? - ?
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
23:30
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
? - ?
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
01:45
มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค
? - ?
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
01:45
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
? - ?
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
01:45
เอฟซี ไฮน์เดนเฮลม์ เอฟซี ไฮน์เดนเฮลม์
? - ?
ฮันซ่า รอสต๊อก ฮันซ่า รอสต๊อก
01:45
สตุทท์การ์ท สตุทท์การ์ท
? - ?
โคโลญจน์ โคโลญจน์
23:00
ลีลล์สตรอม ลีลล์สตรอม
? - ?
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
23:00
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
? - ?
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
23:00
ทรอมโซ่ ทรอมโซ่
? - ?
ออด บีเค ออด บีเค
23:00
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
? - ?
สตรอมส์ก็อดเซ็ต	สตรอมส์ก็อดเซ็ต
23:00
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
? - ?
คริสเตียนซุน บีเค	คริสเตียนซุน บีเค
01:00
โมลด์ โมลด์
? - ?
โบโด กลิมท์	โบโด กลิมท์
00:00
คัลมาร์ คัลมาร์
? - ?
วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี
00:00
มัลโม่ เอฟเอฟ มัลโม่ เอฟเอฟ
? - ?
AIK โซลน่า AIK โซลน่า
00:00
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
? - ?
บีเค ฮัคเค่น	บีเค ฮัคเค่น
00:00
ซิริอุส ซิริอุส
? - ?
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
01:45
ดันดี เอฟซี ดันดี เอฟซี
? - ?
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
01:45
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
? - ?
เซลติก เซลติก
01:45
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
? - ?
ดันดี ยูไนเต็ด	ดันดี ยูไนเต็ด
01:45
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
? - ?
เซนต์ เมียร์เรน	เซนต์ เมียร์เรน
01:45
เรนเจอร์ส เอฟซี เรนเจอร์ส เอฟซี
? - ?
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน
01:45
เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี
? - ?
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน	ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน
01:30
แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส
? - ?
มอนซ่า	มอนซ่า
23:00
โคเซนซ่า โคเซนซ่า
? - ?
แตร์นานา แตร์นานา
21:30
มิกะโคอิมบรา มิกะโคอิมบรา
? - ?
ปอร์โต้บี	ปอร์โต้บี
21:30
วาร์ซิม วาร์ซิม
? - ?
เบนฟิก้า บี เบนฟิก้า บี
05:00
บาเฮีย บาเฮีย
? - ?
ซิเอร่า ซิเอร่า
04:15
ซานโตส ซานโตส
? - ?
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
05:00
Leones Negros Leones Negros
? - ?
Tlaxcala Tlaxcala
07:05
คลับ ลีออน คลับ ลีออน
? - ?
Tapatio Tapatio
09:05
โดราโดส เดอ ซินาลัว โดราโดส เดอ ซินาลัว
? - ?
เวนาโดส เอฟซี	เวนาโดส เอฟซี
01:30
วิตอเรีย กิมาไรส์ วิตอเรีย กิมาไรส์
? - ?
เบนฟิก้า เบนฟิก้า
20:00
Middelfart Middelfart
? - ?
แรนเดอร์ แรนเดอร์
23:00
นอร์ดเจลแลนด์ นอร์ดเจลแลนด์
? - ?
โอบี โอเดนเซ่	โอบี โอเดนเซ่
00:45
อาร์ฮุส อาร์ฮุส
? - ?
ซอนเดอร์ไจสกี ซอนเดอร์ไจสกี
00:00
เอทอยล์ คาร์อูจ เอทอยล์ คาร์อูจ
? - ?
บาเซิล บาเซิล
00:30
เคียสโซ เคียสโซ
? - ?
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
00:00
ลูกาโน ลูกาโน
? - ?
ยังบอยส์ ยังบอยส์
01:00
ธูน ธูน
? - ?
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
01:15
ชัฟเฮาเซิน ชัฟเฮาเซิน
? - ?
ลูเซิร์น ลูเซิร์น
23:45
OSS '20 OSS '20
? - ?
เอฟซี ทเวนเต้ เอฟซี ทเวนเต้
01:00
Achilles Veen Achilles Veen
? - ?
GVV Unitas GVV Unitas
01:00
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
? - ?
Barendrecht Barendrecht
01:00
AFC AFC
? - ?
ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน
01:00
อัลเมเร่ ซิตี้ อัลเมเร่ ซิตี้
? - ?
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
01:00
Capelle Capelle
? - ?
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
01:00
De Treffers De Treffers
? - ?
Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys
01:00
GVVV GVVV
? - ?
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
01:00
Harkemase Boys Harkemase Boys
? - ?
VV DOVO VV DOVO
01:00
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
? - ?
เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
01:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
? - ?
ท็อปส์ ออสส์ ท็อปส์ ออสส์
01:00
Staphorst Staphorst
? - ?
Gemert Gemert
01:00
Westlandia Westlandia
? - ?
Excelsior Maassluis Excelsior Maassluis
02:00
โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น
? - ?
เฮลมอนด์ สปอร์ต เฮลมอนด์ สปอร์ต
01:00
ชาร์เลอรัว ชาร์เลอรัว
? - ?
ลอมเมล เอสเค ลอมเมล เอสเค
01:00
Dender Dender
? - ?
ยูเปน ยูเปน
01:00
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
? - ?
Spouwen-Mopertingen Spouwen-Mopertingen
01:00
Knokke Knokke
? - ?
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
01:00
Saint Eloois Saint Eloois
? - ?
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
01:00
เซอแร็ง เซอแร็ง
? - ?
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
01:30
Francs Borains Francs Borains
? - ?
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
01:45
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
? - ?
Deinze Deinze
01:45
Oosterzonen Oosterzonen
? - ?
เลอเฟิน เลอเฟิน
01:45
La Louviere (Bel) La Louviere (Bel)
? - ?
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
17:00
24 Erzincanspor 24 Erzincanspor
? - ?
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
18:00
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
? - ?
Sivas Belediyespor Sivas Belediyespor
17:30
Ankara Demirspor Ankara Demirspor
? - ?
Yomraspor Yomraspor
18:00
ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค
? - ?
Inegolspor Inegolspor
18:00
บาลิเคเซอร์สปอร์ บาลิเคเซอร์สปอร์
? - ?
Kestel Kestel
18:00
Bandirmaspor Bandirmaspor
? - ?
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
18:00
Bodrumspor Bodrumspor
? - ?
Isparta Davrazspor Isparta Davrazspor
22:00
บูร์ซาสปอร์ บูร์ซาสปอร์
? - ?
Ceyhanspor Ceyhanspor
17:00
Corum Corum
? - ?
Arnavutkoy Bl. Arnavutkoy Bl.
18:00
เดนิซลิสปอร์ เดนิซลิสปอร์
? - ?
Sile Yildizspor Sile Yildizspor
19:30
เออร์ซูลัม เออร์ซูลัม
? - ?
Nazillispor Nazillispor
18:00
เอสคิเซเฮียร์สปอร์ เอสคิเซเฮียร์สปอร์
? - ?
Igdir Igdir
17:30
Etimesgut Etimesgut
? - ?
Kahta Kahta
17:00
Duzyurtspor Duzyurtspor
? - ?
Duzcespor Duzcespor
18:00
อิสตันบูลสปอร์ เอ.เอส อิสตันบูลสปอร์ เอ.เอส
? - ?
Ergene Velimese Ergene Velimese
18:00
Karacabey Birlikspor Karacabey Birlikspor
? - ?
Sanliurfaspor Sanliurfaspor
00:45
เคย์เซริสปอร์ เคย์เซริสปอร์
? - ?
Hopaspor Hopaspor
17:30
เคซิโอเรนกูคู เคซิโอเรนกูคู
? - ?
Agri 1970 Agri 1970
18:00
เคิร์คลาเรลิสปอร์ เคิร์คลาเรลิสปอร์
? - ?
Osmaniyespor Osmaniyespor
17:30
Kirsehir Belediyespor Kirsehir Belediyespor
? - ?
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
17:00
Kocaelispor Kocaelispor
? - ?
Bayburt Bayburt
18:00
Manisa Manisa
? - ?
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
18:00
Menemen Bld. Menemen Bld.
? - ?
Karsiyaka Karsiyaka
18:00
Sariyer Sariyer
? - ?
Edirnespor Edirnespor
17:30
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
? - ?
Pazarspor Pazarspor
18:00
Turgutluspor Turgutluspor
? - ?
Mardin BB Mardin BB
18:00
Usakspor Usakspor
? - ?
Nevsehirspor Nevsehirspor
17:00
Vanspor Bld. Vanspor Bld.
? - ?
Zonguldak Zonguldak
19:00
Croatia U17 Croatia U17
? - ?
Serbia U17 Serbia U17
01:00
Italy U17 Italy U17
? - ?
Albania U17 Albania U17
19:00
Liechtenstein U17 Liechtenstein U17
? - ?
Bulgaria U17 Bulgaria U17
21:00
Northern Ireland U17 Northern Ireland U17
? - ?
Scotland U17 Scotland U17
16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
? - ?
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส	คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
นาโกย่า แกรมปัส นาโกย่า แกรมปัส
? - ?
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
16:30
กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
? - ?
อูราวะ เรด อูราวะ เรด
17:00
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
? - ?
โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
17:00
กังวอน เอฟซี กังวอน เอฟซี
? - ?
แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี
17:00
อุลซันฮุนได อุลซันฮุนได
? - ?
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
19:00
Bokelj Bokelj
? - ?
Sutjeska Sutjeska
19:00
Decic Decic
? - ?
OFK Petrovac OFK Petrovac
19:00
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
? - ?
Zeta Zeta
19:00
Igalo Igalo
? - ?
Mornar Bar Mornar Bar
19:00
Jezero Jezero
? - ?
บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า
19:00
Kom Podgorica Kom Podgorica
? - ?
Iskra Iskra
19:00
Rudar Rudar
? - ?
Tivat Tivat
19:00
Mladost Podgorica Mladost Podgorica
? - ?
Jedinstvo Jedinstvo
22:00
Levski Lom (Bul) Levski Lom (Bul)
? - ?
CSKA 1948 Sofia II CSKA 1948 Sofia II
00:00
โกเมล โกเมล
? - ?
ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
20:00
Slavia Sofia Slavia Sofia
? - ?
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
23:00
Beroe Beroe
? - ?
Cherno More Cherno More
20:00
Radomlje Radomlje
? - ?
Celje Celje
22:00
เอ็นเอส มูล่า เอ็นเอส มูล่า
? - ?
NK Bravo NK Bravo
01:15
โอลิมปิยา ลูบลิยาน่า โอลิมปิยา ลูบลิยาน่า
? - ?
เอฟซี โคเปอร์	เอฟซี โคเปอร์
23:00
Skalica Skalica
? - ?
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
21:30
เอโบร เอโบร
? - ?
แยย์ดา แยย์ดา
00:00
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
? - ?
Moralo Moralo
00:00
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
? - ?
เลเอียวอา เลเอียวอา
01:30
Xerez CD (Esp) Xerez CD (Esp)
? - ?
กอร์โดบา กอร์โดบา
21:40
Al Khaleej Al Khaleej
? - ?
Al Orubah Al Orubah
21:55
Al Draih Al Draih
? - ?
Al Ain Al Ain
23:40
Ohod Ohod
? - ?
Al Qadisiya Al Qadisiya
04:30
Charlotte Independ. Charlotte Independ.
? - ?
Loudoun Loudoun
07:00
Memphis Memphis
? - ?
Tulsa Roughnecks Tulsa Roughnecks
08:00
Real Monarchs Real Monarchs
? - ?
Rio Grande Rio Grande
15:15
PSBS Biak Numfor PSBS Biak Numfor
? - ?
Persewar Waropen Persewar Waropen
18:15
BaBel United BaBel United
? - ?
Pekanbaru Pekanbaru
13:00
อลาชเคิร์ท อลาชเคิร์ท
? - ?
Artsakh Artsakh
13:00
BKMA BKMA
? - ?
เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย
13:00
พิวนิค พิวนิค
? - ?
Noravank Noravank
FRO
Windsor Windsor
? - ?
เวสเทิร์น เวสเทิร์น
FRO
Laurier Laurier
? - ?
Guelph Guelph
02:00
Lara Deportiva Lara Deportiva
? - ?
Titanes Titanes
02:00
Atletico La Cruz Atletico La Cruz
? - ?
Fundacion AIFI Fundacion AIFI
04:00
Urena Urena
? - ?
Union Local Andina Union Local Andina
06:00
Libertador FC Libertador FC
? - ?
Bolivar Bolivar
08:00
Antigua Antigua
? - ?
Achuapa (Gtm) Achuapa (Gtm)
23:00
Coban Imperial Coban Imperial
? - ?
Comunicaciones Comunicaciones
04:00
Guastatoya Guastatoya
? - ?
Nueva Concepcion Nueva Concepcion
00:00
Malacateco Malacateco
? - ?
Iztapa Iztapa
01:30
Municipal Municipal
? - ?
Xelaju Xelaju
22:00
Santa Lucia Santa Lucia
? - ?
Solola Solola
01:45
Kingstonian Kingstonian
? - ?
Horsham FC Horsham FC
19:00
Sloboda Sloboda
? - ?
Zrinjski Zrinjski
19:30
Gradacac Gradacac
? - ?
Posusje Posusje
19:30
Uskoplje Uskoplje
? - ?
Velez Mostar Velez Mostar
19:30
Leotar Leotar
? - ?
เอฟเค โบรัค บันยา ลูก้า เอฟเค โบรัค บันยา ลูก้า
19:30
Omarska Omarska
? - ?
Igman K. Igman K.
19:30
Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina
? - ?
Siroki Brijeg Siroki Brijeg
21:30
Zeljeznicar Zeljeznicar
? - ?
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
22:30
เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว
? - ?
Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor
00:00
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
? - ?
Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara
FRO
Erlensee Erlensee
? - ?
Alzenau (Ger) Alzenau (Ger)
FRO
Fernwald (Ger) Fernwald (Ger)
? - ?
Baunatal (Ger) Baunatal (Ger)
FRO
Hessen Dreieich Hessen Dreieich
? - ?
Hadamar Hadamar
FRO
Neuhof Neuhof
? - ?
Flieden Flieden
FRO
SV Steinbach SV Steinbach
? - ?
Hanau (Ger) Hanau (Ger)
FRO
TUS Dietkirchen TUS Dietkirchen
? - ?
Eddersheim Eddersheim
FRO
Waldgirmes Waldgirmes
? - ?
RW Walldorf RW Walldorf
FRO
Turk Gucu Friedberg Turk Gucu Friedberg
? - ?
Bad Vilbel Bad Vilbel
FRO
Viktoria Griesheim Viktoria Griesheim
? - ?
Zeilsheim Zeilsheim
22:00
Graficar Beograd Graficar Beograd
? - ?
Sremska Mitrovica Sremska Mitrovica
22:00
Backa Backa
? - ?
Proleter Proleter
เลื่อน
FK Indjija FK Indjija
? - ?
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
22:00
Javor Javor
? - ?
Macva Macva
22:00
Loznica (Srb) Loznica (Srb)
? - ?
Cukaricki Cukaricki
22:00
Mladost Mladost
? - ?
Kolubara (Srb) Kolubara (Srb)
22:00
Novi Pazar Novi Pazar
? - ?
Buducnost Dobanovci Buducnost Dobanovci
22:00
Radnicki Beograd (Srb) Radnicki Beograd (Srb)
? - ?
FK Vozdovac FK Vozdovac
22:00
Radnicki Nis Radnicki Nis
? - ?
Din. Vranje Din. Vranje
22:00
Sloga Pozega (Srb) Sloga Pozega (Srb)
? - ?
Rad Beograd Rad Beograd
22:00
Sp. Subotica Sp. Subotica
? - ?
Dubocica (Srb) Dubocica (Srb)
22:00
Vojvodina Vojvodina
? - ?
Jagodina Jagodina
22:00
Zeleznicar Pancevo (Srb) Zeleznicar Pancevo (Srb)
? - ?
Napredak Napredak
22:00
Zlatibor Cajetina Zlatibor Cajetina
? - ?
Backa Topola Backa Topola
19:30
Galanta Galanta
? - ?
FK Humenne FK Humenne
19:30
SK Odeva Lipany SK Odeva Lipany
? - ?
รูซอมเบร็อค รูซอมเบร็อค
19:30
Sasova Sasova
? - ?
Rovinka Rovinka
19:30
SK Bela SK Bela
? - ?
Vranov Vranov
19:30
Slavia TU Kosice Slavia TU Kosice
? - ?
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
19:30
MSK Spisske Podhradie MSK Spisske Podhradie
? - ?
Z. Moravce Z. Moravce
19:30
Stropkov Stropkov
? - ?
Puchov Puchov
19:30
TJD Pribelce TJD Pribelce
? - ?
Trencin Trencin
20:00
Forest Rangers Forest Rangers
? - ?
Zanaco Zanaco
20:00
Prison Leopards Prison Leopards
? - ?
Red Arrows Red Arrows
06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
? - ?
โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี
? - ?
อินเตอร์ ไมอามี่ ซีเอฟ อินเตอร์ ไมอามี่ ซีเอฟ
06:30
โคลัมบัส ครูว์ โคลัมบัส ครูว์
? - ?
ออร์แลนโด้ ซิตี้ เอสซี ออร์แลนโด้ ซิตี้ เอสซี
06:30
เอฟซี ซินซิเนติ เอฟซี ซินซิเนติ
? - ?
แนชวิลล์ เอสซี แนชวิลล์ เอสซี
06:30
โตรอนโต้ โตรอนโต้
? - ?
ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน
06:30
วอชิงตัน ดี.ซี. ยูไนเต็ด วอชิงตัน ดี.ซี. ยูไนเต็ด
? - ?
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ นิวยอร์ก เร้ดบูลล์
07:00
เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส
? - ?
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
07:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
? - ?
แอลเอ กาแลกซี่ แอลเอ กาแลกซี่
09:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
? - ?
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ เอฟซี แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ เอฟซี
? - ?
มินนิโซตา ยูไนเต็ด มินนิโซตา ยูไนเต็ด
06:30
นิวยอร์กซิตี้ นิวยอร์กซิตี้
? - ?
ชิคาโก้ ไฟร์ ชิคาโก้ ไฟร์
18:30
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
? - ?
Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912
18:30
Jaszberenyi Jaszberenyi
? - ?
Vasas Vasas
18:30
Nagykanizsa Nagykanizsa
? - ?
Tatabanya Tatabanya
18:30
Szegedi Szegedi
? - ?
Cegledi Cegledi
18:30
Tokol Tokol
? - ?
เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
22:00
Gyor Gyor
? - ?
ปุชคัช อคาเดเมีย ปุชคัช อคาเดเมีย
22:00
Kisvarda Kisvarda
? - ?
MTK Budapest MTK Budapest
23:00
Budafoki Budafoki
? - ?
Ujpest Ujpest
23:00
Csakvari Csakvari
? - ?
Pecsi MFC Pecsi MFC
23:00
Haladas Haladas
? - ?
Gyirmot SE Gyirmot SE
23:00
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
? - ?
Debrecen Debrecen
23:00
Szeged Szeged
? - ?
Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory
00:30
Zalaegerszegi Zalaegerszegi
? - ?
Honved Honved
FRO
Zehlendorf Zehlendorf
? - ?
Staaken Staaken
07:30
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
? - ?
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
07:30
ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
? - ?
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
18:00
Hannover U19 Hannover U19
? - ?
Hallescher U19 Hallescher U19
FRO
แกนด์ซาซาร์ แกนด์ซาซาร์
? - ?
Urartu 2 (Arm) Urartu 2 (Arm)
03:15
Central Esp. Central Esp.
? - ?
Racing Montevideo Racing Montevideo
03:15
Rocha Rocha
? - ?
Uruguay Montevideo Uruguay Montevideo
05:45
Danubio Danubio
? - ?
Rampla Juniors Rampla Juniors
08:15
Atenas Atenas
? - ?
Albion Albion
18:00
Chinese Taipei U23 Chinese Taipei U23
? - ?
เวียดนาม U23 เวียดนาม U23
21:35
ซาอุดิอาระเบีย U23 ซาอุดิอาระเบีย U23
? - ?
อุซเบกิสถาน U23 อุซเบกิสถาน U23
00:35
Bangladesh U23 Bangladesh U23
? - ?
Kuwait U23 Kuwait U23
ยกเลิก
ออสเตรเลีย ออสเตรเลีย
? - ?
Brunei U23 Brunei U23
17:00
จีน U23 จีน U23
? - ?
เวียดนาม U22	เวียดนาม U22
10:00
Mongolia U23 Mongolia U23
? - ?
Malaysia U23 Malaysia U23
11:00
Hong Kong U23 Hong Kong U23
? - ?
ญี่ปุ่น U23 ญี่ปุ่น U23
19:50
Kyrgyzstan U23 Kyrgyzstan U23
? - ?
Oman U23 Oman U23
23:30
India U23 India U23
? - ?
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ U23	สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ U23
00:00
เยนา เยนา
? - ?
Energie Cottbus Energie Cottbus
18:00
TB Berlin TB Berlin
? - ?
Halberstadt Halberstadt
00:00
Lichtenberg Lichtenberg
? - ?
Auerbach Auerbach
20:00
Drochia Drochia
? - ?
Zimbru Chisinau Zimbru Chisinau
20:00
Floresti Floresti
? - ?
Singerei Singerei
20:00
Milsami Milsami
? - ?
FCM Ungheni FCM Ungheni
20:00
เชริฟฟ์ ติราสปอล เชริฟฟ์ ติราสปอล
? - ?
Saxan Gagauz Yeri Saxan Gagauz Yeri
08:05
แอตเลติโก้ นาซิอองนาล แอตเลติโก้ นาซิอองนาล
? - ?
อ็องเซ่ คัลดาส	อ็องเซ่ คัลดาส
06:00
เดปอร์ติโว กาลี เดปอร์ติโว กาลี
? - ?
ปาตริโอตาส เอฟซี ปาตริโอตาส เอฟซี
จบ
Envigado Envigado
2 : 1
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
04:00
ลา อีคิวดัด ลา อีคิวดัด
? - ?
ริโอเนโกร อกุยลาส ริโอเนโกร อกุยลาส
02:00
Always Ready Always Ready
? - ?
Independiente Petroleros Independiente Petroleros
05:15
Tomayapo Tomayapo
? - ?
San Jose San Jose
07:30
Blooming Blooming
? - ?
Oriente Petrolero Oriente Petrolero
23:00
ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี
? - ?
เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก	เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก
23:00
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
? - ?
เอสวี รีด	เอสวี รีด
00:00
เบลอเวส ลินซ์ เบลอเวส ลินซ์
? - ?
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
00:00
ซังคท์เพิลเทิน ซังคท์เพิลเทิน
? - ?
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Radnik Radnik
? - ?
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
01:45
อัลลัว แอธเลติก อัลลัว แอธเลติก
? - ?
Rangers 2 Rangers 2
15:15
Bhayangkara Utd Bhayangkara Utd
? - ?
Pusamania Borneo Pusamania Borneo
15:15
Persiraja Aceh Persiraja Aceh
? - ?
Madura United Madura United
18:15
PSS Sleman PSS Sleman
? - ?
Bali United Bali United
20:45
Arema FC Arema FC
? - ?
Persita Persita
FRO
RSLAF (Sie) RSLAF (Sie)
? - ?
Bai Bureh Warriors Bai Bureh Warriors
FRO
Old Edwardians Old Edwardians
? - ?
Anti Drugs Strikers Anti Drugs Strikers
22:00
Barnechea Barnechea
? - ?
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
06:00
D. Puerto Montt D. Puerto Montt
? - ?
Cobreloa Cobreloa
22:30
ฮอนก้า เอสพู ฮอนก้า เอสพู
? - ?
เอซี โอลู เอซี โอลู
22:30
เคทีพี ค็อตก้า เคทีพี ค็อตก้า
? - ?
ฮาก้า ฮาก้า
22:30
ไอเอฟเค มารีฮาล์ม ไอเอฟเค มารีฮาล์ม
? - ?
ลาห์ติ ลาห์ติ
22:30
เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ
? - ?
เอชไอเอฟเค เอชไอเอฟเค
22:30
อิลเวส แทมเปเร่ อิลเวส แทมเปเร่
? - ?
อินเตอร์ ตูร์คู	อินเตอร์ ตูร์คู
22:30
เซย์นาโจเอน เจเค เซย์นาโจเอน เจเค
? - ?
คูพีเอส คูพีเอส
00:00
เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค
? - ?
FC 08 Homburg (Ger) FC 08 Homburg (Ger)
00:00
TSV Steinbach TSV Steinbach
? - ?
เอสเฟา เอลเวอร์สเบิร์ก เอสเฟา เอลเวอร์สเบิร์ก
FRO
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
? - ?
SW Essen (Ger) SW Essen (Ger)
FRO
Schonnebeck (Ger) Schonnebeck (Ger)
? - ?
Hilden (Ger) Hilden (Ger)
FRO
Armee Armee
? - ?
Ksar Ksar
FRO
Douane Douane
? - ?
Medine Medine
23:00
Simba Simba
? - ?
Polisi Tanzania Polisi Tanzania
เลื่อน
Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks
? - ?
Gor Mahia Gor Mahia
เลื่อน
Tusker Tusker
? - ?
Talanta FC Talanta FC
FRO
Rielasingen-Arlen (Ger) Rielasingen-Arlen (Ger)
? - ?
Stutt. Kickers Stutt. Kickers
FRO
Reutlingen (Ger) Reutlingen (Ger)
? - ?
เอฟซี 08 วิลลินเก้ เอฟซี 08 วิลลินเก้
05:00
Esteli U20 Esteli U20
? - ?
Juventus Managua U20 Juventus Managua U20
15:30
Ceske Budejovice U19 (Cze) Ceske Budejovice U19 (Cze)
? - ?
Opava U19 Opava U19
16:00
FC Fastav Zlin U19 FC Fastav Zlin U19
? - ?
Slovacko U19 Slovacko U19
20:30
Cape Town All Stars Cape Town All Stars
? - ?
Black Leopards Black Leopards
20:30
Free State Stars Free State Stars
? - ?
Uthongathi Uthongathi
20:30
Platinum City Platinum City
? - ?
Hungry Lions Hungry Lions
20:30
Pretoria U. Pretoria U.
? - ?
Ajax Cape Town Ajax Cape Town
20:30
Real Kings Real Kings
? - ?
TS Sporting TS Sporting
23:00
Paide Linnameeskond U21 (Est) Paide Linnameeskond U21 (Est)
? - ?
Nomme Utd Nomme Utd
17:00
Lyallpur Lyallpur
? - ?
Humma Humma
20:15
SNGPL SNGPL
? - ?
SSGC SSGC
FRO
Interclube Interclube
? - ?
Primeiro de Agosto Primeiro de Agosto
FRO
ซากราดา ซากราดา
? - ?
Onze Bravos Onze Bravos
FRO
Petro Atletico Petro Atletico
? - ?
CD Lunda Sul CD Lunda Sul
22:00
Baia Mare Baia Mare
? - ?
ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า
01:00
เอฟซี โวลันทาริ เอฟซี โวลันทาริ
? - ?
สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์
00:00
Dusseldorf II Dusseldorf II
? - ?
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส	เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
19:00
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
? - ?
Oberhausen Oberhausen
19:00
Koln II Koln II
? - ?
Rodinghausen Rodinghausen
21:00
อโตรมิตอส อโตรมิตอส
? - ?
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
21:00
Ilioupoli Ilioupoli
? - ?
พีเอเอส ลาเมีย พีเอเอส ลาเมีย
21:00
Kifisias Kifisias
? - ?
Smyrnis Smyrnis
21:00
Lefkimmi Lefkimmi
? - ?
Agios Nikolaos Agios Nikolaos
21:00
Panachaiki Panachaiki
? - ?
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส
21:00
Panserraikos Panserraikos
? - ?
โวลอส เอ็นเอฟซี โวลอส เอ็นเอฟซี
21:00
ซังชิเอฟซี ซังชิเอฟซี
? - ?
Ionikos Ionikos
FRO
ADT Tarma ADT Tarma
? - ?
Credicoop San Cristobal Credicoop San Cristobal
FRO
Estrella Azul Estrella Azul
? - ?
Dep. Maristas Dep. Maristas
FRO
Parachique Parachique
? - ?
Alfonso Ugarte Alfonso Ugarte
FRO
San Martin San Martin
? - ?
Los Caimanes Los Caimanes
21:00
Vladikavkaz Vladikavkaz
? - ?
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
00:00
บาลติก้า คาลินิงกราด บาลติก้า คาลินิงกราด
? - ?
กิมกิ กิมกิ
22:00
F. Voronezh F. Voronezh
? - ?
นิซนี่ นอฟโกรอด นิซนี่ นอฟโกรอด
22:00
Kamaz Kamaz
? - ?
ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
23:30
Urozhay Urozhay
? - ?
คราซ์โนดาร์ คราซ์โนดาร์
21:30
เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด
? - ?
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
23:00
ตอร์ปิโด มอสโค ตอร์ปิโด มอสโค
? - ?
เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ
22:30
Veles Moscow Veles Moscow
? - ?
อาร์เซน่อล ทูล่า	อาร์เซน่อล ทูล่า
19:00
เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค
? - ?
ครีลย่า โซเวียตอฟ	ครีลย่า โซเวียตอฟ
21:30
AC Rangers AC Rangers
? - ?
Etoile de Kivu Etoile de Kivu
20:30
Don Bosco Don Bosco
? - ?
Mazembe Mazembe
20:30
Groupe Bazano Groupe Bazano
? - ?
Lubumbashi Sport Lubumbashi Sport
21:30
Motema Pembe Motema Pembe
? - ?
AS Vita Club AS Vita Club
00:30
Chomutov Chomutov
? - ?
Aritma Prague Aritma Prague
19:00
ไวเปอร์ ไวเปอร์
? - ?
Villa Villa
19:00
Jinja Jinja
? - ?
Kampala City Kampala City
FRO
ASC 09 Dortmund (Ger) ASC 09 Dortmund (Ger)
? - ?
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
01:30
Souza PB Souza PB
? - ?
เอบีซี อาร์เอ็น	เอบีซี อาร์เอ็น
01:45
Cailungo Cailungo
? - ?
Faetano Faetano
01:45
Libertas Libertas
? - ?
Folgore Folgore
01:45
Murata Murata
? - ?
Virtus Virtus
01:45
Pennarossa Pennarossa
? - ?
Juvenes/Dogana Juvenes/Dogana
01:45
Tre Penne Tre Penne
? - ?
Cosmos Cosmos
00:00
สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก
? - ?
ซิกม่า โอโลมุช (N) ซิกม่า โอโลมุช (N)
FRO
Diefflen Diefflen
? - ?
Rochling Rochling
FRO
Hertha Wiesbach (Ger) Hertha Wiesbach (Ger)
? - ?
Elversberg II Elversberg II
FRO
Jagersburg Jagersburg
? - ?
Eppelborn (Ger) Eppelborn (Ger)
FRO
Pfeddersheim Pfeddersheim
? - ?
Speyer Speyer
FRO
Salmrohr Salmrohr
? - ?
Waldalgesheim (Ger) Waldalgesheim (Ger)
FRO
Dudenhofen Dudenhofen
? - ?
Mechtersheim Mechtersheim
FRO
Eisbachtal (Ger) Eisbachtal (Ger)
? - ?
Kaiserslautern II (Ger) Kaiserslautern II (Ger)
FRO
Engers (Ger) Engers (Ger)
? - ?
SG 2000 Mulheim-Karlich (Ger) SG 2000 Mulheim-Karlich (Ger)
FRO
Gonsenheim (Ger) Gonsenheim (Ger)
? - ?
Hassia Bingen Hassia Bingen
FRO
TuS Koblenz TuS Koblenz
? - ?
Emmelshausen Emmelshausen
FRO
Worms Worms
? - ?
Arminia Ludwigshafen (Ger) Arminia Ludwigshafen (Ger)
เลื่อน
Baroka Baroka
? - ?
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
22:30
Sekhukhune Sekhukhune
? - ?
Amazulu Amazulu
20:30
Stellenbosch Stellenbosch
? - ?
Tshakhuma Tshakhuma
23:00
ฟลอร่า ทัลลินน์ ฟลอร่า ทัลลินน์
? - ?
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
06:00
Paysandu PA Paysandu PA
? - ?
Castanhal Castanhal
03:00
Forge Forge
? - ?
มอนทรีออล อิมแพ็ค มอนทรีออล อิมแพ็ค
01:30
Fredrikstad U19 Fredrikstad U19
? - ?
Brann U19 Brann U19
FRO
Makes Makes
? - ?
St. Louis St. Louis
FRO
SDEFA SDEFA
? - ?
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
FRO
Tamponnaise Tamponnaise
? - ?
Saint-Denis Saint-Denis
23:00
แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2 แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2
? - ?
Hannover II Hannover II
22:30
พีระมิดส์ เอฟซี พีระมิดส์ เอฟซี
? - ?
Misr Elmaqasah Misr Elmaqasah
01:00
เอล อิสไมลี่ เอล อิสไมลี่
? - ?
อัล อาลี ไคโร อัล อาลี ไคโร
00:15
Salmi Salmi
? - ?
เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน
20:00
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
? - ?
ไครัต อัลมาตี้	ไครัต อัลมาตี้
17:00
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
? - ?
Taraz Taraz
18:00
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
? - ?
RFS RFS
ยกเลิก
FK Liepaja FK Liepaja
? - ?
Noah Noah
22:00
Valmiera Valmiera
? - ?
ริก้า เอฟซี	ริก้า เอฟซี
20:00
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
? - ?
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
20:00
Gorica Gorica
? - ?
Zdralovi (Cro) Zdralovi (Cro)
20:00
Oriolik Oriolik
? - ?
เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า
20:30
Rudar Labin Rudar Labin
? - ?
Istra 1961 Istra 1961
22:30
Varazdin Varazdin
? - ?
เอ็นเค โลโคโมติว่า ซาเกร็บ เอ็นเค โลโคโมติว่า ซาเกร็บ
FRO
Bautzen Bautzen
? - ?
Krieschow (Ger) Krieschow (Ger)
FRO
บอเด็น บอเด็น
? - ?
ลินธ์ ลินธ์
FRO
Eschenbach Eschenbach
? - ?
เซนต์ กัลเลน 2 เซนต์ กัลเลน 2
22:30
Esperance Tunis Esperance Tunis
? - ?
Sfaxien Sfaxien
03:00
จิคาราล เซอร์โคบา จิคาราล เซอร์โคบา
? - ?
เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า
03:00
มิวนิซิปัล กรีเชีย มิวนิซิปัล กรีเชีย
? - ?
Alajuelense Alajuelense
03:00
เฮเรเดียโน่ เฮเรเดียโน่
? - ?
Santos DG Santos DG
08:00
เอดี ซาน คาลอส เอดี ซาน คาลอส
? - ?
Sporting San Jose Sporting San Jose
08:00
เปเรส เซเรดอน เปเรส เซเรดอน
? - ?
Guanacasteca Guanacasteca
21:30
Aluminium Arak Aluminium Arak
? - ?
Foolad Foolad
21:30
Persepolis Persepolis
? - ?
Mazandaran Mazandaran
18:00
Jadran Dekani Jadran Dekani
? - ?
ND Gorica ND Gorica
19:30
AC Milan U19 AC Milan U19
? - ?
Brescia U19 Brescia U19
19:00
Alessandria U19 Alessandria U19
? - ?
Torino U19 Torino U19
19:30
Lazio U19 Lazio U19
? - ?
Lecce U19 Lecce U19
20:00
Napoli U19 Napoli U19
? - ?
Cosenza U19 Cosenza U19
16:00
Parma U19 Parma U19
? - ?
Cagliari U19 Cagliari U19
19:30
Pescara U19 Pescara U19
? - ?
Sassuolo U19 Sassuolo U19
19:00
Pisa U19 Pisa U19
? - ?
Ascoli U19 Ascoli U19
08:30
ซีดี โอลิมเปีย ซีดี โอลิมเปีย
? - ?
Marathon Marathon
06:30
Real Espana Real Espana
? - ?
CD Honduras CD Honduras
03:00
Real Sociedad Real Sociedad
? - ?
UPNFM UPNFM
08:15
Vida Vida
? - ?
Motagua Motagua
03:00
Platense Platense
? - ?
Victoria Victoria
01:45
Manchester 62 Manchester 62
? - ?
Europa FC Europa FC
01:45
College 1975 FC College 1975 FC
? - ?
Europa Point Europa Point
03:00
Aucas (Ecu) Aucas (Ecu)
? - ?
บาร์เซโลน่า เอสซี บาร์เซโลน่า เอสซี
FRO
Al-Ittihad Al-Ittihad
? - ?
Al Oruba Zabid Al Oruba Zabid
21:00
ชัลกิริส วิลนิอุส ชัลกิริส วิลนิอุส
? - ?
Suduva Suduva
21:00
Kauno Zalgiris Kauno Zalgiris
? - ?
FK Panevezys FK Panevezys
00:30
จีเคเอส คาโตวิค จีเคเอส คาโตวิค
? - ?
Termalica B-B. Termalica B-B.
23:00
โคโรนา เคียลเซ่ โคโรนา เคียลเซ่
? - ?
ิโอเคเอส สโตมิล ออลช์ติน ิโอเคเอส สโตมิล ออลช์ติน
23:00
KS Wieczysta Krakow (Pol) KS Wieczysta Krakow (Pol)
? - ?
Garbarnia Garbarnia
23:00
มีดซ์ เลกนิก้า มีดซ์ เลกนิก้า
? - ?
กอร์นิค เลซน่า กอร์นิค เลซน่า
01:30
แอลเคเอส ลอดซ์ แอลเคเอส ลอดซ์
? - ?
ซาเกลบี้ ลูบิน	ซาเกลบี้ ลูบิน
19:00
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
? - ?
Lech Poznan 2 Lech Poznan 2
18:00
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
? - ?
Lublin Lublin
18:30
Sleza Wroclaw Sleza Wroclaw
? - ?
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
23:00
จีเคเอส ไทชี จีเคเอส ไทชี
? - ?
วิสล่า คราคอฟ วิสล่า คราคอฟ
23:00
วิดเซว ลอดซ์ วิดเซว ลอดซ์
? - ?
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย	จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
22:30
ซาเกลบี้ ซอสโนเวียค ซาเกลบี้ ซอสโนเวียค
? - ?
ปิแอส กลิวิส ปิแอส กลิวิส
00:00
สเตด บริโอชิน สเตด บริโอชิน
? - ?
บาสเตีย บาสเตีย
เลื่อน
สโลวัคโค สโลวัคโค
? - ?
Karvina Karvina
20:00
Mlada Boleslav Mlada Boleslav
? - ?
วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น
21:30
บานิค ออสตราวา บานิค ออสตราวา
? - ?
ฮราเดค คราเลิฟ ฮราเดค คราเลิฟ
22:00
เทปลิเซ่ เทปลิเซ่
? - ?
สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก

 ทีเด็ดบอล-ทีเด็ด-วิเคราะห์บอล-Rakastep
 แนะนำเพื่อน-คาสิโนออนไลน์-mm88th