แนะนำเพื่อน-คาสิโนออนไลน์-mm88th

ผลบอล วันที่ 31 กรกฎาคม 2564
จบ
21:00
บอร์นมัธ บอร์นมัธ
:  0
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ มิลตัน คีนส์ ดอนส์
จบ
22:30
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
:  1
วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี
จบ
00:00
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
:  2
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
จบ
21:30
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
:  3
ดินาโม มอสโก ดินาโม มอสโก
จบ
21:00
วีบอร์ก เอฟเอฟ วีบอร์ก เอฟเอฟ
:  2
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
จบ
23:00
ซูริก ซูริก
:  1
โลซาน โลซาน
จบ
01:30
ยังบอยส์ ยังบอยส์
:  0
กราสช็อปเปอร์ส กราสช็อปเปอร์ส
จบ
01:30
ลองฟอร์ด ทาวน์ ลองฟอร์ด ทาวน์
:  2
เดอร์รี่ ซิตี้	เดอร์รี่ ซิตี้
จบ
19:30
เรนเจอร์ส เอฟซี เรนเจอร์ส เอฟซี
:  0
ลิฟวิงสตัน	ลิฟวิงสตัน
จบ
21:00
ดันดี เอฟซี ดันดี เอฟซี
:  2
เซนต์ เมียร์เรน	เซนต์ เมียร์เรน
จบ
21:00
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
:  0
เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี
จบ
02:00
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน
:  1
เซลติก เซลติก
จบ
21:15
ชาร์เลอรัว ชาร์เลอรัว
:  0
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
จบ
23:30
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
:  1
เลอเฟิน เลอเฟิน
จบ
23:30
เซอแร็ง เซอแร็ง
:  0
เมเชเลน เมเชเลน
จบ
01:45
ยูเปน ยูเปน
:  1
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
จบ
22:00
แอดมิร่า แอดมิร่า
:  0
ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
จบ
22:00
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
:  2
อัลทัช อัลทัช
จบ
22:00
ลาสค์ ลินซ์ ลาสค์ ลินซ์
:  1
ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา
จบ
18:30
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
:  3
ฮันซ่า รอสต๊อก ฮันซ่า รอสต๊อก
จบ
18:30
อิงโกลด์สตัด 04 อิงโกลด์สตัด 04
:  2
เอฟซี ไฮน์เดนเฮลม์ 1846	เอฟซี ไฮน์เดนเฮลม์ 1846
จบ
18:30
เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน
:  0
ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
จบ
01:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
:  3
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
จบ
00:00
อฌักซิโอ้ อฌักซิโอ้
:  1
อาเมียงส์ อาเมียงส์
จบ
00:00
แก็งก็อง แก็งก็อง
:  1
วาล็องเซียนส์ วาล็องเซียนส์
จบ
00:00
น็องซี่ น็องซี่
:  4
ตูลูซ	ตูลูซ
จบ
20:00
นีมส์ นีมส์
:  1
ดิฌง ดิฌง
จบ
00:00
ชามัวร์ นิออร์ ชามัวร์ นิออร์
:  1
ก็อง ก็อง
จบ
00:00
ปารีส เอฟซี ปารีส เอฟซี
:  1
ดุงคีร์ก ดุงคีร์ก
00:00
เกววีลย์ เกววีลย์
? - ?
เอสซี บาสเตีย เอสซี บาสเตีย
จบ
00:00
รอแดซ รอแดซ
:  0
ปัว เอฟซี ปัว เอฟซี
จบ
00:00
มงเบลียาร์ มงเบลียาร์
:  2
อาฟวร์เลอ อาฟวร์เลอ
จบ
21:00
Akron Tolyatti (Rus) Akron Tolyatti (Rus)
:  0
บาลติก้า คาลินิงกราด บาลติก้า คาลินิงกราด
จบ
21:00
Kamaz Kamaz
:  2
SKA Khabarovsk SKA Khabarovsk
จบ
21:00
เอฟเค คราสโนดาร์ 2 เอฟเค คราสโนดาร์ 2
:  0
Dolgoprudny Dolgoprudny
จบ
21:00
Urozhay Urozhay
:  2
สปาร์ตัก มอสโก 2	สปาร์ตัก มอสโก 2
จบ
21:00
เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N) เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)
:  0
Lipetsk Lipetsk
จบ
21:00
เอฟซี ออเรนเบิร์ก เอฟซี ออเรนเบิร์ก
:  2
F. Voronezh F. Voronezh
จบ
21:00
เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด
:  1
Volgar-Astrakhan Volgar-Astrakhan
จบ
21:00
ตอร์ปิโด มอสโค ตอร์ปิโด มอสโค
:  0
Tekstilshtik Tekstilshtik
จบ
17:00
เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค
:  3
Vladikavkaz Vladikavkaz
จบ
21:30
Veles Moscow Veles Moscow
:  0
ทอม ทอมสค์	ทอม ทอมสค์
จบ
22:00
เทรลเลบอรยส์ เทรลเลบอรยส์
:  0
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
จบ
22:00
วาซาลุนด์ วาซาลุนด์
:  2
เอเอฟซี ยูไนเต็ด เอเอฟซี ยูไนเต็ด
จบ
18:30
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
:  3
เอฟซี เฮลซิงกอร์ เอฟซี เฮลซิงกอร์
จบ
18:30
เฟรแมด อมาเจอร์ เฟรแมด อมาเจอร์
:  4
ฮอร์เซ่นส์ ฮอร์เซ่นส์
จบ
23:00
อารัว อารัว
:  0
ชัฟเฮาเซิน ชัฟเฮาเซิน
จบ
23:00
เอสซี เครียนส์ เอสซี เครียนส์
:  3
ธูน ธูน
จบ
23:00
อีแวร์ดง อีแวร์ดง
:  3
โลซาน อุชชี่ โลซาน อุชชี่
จบ
21:00
อาร์บรอท อาร์บรอท
:  1
อินเวอร์เนส ซีที อินเวอร์เนส ซีที
จบ
21:00
กรีนน็อค มอร์ตัน กรีนน็อค มอร์ตัน
:  2
ดันเฟิร์มลิน แอทเลติค	ดันเฟิร์มลิน แอทเลติค
จบ
21:00
แพททริค ทริสเทล แพททริค ทริสเทล
:  2
ควีน ออฟ เซาธ์	ควีน ออฟ เซาธ์
จบ
21:00
เรธ โรเวอร์ส เรธ โรเวอร์ส
:  4
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
จบ
01:00
เอฟซี ดอร์นเบิร์น เอฟซี ดอร์นเบิร์น
:  6
เอสเคยู อัมเสตทเทน เอสเคยู อัมเสตทเทน
จบ
07:00
บรากันติโน้ บรากันติโน้
:  0
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
เลื่อน
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
? - ?
ยูเวนทูเด้ อาร์เอส	ยูเวนทูเด้ อาร์เอส
จบ
06:00
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
:  0
กูยาบา เอ็มที	กูยาบา เอ็มที
จบ
05:00
เซาเปาโล เซาเปาโล
:  0
พัลไมรัส พัลไมรัส
07:15
แอดเลติโก้ ทูคูแมน แอดเลติโก้ ทูคูแมน
? - ?
เวเลซ ซาร์สฟิลด์ เวเลซ ซาร์สฟิลด์
จบ
23:30
โคล่อน โคล่อน
:  0
โกดอย ครูซ โกดอย ครูซ
05:00
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
? - ?
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
จบ
01:45
ลานุส ลานุส
:  1
ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่
จบ
06:15
ซีเอ พลาเทนเซ่ ซีเอ พลาเทนเซ่
:  1
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
จบ
04:00
ราซิ่ง คลับ ราซิ่ง คลับ
:  0
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
05:00
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
? - ?
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
จบ
05:00
คลับ ลีออน คลับ ลีออน
:  1
ติฮัวน่า ติฮัวน่า
จบ
07:00
คลับ อเมริกา คลับ อเมริกา
:  1
เนคาซ่า เนคาซ่า
จบ
09:00
แอตลาส แอตลาส
:  0
เอฟซี ฆัวเรส เอฟซี ฆัวเรส
จบ
09:00
มอนเทอร์เรย์ มอนเทอร์เรย์
:  0
พูมาส ยูเอ็นเอเอ็ม พูมาส ยูเอ็นเอเอ็ม
จบ
07:00
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
:  0
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
จบ
05:00
บราซิล เดอ เปโลตัส บราซิล เดอ เปโลตัส
:  2
แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ
จบ
07:00
บรูสเก้ เอสซี บรูสเก้ เอสซี
:  0
คอนเฟียนก้า เอสอี	คอนเฟียนก้า เอสอี
จบ
21:00
กัวรานี่ เอสพี กัวรานี่ เอสพี
:  4
วิลา โนวา วิลา โนวา
จบ
02:30
วิตอเรีย วิตอเรีย
:  0
อาไว เอสซี	อาไว เอสซี
จบ
01:30
ออล บอยส์ ออล บอยส์
:  1
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
จบ
01:30
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
:  0
บาร์รากัส เซ็นทรัล บาร์รากัส เซ็นทรัล
จบ
01:30
ริเอสตรา ริเอสตรา
:  3
ติเกร ติเกร
จบ
01:30
ซาน มาร์ติน ซาน มาร์ติน
:  0
กิลเลอร์โม บราวน์ กิลเลอร์โม บราวน์
จบ
01:30
เทมเปอร์ลีย์ เทมเปอร์ลีย์
:  2
เดปอร์ติโว ไมพู	เดปอร์ติโว ไมพู
จบ
01:30
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
:  0
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
01:30
ออล บอยส์ ออล บอยส์
? - ?
ซาน มาร์ติน ซาน มาร์ติน
01:30
อัลมาโกร อัลมาโกร
? - ?
บาร์รากัส เซ็นทรัล บาร์รากัส เซ็นทรัล
01:30
อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
? - ?
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
01:30
เบลกราโน่ เบลกราโน่
? - ?
คลับ แอตเลติโก้ มิเตร คลับ แอตเลติโก้ มิเตร
01:30
คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่ คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่
? - ?
อินสติตูโต อินสติตูโต
01:30
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
? - ?
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
01:30
ริเอสตรา ริเอสตรา
? - ?
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
01:30
เดปอร์ติโว ไมพู เดปอร์ติโว ไมพู
? - ?
อาโกรเปกัวริโอ อาโกรเปกัวริโอ
01:30
โมรอน โมรอน
? - ?
กิมนาเซีย คูคุย กิมนาเซีย คูคุย
01:30
เอสตูเดียนเตส เดอ ริโอ คูอาร์โต้ เอสตูเดียนเตส เดอ ริโอ คูอาร์โต้
? - ?
ติเกร ติเกร
01:30
เฟอร์โร เฟอร์โร
? - ?
Tristan Suarez Tristan Suarez
01:30
กิมนาเซีย เมนโดซา กิมนาเซีย เมนโดซา
? - ?
ซีเอ อัลวาราโด้	ซีเอ อัลวาราโด้
01:30
ซานมาร์ติน ทูคูมัน ซานมาร์ติน ทูคูมัน
? - ?
ซีเอ แอตแลนต้า ซีเอ แอตแลนต้า
01:30
ซาน มาร์ติน ทูคูมัน ซาน มาร์ติน ทูคูมัน
? - ?
กิลเลอร์โม บราวน์ กิลเลอร์โม บราวน์
01:30
ซานตามาริน่า เดอ ทันดิล ซานตามาริน่า เดอ ทันดิล
? - ?
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
01:30
เทมเปอร์ลีย์ เทมเปอร์ลีย์
? - ?
คิลเมส คิลเมส
01:30
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
? - ?
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
จบ
17:00
เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน
:  1
เทียนจิน เทด้า เทียนจิน เทด้า
จบ
19:00
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
:  0
เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว
จบ
17:00
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
:  2
ฉางชุน หย่าไถ (N) ฉางชุน หย่าไถ (N)
จบ
19:00
ดาเลี่ยน ยิฟาง ดาเลี่ยน ยิฟาง
:  1
ปักกิ่ง กั๋วอัน ปักกิ่ง กั๋วอัน
19:30
ฉางชุน หย่าไถ (N) ฉางชุน หย่าไถ (N)
? - ?
เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน
19:30
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
? - ?
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
จบ
18:00
เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด
:  4
อินชอน ยูไนเต็ด อินชอน ยูไนเต็ด
จบ
18:00
โซล โซล
:  0
อุลซันฮุนได อุลซันฮุนได
18:00
ซูวอน ซูวอน
? - ?
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส	ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส
18:00
ปูซาน ไอพาร์ค ปูซาน ไอพาร์ค
? - ?
โซล อี-แลนด์ เอฟซี โซล อี-แลนด์ เอฟซี
จบ
18:00
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
:  0
บูชอน 1995 บูชอน 1995
จบ
18:00
กยองนัม กยองนัม
:  1
อันยาง อันยาง
จบ
18:35
Heilongjiang Lava Heilongjiang Lava
:  0
Nantong Zhiyun Nantong Zhiyun
จบ
18:35
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
:  0
Beijing Beijing
จบ
20:00
Floro Floro
:  5
ซองน์ดาล ซองน์ดาล
จบ
20:00
คองสวิงเกอร์ คองสวิงเกอร์
:  0
สตรอมเมน สตรอมเมน
จบ
20:00
Vidar Vidar
:  2
สตาร์ท สตาร์ท
จบ
21:00
Brattvag Brattvag
:  3
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
จบ
21:00
Floya Floya
:  5
KFUM ออสโล KFUM ออสโล
Harstad Harstad
:  2
Senja Senja
จบ
21:00
Sola Sola
:  6
ไบรน์ ไบรน์
จบ
21:00
Stord Stord
:  4
อาซาเน่ อาซาเน่
จบ
23:00
Gjovik-Lyn Gjovik-Lyn
:  3
ฮาม-คาม ฮาม-คาม
จบ
02:45
สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน
:  1
บราก้า บราก้า
จบ
23:00
Adegem Adegem
:  5
Houthulst Houthulst
จบ
23:00
Sint-Dymphna Sint-Dymphna
:  4
Zwarte Leeuw Zwarte Leeuw
จบ
00:00
Betekom Betekom
:  0
Punt Larum Punt Larum
จบ
00:00
Glabbeek Glabbeek
:  1
Sart-Bernard Sart-Bernard
Oppagne Oppagne
:  0
Spa Spa
จบ
00:00
Rumbeke Rumbeke
:  1
Boezinge Boezinge
จบ
00:30
Achel Achel
:  2
De Kempen De Kempen
จบ
00:30
Berlaar-Heikant Berlaar-Heikant
:  0
Herselt Herselt
จบ
00:30
Esperanza Pelt Esperanza Pelt
:  0
Verbr. Lommel Verbr. Lommel
จบ
00:30
K. FC Turnhout K. FC Turnhout
:  2
Torpedo Hasselt Torpedo Hasselt
Melsele Melsele
:  0
Berlare Berlare
Torhout Torhout
:  2
KSK Oostnieuwkerke KSK Oostnieuwkerke
จบ
00:30
Witgoor Sport Witgoor Sport
:  0
St. Jozef St. Jozef
จบ
01:00
Royal Marloie Sport Royal Marloie Sport
:  0
La Roche La Roche
จบ
01:00
Saint-Hubert Saint-Hubert
:  6
Habay La Neuve Habay La Neuve
จบ
00:30
Antoing Antoing
:  4
Overijse Overijse
จบ
00:30
Eksel Eksel
:  0
Lummen Lummen
FRO
FC Schaerbeek FC Schaerbeek
? - ?
KRC Mechelen KRC Mechelen
จบ
21:00
Renaissance Mons B Renaissance Mons B
:  0
Stockel Stockel
FRO
Schelde Schelde
? - ?
Avanti Avanti
จบ
00:30
Snef Snef
:  0
Buzet Buzet
17:00
Hebei Kungfu Hebei Kungfu
:  1
Zhejiang Yiteng Zhejiang Yiteng
จบ
17:00
Hunan Billows Hunan Billows
:  3
Sichuan Minzu Sichuan Minzu
จบ
17:00
Yunnan Kunlu Yunnan Kunlu
:  2
จบ
17:00
Qingdao Jonoon Qingdao Jonoon
:  3
Shaanxi Warriors Shaanxi Warriors
จบ
17:00
Xian Daxing Chongde Xian Daxing Chongde
:  1
Shanxi Metropolis Shanxi Metropolis
จบ
17:00
Yanbian Longding Yanbian Longding
:  4
Shanghai Jiading City Development Shanghai Jiading City Development
จบ
22:00
Bilje Bilje
:  0
Ilirija Ilirija
จบ
00:00
Brezice Brezice
:  1
Fuzinar Fuzinar
จบ
22:30
Dob Dob
:  1
Jadran Dekani Jadran Dekani
จบ
22:30
Primorje Primorje
:  0
Rogaska Rogaska
จบ
23:30
Rudar Rudar
:  4
NK Krka NK Krka
จบ
17:00
Borgeby W Borgeby W
:  4
IF Brommapojkarna W IF Brommapojkarna W
จบ
07:00
Vesta Vesta
:  4
Sithoc Sithoc
FRO
Willemstad Willemstad
? - ?
Centro Dominguito Centro Dominguito
จบ
14:00
Cockburn City Cockburn City
:  1
ฟลอรีท แอเธน่า ฟลอรีท แอเธน่า
จบ
14:00
อีซียู จูนดาลูฟ อีซียู จูนดาลูฟ
:  1
Balcatta Balcatta
จบ
14:00
Gwelup Croatia SC (Aus) Gwelup Croatia SC (Aus)
:  2
เพิร์ธ เอส เพิร์ธ เอส
จบ
14:00
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
:  0
Bayswater Bayswater
จบ
14:00
โซเรนโต้ โซเรนโต้
:  1
Rockingham City Rockingham City
เลื่อน
Arambagh Arambagh
? - ?
เชค รัสเซล เชค รัสเซล
เลื่อน
Muktijoddha Sangsad Muktijoddha Sangsad
? - ?
Bashundara Kings Bashundara Kings
17:00
Abahani Chittagong Abahani Chittagong
? - ?
Bangladesh Police Bangladesh Police
17:00
Mohammedan Mohammedan
? - ?
Brothers U. Brothers U.
จบ
06:00
Chattanooga Chattanooga
:  1
Forward Madison Forward Madison
จบ
05:30
Richmond Kickers Richmond Kickers
:  0
Tucson Tucson
จบ
07:00
Union Omaha Union Omaha
:  1
North Texas North Texas
จบ
04:00
Mineros Mineros
:  2
Atl. Venezuela Atl. Venezuela
จบ
03:00
Zulia Zulia
:  2
เดปอร์ติโว ทาชิร่า เดปอร์ติโว ทาชิร่า
จบ
05:00
Universidad Central Universidad Central
:  0
Monagas Monagas
จบ
21:00
Karvina Karvina
:  1
ฮราเดค คราเลิฟ ฮราเดค คราเลิฟ
จบ
00:00
Liberec Liberec
:  5
สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก
จบ
21:00
Mlada Boleslav Mlada Boleslav
:  0
เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
จบ
21:00
ซิกม่า โอโลมุช (N) ซิกม่า โอโลมุช (N)
:  2
FK Pardubice FK Pardubice
จบ
01:00
บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า
:  1
Mornar Bar Mornar Bar
จบ
01:00
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
:  3
OFK Petrovac OFK Petrovac
จบ
01:00
Jezero Jezero
:  0
Decic Decic
จบ
01:00
Rudar Rudar
:  0
Iskra Iskra
เลื่อน
ฮาก้า ฮาก้า
? - ?
เอชไอเอฟเค เอชไอเอฟเค
จบ
21:00
เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ
:  0
เซย์นาโจเอน เจเค	เซย์นาโจเอน เจเค
จบ
22:00
Litovel Litovel
:  1
Bohunovice Bohunovice
จบ
22:00
Rapotin (Cze) Rapotin (Cze)
:  2
Sternberk Sternberk
15:30
Mohelnice Mohelnice
:  3
Medlov Medlov
Zelatovice Zelatovice
:  2
Brodek u Prerova Brodek u Prerova
จบ
20:00
โจฮอร์ ดารูล ทัคซิม (N) โจฮอร์ ดารูล ทัคซิม (N)
:  0
Perak Perak
เลื่อน
Kedah Kedah
? - ?
UiTM UiTM
จบ
20:00
Penang Penang
:  4
Selangor Selangor
จบ
20:00
Kuala Lumpur Kuala Lumpur
:  1
Malacca United Malacca United
จบ
22:00
Vysne Opatske Vysne Opatske
:  1
FK Humenne FK Humenne
จบ
22:00
Komarno Komarno
:  1
Zilina B Zilina B
จบ
22:00
Puchov Puchov
:  1
Bardejov Bardejov
จบ
22:00
Trebisov Trebisov
:  0
Namestovo Namestovo
จบ
23:00
Skalica Skalica
:  0
B. Bystrica B. Bystrica
จบ
15:30
Police Commissary Police Commissary
:  1
National Defense National Defense
เลื่อน
Asia Euro United Asia Euro United
? - ?
Soltilo Angkor Soltilo Angkor
15:30
NagaWorld NagaWorld
? - ?
Electricite Du Cambodge Electricite Du Cambodge
15:30
Prey Veng Prey Veng
? - ?
Kirivong Sok Sen Chey Kirivong Sok Sen Chey
18:00
Phnom Penh Crown Phnom Penh Crown
? - ?
Boeung Ket Boeung Ket
จบ
15:00
แอสตร้า แอสตร้า
:  2
Metaloglobus Metaloglobus
จบ
15:00
Concordia Concordia
:  0
Unirea Constanta (Rou) Unirea Constanta (Rou)
จบ
15:00
Petrolul Petrolul
:  0
ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่	ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่
จบ
15:00
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara
:  3
Calarasi Calarasi
จบ
15:00
U. Dej U. Dej
:  2
Slobozia Slobozia
จบ
15:00
Viitorul Selimbar (Rou) Viitorul Selimbar (Rou)
:  1
Braila Braila
จบ
17:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ ซีเอฟอาร์ คลูจ์
:  1
SCM Gloria SCM Gloria
จบ
19:00
Schweinfurt Schweinfurt
:  1
ทีเอสเฟา อับสแตดท์ ทีเอสเฟา อับสแตดท์
จบ
22:00
Pipinsried Pipinsried
:  0
เอสซี เอลเตอร์สดอร์ฟ เอสซี เอลเตอร์สดอร์ฟ
จบ
22:00
Schalding Schalding
:  0
Heimstetten (Ger) Heimstetten (Ger)
จบ
14:00
Maitland Maitland
:  2
Adamstown Rosebud Adamstown Rosebud
จบ
20:30
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน แอร์บัส ยูเค บรอจตัน
:  4
Bangor City Bangor City
จบ
20:30
Colwyn Bay Colwyn Bay
:  1
Ruthin Ruthin
จบ
20:30
Conwy Borough Conwy Borough
:  3
Llanidloes Llanidloes
จบ
20:30
Guilsfield Guilsfield
:  0
Holyhead Holyhead
จบ
20:30
Holywell Holywell
:  3
Buckley Buckley
จบ
20:30
Llangefni Llangefni
:  5
Penrhyncoch Penrhyncoch
จบ
20:30
Llanrhaedr Llanrhaedr
:  3
Llandudno Llandudno
จบ
20:30
Prestatyn Prestatyn
:  2
Gresford Gresford
จบ
01:30
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
:  2
Real Pilar Real Pilar
01:30
Atlas Atlas
? - ?
เบรัสเตกี เบรัสเตกี
01:30
Claypole Claypole
? - ?
Dock Suda Dock Suda
01:30
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
? - ?
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
01:30
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล
? - ?
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
01:30
El Porvenir El Porvenir
? - ?
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
01:30
General Lamadrid General Lamadrid
? - ?
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
01:30
Midland Midland
? - ?
Excursionistas Excursionistas
01:30
Real Pilar Real Pilar
? - ?
อิตูไซย์โง อิตูไซย์โง
01:30
Victoriano A. Victoriano A.
? - ?
Leandro N. Alem Leandro N. Alem
01:30
Atlas Atlas
? - ?
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
01:30
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
? - ?
เบรัสเตกี เบรัสเตกี
01:30
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล
? - ?
Excursionistas Excursionistas
01:30
El Porvenir El Porvenir
? - ?
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
01:30
General Lamadrid General Lamadrid
? - ?
Dock Suda Dock Suda
01:30
Midland Midland
? - ?
Leandro N. Alem Leandro N. Alem
01:30
Real Pilar Real Pilar
? - ?
ลาเฟร์เรเร่ ลาเฟร์เรเร่
01:30
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
? - ?
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
01:30
Victoriano A. Victoriano A.
? - ?
อิตูไซย์โง อิตูไซย์โง
จบ
02:30
Libertador FC Libertador FC
:  0
Petare Petare
จบ
02:30
Titanes Titanes
:  0
Yaracuy FC Yaracuy FC
จบ
18:00
Andijan Andijan
:  1
Turon Turon
จบ
18:00
Bunyodkor Bunyodkor
:  0
Pakhtakor Pakhtakor
จบ
18:00
Sogdiana Sogdiana
:  0
Olmaliq Olmaliq
จบ
22:00
Kanianka Kanianka
:  5
Banik Prievidza Banik Prievidza
จบ
15:30
Castkovce Castkovce
:  1
AFC Nove Mesto AFC Nove Mesto
จบ
22:30
Lab Lab
:  5
Malacky Malacky
Okolicna Okolicna
:  1
Velke Ludince Velke Ludince
Vrakuna B. (Svk) Vrakuna B. (Svk)
:  1
MSK Senec MSK Senec
จบ
03:00
Alajuelense Alajuelense
:  3
Sporting San Jose Sporting San Jose
จบ
03:00
กัวดาลูเป เอฟซี กัวดาลูเป เอฟซี
:  1
เอดี ซาน คาลอส เอดี ซาน คาลอส
จบ
03:00
Santos DG Santos DG
:  0
มิวนิซิปัล กรีเชีย มิวนิซิปัล กรีเชีย
จบ
22:00
FK Panevezys 2 FK Panevezys 2
:  6
Banga 2 Banga 2
จบ
22:00
Siauliai FA Siauliai FA
:  1
Neptunas (Ltu) Neptunas (Ltu)
จบ
23:00
Pohronie Pohronie
:  0
Michalovce Michalovce
จบ
01:00
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
:  0
Trencin Trencin
จบ
23:30
ไพน์เด ลินนามีสคอนด์ ไพน์เด ลินนามีสคอนด์
:  0
ฟลอร่า ทัลลินน์ ฟลอร่า ทัลลินน์
จบ
23:00
ทูเลวิค วิลจานดี้ ทูเลวิค วิลจานดี้
:  3
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
20:00
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
? - ?
Parnu JK Vaprus Parnu JK Vaprus
จบ
03:00
La Equidad W La Equidad W
:  0
Fortaleza W Fortaleza W
จบ
21:00
เคมิ ซิตี้ เอฟซี เคมิ ซิตี้ เอฟซี
:  2
GBK Kokkola GBK Kokkola
จบ
21:00
โรวาเนียมิ ฟุตบอล อคาเดมี่ โรวาเนียมิ ฟุตบอล อคาเดมี่
:  3
OLS Oulu (Fin) OLS Oulu (Fin)
จบ
22:00
Hercules Hercules
:  1
Vaajakoski Vaajakoski
03:00
Chico Chico
? - ?
Cartagena Cartagena
จบ
03:00
Real Santander Real Santander
:  3
U. Magdalena U. Magdalena
จบ
03:00
Valledupar Valledupar
:  1
Leones Leones
จบ
05:00
Ferroviario Ferroviario
:  0
Botafogo PB Botafogo PB
จบ
01:00
Jacuipense Jacuipense
:  1
Floresta EC Floresta EC
จบ
21:00
Mirassol (Bra) Mirassol (Bra)
:  1
โอเอสเต้ โอเอสเต้
จบ
03:00
Paysandu PA Paysandu PA
:  0
Tombense Tombense
05:00
โบตาโฟโก้ เอสพี โบตาโฟโก้ เอสพี
? - ?
ปาราน่า ปาราน่า
06:00
คริคูม่า คริคูม่า
? - ?
EC Sao Jose EC Sao Jose
06:00
Manaus Manaus
? - ?
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
จบ
05:00
Chalatenango Chalatenango
:  2
Platense Municipal Platense Municipal
จบ
05:00
Metapan Metapan
:  0
Atletico Marte (Sal) Atletico Marte (Sal)
จบ
01:30
CFR คลูจ์ CFR คลูจ์
:  0
เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้ เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
จบ
22:30
เอฟซี โวลันทาริ เอฟซี โวลันทาริ
:  1
เอฟซี ยู ไครโอวา 1948	เอฟซี ยู ไครโอวา 1948
จบ
22:45
Botev Vratsa Botev Vratsa
:  0
Levski Levski
จบ
01:00
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
:  0
CSKA 1948 Sofia (Bul) CSKA 1948 Sofia (Bul)
จบ
15:30
Vsetin Vsetin
:  1
Bilovec Bilovec
จบ
19:00
IFK เบรกา 	 IFK เบรกา
:  0
Nosaby IF (Swe) Nosaby IF (Swe)
เลื่อน
คาร์ลสกรูนา คาร์ลสกรูนา
? - ?
คริสเตียนสตาดส์ คริสเตียนสตาดส์
จบ
19:00
โอลิมปิก โอลิมปิก
:  1
Prespa Birlik Prespa Birlik
จบ
19:00
รูเซ็นการ์ด รูเซ็นการ์ด
:  1
อาซอรัมส์ อาซอรัมส์
จบ
20:00
IFK Karlshamn IFK Karlshamn
:  1
Balkan (Swe) Balkan (Swe)
จบ
20:00
Solvesborgs Solvesborgs
:  0
IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม
จบ
20:00
ฮัสเซิลโฮล์ม IF ฮัสเซิลโฮล์ม IF
:  1
Rappe GOIF (Swe) Rappe GOIF (Swe)
เลื่อน
Benesov Benesov
? - ?
Kraluv Dvur Kraluv Dvur
จบ
15:15
Rakovnik Rakovnik
:  0
Plzen B Plzen B
จบ
22:00
Domazlice Domazlice
:  1
Vysehrad Vysehrad
จบ
15:15
Sokolov Sokolov
:  2
Motorlet Prague Motorlet Prague
จบ
15:15
Vltavin Vltavin
:  2
Pisek Pisek
จบ
08:00
Edmonton Edmonton
:  1
Valour Valour
จบ
07:00
อินเตอร์ ไมอามี่ ซีเอฟ อินเตอร์ ไมอามี่ ซีเอฟ
:  1
มอนทรีออล อิมแพ็ค มอนทรีออล อิมแพ็ค
จบ
05:00
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ นิวยอร์ก เร้ดบูลล์
:  3
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น	นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
จบ
06:30
เอฟซี ซินซิเนติ เอฟซี ซินซิเนติ
:  0
วอชิงตัน ดี.ซี. ยูไนเต็ด วอชิงตัน ดี.ซี. ยูไนเต็ด
จบ
07:30
ฮุสตัน ไดนาโม ฮุสตัน ไดนาโม
:  0
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
จบ
07:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
:  2
เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส
จบ
08:00
อัสติน เอฟซี อัสติน เอฟซี
:  1
โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์
จบ
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ เอฟซี แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ เอฟซี
:  2
มินนิโซตา ยูไนเต็ด มินนิโซตา ยูไนเต็ด
จบ
06:30
ลิเบอร์ตาด ลิเบอร์ตาด
:  1
Sol de America Sol de America
จบ
22:00
Ried (Am) Ried (Am)
:  3
เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์
จบ
00:00
Weindorf (Aut) Weindorf (Aut)
:  2
Deutschlandsberger Deutschlandsberger
จบ
19:00
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
:  0
Aktobe Aktobe
จบ
19:00
Arys Arys
:  3
ไครัต อัลมาตี้	ไครัต อัลมาตี้
จบ
21:00
เบรซิน ซิตี้ เบรซิน ซิตี้
:  0
Keith Keith
เลื่อน
โบรร่า เรนเจอร์ส โบรร่า เรนเจอร์ส
? - ?
Rothes Rothes
จบ
21:00
Clachnacuddin Clachnacuddin
:  5
Huntly Huntly
จบ
21:00
Formartine Utd Formartine Utd
:  1
Forres Mechanics Forres Mechanics
จบ
21:00
Fort William Fort William
:  4
Fraserburgh Fraserburgh
จบ
21:00
Lossiemouth Lossiemouth
:  2
Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
จบ
21:00
Nairn County Nairn County
:  2
Deveronvale Deveronvale
จบ
21:00
Strathspey Thistle Strathspey Thistle
:  3
Wick Academy Wick Academy
จบ
21:00
Turriff Utd Turriff Utd
:  3
Buckie Thistle Buckie Thistle
จบ
12:00
Belconnen United Belconnen United
:  1
แคนเบอร์รา โอลิมปิก แคนเบอร์รา โอลิมปิก
จบ
14:30
Monaro Panthers Monaro Panthers
:  1
Woden Weston Woden Weston
เลื่อน
ENH Vilankulo ENH Vilankulo
? - ?
Costa do Sol Costa do Sol
เลื่อน
Ferroviario Maputo Ferroviario Maputo
? - ?
Black Bulls Black Bulls
เลื่อน
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
? - ?
Ferroviario Lichinga Ferroviario Lichinga
เลื่อน
Incomati Xinavane Incomati Xinavane
? - ?
Ferroviario Beira Ferroviario Beira
เลื่อน
LD Maputo LD Maputo
? - ?
Desportivo Maputo Desportivo Maputo
เลื่อน
Matchedje Mocuba Matchedje Mocuba
? - ?
Textafrica Chimoio Textafrica Chimoio
เลื่อน
UD Songo UD Songo
? - ?
Ferroviario Nacala Ferroviario Nacala
จบ
19:00
1. SC Feucht (Ger) 1. SC Feucht (Ger)
:  2
Sand Sand
จบ
19:00
Seligenporten Seligenporten
:  5
Bamberg (Ger) Bamberg (Ger)
จบ
19:00
Spvgg Ansbach 09 Spvgg Ansbach 09
:  2
Ammerthal Ammerthal
จบ
20:00
Bayern Hof Bayern Hof
:  1
DJK Bamberg DJK Bamberg
จบ
21:00
Abtswind Abtswind
:  0
Karlburg Karlburg
จบ
21:00
Cham Cham
:  0
Vatanspor Vatanspor
จบ
21:00
Gebenbach Gebenbach
:  4
ATSV ATSV
จบ
22:00
Grossbardorf (Ger) Grossbardorf (Ger)
:  3
Neumarkt Neumarkt
จบ
22:30
มิกเกลี มิกเกลี
:  5
JaPS JaPS
22:30
NJS NJS
? - ?
KuFu-98 KuFu-98
จบ
21:00
Reipas Reipas
:  1
Atlantis (Fin) Atlantis (Fin)
จบ
21:00
ไมปา ไมปา
:  2
Keski-Uusimaa Keski-Uusimaa
จบ
02:00
Santa Cruz Santa Cruz
:  0
Independiente Petroleros Independiente Petroleros
จบ
04:15
Aurora (Bol) Aurora (Bol)
:  1
The Strongest The Strongest
จบ
06:30
Bolivar Bolivar
:  0
Wilstermann Wilstermann
เลื่อน
Benesov Benesov
? - ?
Kraluv Dvur Kraluv Dvur
จบ
15:15
Rakovnik Rakovnik
:  0
Plzen B Plzen B
จบ
15:15
Sokolov Sokolov
:  2
Motorlet Prague Motorlet Prague
จบ
15:15
Vltavin Vltavin
:  2
Pisek Pisek
จบ
22:00
Domazlice Domazlice
:  1
Vysehrad Vysehrad
จบ
22:00
Prepere Prepere
:  3
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
จบ
22:00
Usti nad Orlici Usti nad Orlici
:  0
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
จบ
22:00
Velvary Velvary
:  0
Liberec B (Cze) Liberec B (Cze)
จบ
22:00
Zivanice Zivanice
:  1
Zbuzany Zbuzany
จบ
06:00
North Carolina Courage W North Carolina Courage W
:  1
Orlando Pride W Orlando Pride W
จบ
09:00
Seattle Reign W Seattle Reign W
:  0
Racing Louisville W Racing Louisville W
จบ
16:00
Lyon W Lyon W
:  0
Freiburg W Freiburg W
จบ
17:00
UJ Krakow W UJ Krakow W
:  0
Record Bielsko-Biala W Record Bielsko-Biala W
FRO
Strasbourg W (Fra) Strasbourg W (Fra)
? - ?
St Etienne W (Fra) St Etienne W (Fra)
FRO
สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู
? - ?
จบ
23:00
KKS Kalisz KKS Kalisz
:  2
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
จบ
23:00
Ostroda Ostroda
:  2
GKS Pogon GKS Pogon
จบ
22:00
Pruszkow Pruszkow
:  4
Lublin Lublin
จบ
00:00
S. Rzeszow S. Rzeszow
:  1
Garbarnia Garbarnia
จบ
22:00
Stezyca Stezyca
:  0
Lech Poznan 2 Lech Poznan 2
จบ
23:00
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
:  1
จีเคเอส เบลซาโตว จีเคเอส เบลซาโตว
จบ
02:30
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
:  0
คริคูม่า คริคูม่า
จบ
18:00
Sandvikens Sandvikens
:  1
Kungsangens Kungsangens
จบ
19:00
เอ็นสเคเด้ เอ็นสเคเด้
:  3
Jarfalla Jarfalla
จบ
19:00
คาร์ลเบิร์ก คาร์ลเบิร์ก
:  0
FC Arlanda FC Arlanda
00:45
ไอเอฟเค สต็อกซุนด์ ไอเอฟเค สต็อกซุนด์
? - ?
ลีดิงโก ลีดิงโก
จบ
20:00
อึบซอลา อึบซอลา
:  3
เอฟซี กูเต้ เอฟซี กูเต้
จบ
19:00
Enkopings SK Enkopings SK
:  3
Osteraker IFK Osteraker IFK
จบ
22:00
A. Salzburg (Aut) A. Salzburg (Aut)
:  0
Seekirchen Seekirchen
22:00
Grodig Grodig
? - ?
SAK 1914 (Aut) SAK 1914 (Aut)
Johann Johann
? - ?
Bischofshofen (Aut) Bischofshofen (Aut)
จบ
22:00
Wals-Grunau Wals-Grunau
:  1
Saalfelden Saalfelden
จบ
22:00
Valmiera Valmiera
:  1
Spartaks Spartaks
21:00
Spartaks Spartaks
? - ?
Ventspils Ventspils
จบ
23:00
Chotikov Chotikov
:  1
Plzen-Cernice Plzen-Cernice
จบ
23:00
Nepomuk Nepomuk
:  4
Horni Briza Horni Briza
จบ
23:00
Rapid Plzen Rapid Plzen
:  1
Nyrsko Nyrsko
จบ
23:00
Stribro Stribro
:  2
Domazlice B Domazlice B
จบ
23:00
Vejprnice Vejprnice
:  1
Bolevec Bolevec
Zruc Zruc
:  1
Stankov Stankov
จบ
21:00
Ballyclare Ballyclare
:  1
Queens Univ. Queens Univ.
จบ
21:00
Newry City Newry City
:  1
Tobermore Tobermore
จบ
23:45
H. Nazareth H. Nazareth
:  2
Sakhnin Sakhnin
จบ
00:00
Hapoel Haifa Hapoel Haifa
:  1
Hapoel Hadera Hapoel Hadera
จบ
00:30
Hapoel Katamon Hapoel Katamon
:  0
Beitar Jerusalem Beitar Jerusalem
จบ
21:00
อัลเบียนโรเวอร์ อัลเบียนโรเวอร์
:  0
เอดินเบิร์ก ซิตี้ เอดินเบิร์ก ซิตี้
จบ
21:00
แอนนัน แอธเลติก แอนนัน แอธเลติก
:  2
ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก
จบ
21:00
เอลกิ้น ซิตี้ เอลกิ้น ซิตี้
:  1
สแตรนเรอร์ สแตรนเรอร์
จบ
21:00
เคลตี้ ฮาร์ท เอฟซีั เคลตี้ ฮาร์ท เอฟซีั
:  0
คาวเดนบีท คาวเดนบีท
จบ
21:00
สเตนเฮาส์มัวร์ สเตนเฮาส์มัวร์
:  1
สเตอร์ลิง อัลเบี้ยน	สเตอร์ลิง อัลเบี้ยน
เลื่อน
St. George Willawong (Aus) St. George Willawong (Aus)
? - ?
Brisbane K. Brisbane K.
เลื่อน
เดอะ แก๊ป เดอะ แก๊ป
? - ?
The Lakes FC The Lakes FC
เลื่อน
Western Spirit Western Spirit
? - ?
Albany Creek Albany Creek
เลื่อน
University of Queensland University of Queensland
? - ?
Acacia Ridge Acacia Ridge
จบ
15:15
Brandys n. Labem Brandys n. Labem
:  0
Chomutov Chomutov
จบ
15:15
Kladno Kladno
:  1
Brezova Brezova
จบ
22:00
Banik Most - Sous Banik Most - Sous
:  1
Steti Steti
จบ
22:00
Cesky Brod Cesky Brod
:  0
Louny Louny
จบ
22:00
MFK Dobris MFK Dobris
:  1
Neratovice Neratovice
จบ
15:15
Ceska Lipa Ceska Lipa
:  3
Aritma Prague Aritma Prague
จบ
22:00
Ostrov Ostrov
:  0
Meteor Prague Meteor Prague
จบ
15:15
Tatran Rakovnik Tatran Rakovnik
:  2
Slany Slany
21:00
Kramatorsk Kramatorsk
? - ?
Mykolaiv Mykolaiv
21:00
Minaj (Ukr) Minaj (Ukr)
? - ?
Ivano-Frankivsk Ivano-Frankivsk
จบ
21:00
VPK Agro VPK Agro
:  0
Ahrobiznes Volochysk Ahrobiznes Volochysk
จบ
23:00
Zhytomyr Zhytomyr
:  2
Hirnyk-Sport Hirnyk-Sport
จบ
21:00
Kramatorsk Kramatorsk
:  0
Kremin Kremin
จบ
21:00
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
:  0
Ivano-Frankivsk Ivano-Frankivsk
เลื่อน
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์ อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
? - ?
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
เลื่อน
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
? - ?
Gold Coast Gold Coast
เลื่อน
คาปาลาบา บูลด๊อกส์ คาปาลาบา บูลด๊อกส์
? - ?
บริสเบน U21 บริสเบน U21
เลื่อน
เพนนินซูลา เพนนินซูลา
? - ?
Magpies Crusaders Magpies Crusaders
จบ
01:00
ซีเอ บอสตัน ริเวอร์ ซีเอ บอสตัน ริเวอร์
:  0
ซุด อเมริกา (N) ซุด อเมริกา (N)
22:45
ซีเอ โปรเกรโซ่ ซีเอ โปรเกรโซ่
? - ?
เรนติสตัส เรนติสตัส
01:00
ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ
? - ?
มอนเตวิเดโอ ซิตี้ ทอร์ค มอนเตวิเดโอ ซิตี้ ทอร์ค
04:00
เคอริโต เคอริโต
? - ?
นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ	นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ
12:00
ครอยดอน คิงส์ ครอยดอน คิงส์
? - ?
NE Metrostars NE Metrostars
เลื่อน
แอดิเลด ซิตี้ แอดิเลด ซิตี้
? - ?
สเติร์ท ไลออนส์ เอฟซี สเติร์ท ไลออนส์ เอฟซี
เลื่อน
อดิเลด โครเอเชีย ไรเดอร์ส อดิเลด โครเอเชีย ไรเดอร์ส
? - ?
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด
เลื่อน
บลู อีเกิ้ลส์ บลู อีเกิ้ลส์
? - ?
Adelaide U21 Adelaide U21
เลื่อน
แคมป์เบลทาวน์ ซิตี้ แคมป์เบลทาวน์ ซิตี้
? - ?
Adelaide Olympic Adelaide Olympic
เลื่อน
South Adelaide (Aus) South Adelaide (Aus)
? - ?
อดิเลด โคเม็ทส์ เอฟซี อดิเลด โคเม็ทส์ เอฟซี
จบ
09:00
Esteli Esteli
:  0
Export Sebaco Export Sebaco
จบ
06:00
Ferretti Ferretti
:  1
Real Madriz Real Madriz
จบ
09:00
Managua FC Managua FC
:  1
Juventus Managua Juventus Managua
จบ
17:00
Slutsk 2 Slutsk 2
:  1
Din. Minsk 2 Din. Minsk 2
15:00
สเปน U23 สเปน U23
:  2
ไอเวอรี่ โคสต์ U23	ไอเวอรี่ โคสต์ U23
16:00
ญี่ปุ่น U23 ญี่ปุ่น U23
:  0
New Zealand Ol. New Zealand Ol.
จบ
17:00
บราซิล U23 บราซิล U23
:  0
อียิปต์ U23	อียิปต์ U23
จบ
18:00
South Korea Ol. South Korea Ol.
:  6
Mexico Ol. Mexico Ol.
จบ
15:15
Trinec Trinec
:  3
เอฟเค ดูก้า ปราก เอฟเค ดูก้า ปราก
จบ
15:15
Vyskov Vyskov
:  1
Lisen Lisen
จบ
22:00
เอฟเค พริแบรม เอฟเค พริแบรม
:  2
Mas Taborsko Mas Taborsko
จบ
20:00
สตาล เมียเลค สตาล เมียเลค
:  2
ปิแอส กลิวิส ปิแอส กลิวิส
จบ
22:30
Termalica B-B. Termalica B-B.
:  2
วิสล่า คราคอฟ วิสล่า คราคอฟ
จบ
01:00
ราดอมเมียก ราดอม ราดอมเมียก ราดอม
:  1
ลีเกีย วอร์ซอว์ ลีเกีย วอร์ซอว์
จบ
23:30
Ch. Odessa Ch. Odessa
:  3
Dnipro-1 Dnipro-1
21:00
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
? - ?
โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย
จบ
21:00
Minaj (Ukr) Minaj (Ukr)
:  0
โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย
จบ
18:00
HPS W HPS W
:  2
โอลาน ยูไนเต็ด โอลาน ยูไนเต็ด
จบ
20:00
KuPS W KuPS W
:  0
Honka W Honka W
จบ
20:00
TiPS W TiPS W
:  0
PK-35 Vantaa W PK-35 Vantaa W
จบ
00:00
Toluca W Toluca W
:  0
Atl. San Luis W Atl. San Luis W
จบ
07:00
Pachuca W Pachuca W
:  1
Cruz Azul W Cruz Azul W
จบ
20:00
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
:  0
PKNP PKNP
จบ
15:45
Kelantan Kelantan
:  2
T-Team T-Team
เลื่อน
Selangor United Selangor United
? - ?
Kuching FA Kuching FA
จบ
17:00
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
:  0
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ นิวพอร์ท เคาท์ตี้
FRO
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
? - ?
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
จบ
17:00
Zehlendorf Zehlendorf
:  1
Blau Weiss Berlin (Ger) Blau Weiss Berlin (Ger)
จบ
18:00
โดเวอร์ แอทเลติก โดเวอร์ แอทเลติก
:  2
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
จบ
18:30
ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด
:  3
เรสอัล เบติส เรสอัล เบติส
จบ
19:00
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
:  2
Schott Mainz Schott Mainz
FRO
Kassel Kassel
? - ?
Hildesheim Hildesheim
ยกเลิก
Rodinghausen Rodinghausen
? - ?
Oldenburg Oldenburg
จบ
20:00
Brightlingsea Brightlingsea
:  5
อัลทริงแคม	อัลทริงแคม
จบ
20:00
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
:  0
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
20:00
เปรสตัน เปรสตัน
? - ?
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
FRO
TuS 1896 Sachsenhausen (Ger) TuS 1896 Sachsenhausen (Ger)
? - ?
Mahlsdorf (Ger) Mahlsdorf (Ger)
จบ
20:30
มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค
:  1
โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น
จบ
20:30
ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์
:  1
แร็งส์ แร็งส์
จบ
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
:  1
แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา
จบ
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน
:  2
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
จบ
21:00
Ashford U. Ashford U.
:  3
Folkestone Folkestone
ยกเลิก
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
? - ?
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
จบ
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
:  0
นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์ นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์
จบ
21:00
เชสเตอร์ เชสเตอร์
:  0
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
ยกเลิก
ชอร์ลีย์ ชอร์ลีย์
? - ?
Manchester City U23 Manchester City U23
จบ
21:00
Cray Valley Paper Mills Cray Valley Paper Mills
:  1
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด	เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
จบ
21:00
เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์ เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์
:  3
ดาเกนแฮม ดาเกนแฮม
ยกเลิก
Homberg (Ger) Homberg (Ger)
? - ?
Hamborn (Ger) Hamborn (Ger)
จบ
21:00
เรดดิ้ง เรดดิ้ง
:  3
คริสตัล พาเลซ	คริสตัล พาเลซ
จบ
21:00
Sheffield FC (Eng) Sheffield FC (Eng)
:  3
Matlock Matlock
ยกเลิก
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
? - ?
นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้
จบ
21:00
เซาท์พอร์ท เอฟซี เซาท์พอร์ท เอฟซี
:  1
บาร์โร บาร์โร
จบ
21:00
Stafford Stafford
:  0
Aston Villa U23 Aston Villa U23
ยกเลิก
Tamworth Tamworth
? - ?
Worcester (Eng) Worcester (Eng)
21:00
Union Nettetal Union Nettetal
? - ?
Friesdorf Friesdorf
จบ
21:30
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
:  3
นาโปลี นาโปลี
จบ
22:00
อตาลันต้า อตาลันต้า
:  1
ปอร์เดโนเน่ ปอร์เดโนเน่
จบ
22:00
โฟรซิโนเน่ โฟรซิโนเน่
:  0
แตร์นานา แตร์นานา
FRO
Ohrid Ohrid
? - ?
Veleshta Veleshta
จบ
22:00
Pevidem Pevidem
:  1
Leiria Leiria
จบ
22:00
Sasa Sasa
:  3
Rabotnicki Rabotnicki
ยกเลิก
วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
? - ?
น็องต์ น็องต์
FRO
Belasica Belasica
? - ?
Borec Borec
จบ
22:30
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
:  2
เจนัว เจนัว
จบ
22:30
Makedonija GP Makedonija GP
:  1
Voska Sport (Mkd) Voska Sport (Mkd)
จบ
22:30
อาร์ซี สตารส์บูร์ก อาร์ซี สตารส์บูร์ก
:  1
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
จบ
23:00
เม็ตซ์ เม็ตซ์
:  0
มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
จบ
23:00
สตุทท์การ์ท สตุทท์การ์ท
:  3
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
จบ
23:45
ซโวลเล่ ซโวลเล่
:  2
ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน
จบ
00:00
อลาเบส อลาเบส
:  1
เอลเช่ เอลเช่
จบ
00:00
Viveiro Viveiro
:  4
ลา คอรุนญ่า ลา คอรุนญ่า
จบ
00:30
อาร์ซี สตารส์บูร์ก อาร์ซี สตารส์บูร์ก
:  2
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
จบ
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
:  1
บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
จบ
15:00
เกตาเฟ่ ซีเอฟ เกตาเฟ่ ซีเอฟ
:  0
ราโย บาเยกาโน่	ราโย บาเยกาโน่
จบ
20:30
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
:  1
แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน
จบ
23:00
เบซิคตัส เบซิคตัส
:  3
เคย์เซริสปอร์	เคย์เซริสปอร์
จบ
23:00
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
:  2
แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
จบ
01:30
นีซ นีซ
:  1
เอซี มิลาน เอซี มิลาน
จบ
15:00
เอ็มเอฟเค วิทโควิซ 	เอ็มเอฟเค วิทโควิซ
:  3
Valasske Mezirici Valasske Mezirici
จบ
16:00
โอซาซูนา โอซาซูนา
:  0
มิรานเดส มิรานเดส
จบ
18:00
SC Weiche-08 SC Weiche-08
:  1
เอฟซี โรสกิลด์ เอฟซี โรสกิลด์
ยกเลิก
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
? - ?
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
จบ
19:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน วูล์ฟแฮมป์ตัน
:  1
สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
จบ
20:00
Stocksbridge (Eng) Stocksbridge (Eng)
:  2
สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี
จบ
21:00
Banbridge Banbridge
:  5
C. Rangers C. Rangers
จบ
21:00
เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
:  1
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
จบ
21:00
เชลแน่ม ทาวน์ เชลแน่ม ทาวน์
:  0
วอลซอลล์ วอลซอลล์
จบ
21:00
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
:  1
พอร์ทเวล พอร์ทเวล
จบ
21:00
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
:  3
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์
จบ
21:00
RB ไลป์ซิก RB ไลป์ซิก
:  1
อาแจ็กซ์ อาแจ็กซ์
จบ
21:00
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
:  3
พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
จบ
21:00
วีวีวี เวนโล วีวีวี เวนโล
:  2
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
จบ
23:30
ปอร์โต้ ปอร์โต้
:  3
โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก ลียง
จบ
02:00
มอนซ่า มอนซ่า
:  2
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
จบ
15:00
มาลากา มาลากา
:  3
อัลคอร์คอน อัลคอร์คอน
จบ
15:00
ซีดี ตูเดลาโน่ ซีดี ตูเดลาโน่
:  3
โลโกรนเยส โลโกรนเยส
จบ
16:00
Slagelse Slagelse
:  2
Frederiksberg Alliancen Frederiksberg Alliancen
จบ
17:00
Thisted FC Thisted FC
:  1
Vejgaard Vejgaard
จบ
17:30
KS Wieczysta Krakow (Pol) KS Wieczysta Krakow (Pol)
:  1
Brzeg Brzeg
ยกเลิก
Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk
? - ?
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
จบ
18:00
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
:  2
เดอ กราฟแช็พ เดอ กราฟแช็พ
ยกเลิก
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
? - ?
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
จบ
19:00
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
:  3
แอสตัน วิลล่า แอสตัน วิลล่า
จบ
19:00
บริสตอล โรเวอร์ บริสตอล โรเวอร์
:  2
อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด	อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด
ยกเลิก
Eichede (Ger) Eichede (Ger)
? - ?
Altona Altona
จบ
19:00
Nantwich Nantwich
:  0
Leek Leek
จบ
19:00
Portstewart Portstewart
:  3
Cliftonville Cliftonville
FRO
Schalke II (Ger) Schalke II (Ger)
? - ?
Hannover II Hannover II
จบ
19:00
Vreden Vreden
:  7
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ พรอยเซ่น มึนสเตอร์
จบ
19:30
เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
:  3
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
จบ
20:00
อองเช่ร์ อองเช่ร์
:  0
ลอริยองต์ ลอริยองต์
FRO
Ballinamallard Ballinamallard
? - ?
Warrenpoint Warrenpoint
จบ
20:00
Coleraine Coleraine
:  0
Dergview Dergview
จบ
20:00
โวเลนดัม โวเลนดัม
:  2
อาแจ๊กซ์ (ทีมเยาวชน) อาแจ๊กซ์ (ทีมเยาวชน)
ยกเลิก
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
? - ?
Nottingham U23 Nottingham U23
จบ
20:00
Stratford Stratford
:  2
คิงส์ ลินน์ ทาวน์ คิงส์ ลินน์ ทาวน์
จบ
20:30
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
:  1
เอฟซี ทเวนเต้ เอฟซี ทเวนเต้
จบ
20:30
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
:  1
กาญารี่ กาญารี่
จบ
21:00
แอคคริงตัน แอคคริงตัน
:  2
แบรดฟอร์ด แบรดฟอร์ด
จบ
21:00
AFC Totton AFC Totton
:  3
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
จบ
21:00
อัลเฟรตัน ทาวน์ อัลเฟรตัน ทาวน์
:  2
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
จบ
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี้ เบอร์มิงแฮมซิตี้
:  4
เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
จบ
21:00
โบลตัน โบลตัน
:  2
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ แบล็คเบิร์น โรเวอร์
จบ
21:00
เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน
:  4
สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้ สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้
จบ
21:00
ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี
:  2
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
จบ
21:00
Dorchester Dorchester
:  5
เวย์เมาท์ เวย์เมาท์
จบ
21:00
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
:  2
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
จบ
21:00
ฟูแล่ม ฟูแล่ม
:  0
ชาร์ลตัน แอธเลติก ชาร์ลตัน แอธเลติก
จบ
21:00
กิเรซันสปอร์ กิเรซันสปอร์
:  2
อัมรานิเยสปอร์ อัมรานิเยสปอร์
21:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
:  0
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค	กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค
จบ
21:00
Kings Langley Kings Langley
:  5
บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
จบ
21:00
Oosterzonen Oosterzonen
:  2
Hoogstraten Hoogstraten
จบ
21:00
มอร์แคมป์ มอร์แคมป์
:  1
แบล็คพูล แบล็คพูล
จบ
21:00
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ
:  0
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
จบ
21:00
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์
:  3
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
จบ
21:00
ซอลฟอร์ดซิตี ซอลฟอร์ดซิตี
:  2
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
จบ
21:00
สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
:  3
เซาท์แธมตัน เซาท์แธมตัน
จบ
21:00
Tamworth Tamworth
:  5
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
จบ
21:00
วัลด์สโตน วัลด์สโตน
:  1
โคลเชสเตอร์ โคลเชสเตอร์
จบ
21:00
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
:  1
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
จบ
22:00
อาแซต อัคมาร์ อาแซต อัคมาร์
:  0
เรอัล โซเซียดาด เรอัล โซเซียดาด
จบ
22:00
Chateaubriant Chateaubriant
:  1
สเตด บริโอชิน สเตด บริโอชิน
จบ
22:00
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
:  0
Trento Trento
จบ
22:00
เครโมเนเซ เครโมเนเซ
:  1
FeralpiSalo FeralpiSalo
จบ
22:00
เอ็มโปลี เอ็มโปลี
:  0
Valdinievole Montecatini (Ita) Valdinievole Montecatini (Ita)
จบ
22:30
Dunav Ruse Dunav Ruse
:  1
ยกเลิก
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
? - ?
เอสดี อิบาร์ เอสดี อิบาร์
จบ
23:00
Alessandria Alessandria
:  0
Pro Patria Pro Patria
จบ
23:00
เฟแนร์บาห์เช่ เฟแนร์บาห์เช่
:  2
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
จบ
23:00
คาซิมปาซ่า คาซิมปาซ่า
:  2
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
จบ
23:00
ล็องส์ ล็องส์
:  1
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
จบ
23:00
เอ็มวีวี มาสทริคท์ เอ็มวีวี มาสทริคท์
:  2
ลอมเมล เอสเค ลอมเมล เอสเค
จบ
23:00
แรนส์ แรนส์
:  0
โตริโน่ โตริโน่
จบ
00:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
:  0
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
จบ
00:00
อุนนาเรอ อุนนาเรอ
:  4
Deinze Deinze
จบ
00:00
เรอัลโซซิเอดัด B เรอัลโซซิเอดัด B
:  0
บูร์โกส บูร์โกส
จบ
00:00
ทรัวส์ ทรัวส์
:  1
บอร์กโดซ์	บอร์กโดซ์
ยกเลิก
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
? - ?
วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว
จบ
01:00
อูเทร็คท์ อูเทร็คท์
:  3
เวนิส เวนิส
จบ
15:00
NK Jarun (Cro) NK Jarun (Cro)
:  0
Zdralovi (Cro) Zdralovi (Cro)
FRO
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
? - ?
CP Parla (Esp) CP Parla (Esp)
จบ
16:00
Hassia Bingen Hassia Bingen
:  2
Eddersheim Eddersheim
จบ
16:00
La Nucia (Esp) La Nucia (Esp)
:  2
เอสดี อิบาร์ เอสดี อิบาร์
จบ
16:30
เลเอียวอา เลเอียวอา
:  1
Amurrio Club (Esp) Amurrio Club (Esp)
จบ
17:00
Blekitni Stargard Blekitni Stargard
:  0
Swinoujscie (Pol) Swinoujscie (Pol)
FRO
Stuttgart II Stuttgart II
? - ?
Walldorf Walldorf
จบ
17:00
บายาโดลิด B บายาโดลิด B
:  1
Cristo Atletico Cristo Atletico
จบ
17:30
ฆิฆอน B ฆิฆอน B
:  2
แอทเลติกบิลบาโอ B แอทเลติกบิลบาโอ B
จบ
18:00
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
:  1
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
จบ
18:00
Unter-Flockenbach (Ger) Unter-Flockenbach (Ger)
:  0
Weinheim (Ger) Weinheim (Ger)
จบ
18:00
Wingate & Finchley Wingate & Finchley
:  2
Chesham Chesham
จบ
18:00
Wismar Wismar
:  0
Stendal Stendal
จบ
19:00
เลกาเนส เลกาเนส
:  1
เรอัลมาดริด B เรอัลมาดริด B
จบ
19:00
Lippstadt (Ger) Lippstadt (Ger)
:  3
TSV Steinbach TSV Steinbach
จบ
20:30
โบคุม โบคุม
:  2
อูเทร็คท์ อูเทร็คท์
จบ
21:00
น็องต์ น็องต์
:  2
แกลร์มงต์	แกลร์มงต์
จบ
22:00
อัสโคลี่ อัสโคลี่
:  0
Viterbese Viterbese
จบ
22:00
Engers (Ger) Engers (Ger)
:  2
Hennef Hennef
จบ
23:00
Paradiso (Sui) Paradiso (Sui)
:  2
เบลินโซนา เบลินโซนา
จบ
23:30
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
:  0
เซบีญ่า เซบีญ่า
จบ
14:30
Lucko Lucko
:  1
Karlovac Karlovac
จบ
15:00
NK Dinamo Zagreb 2 NK Dinamo Zagreb 2
:  2
Osijek 2 (Cro) Osijek 2 (Cro)
จบ
15:00
Wisloka Debica Wisloka Debica
:  2
Unia Tarnow Unia Tarnow
จบ
15:30
Al-Raed Al-Raed
:  0
CF Intercity (Esp) CF Intercity (Esp)
จบ
14:00
1910 Oradea (Rou) 1910 Oradea (Rou)
:  1
Crisul Chisineu Cris (Rou) Crisul Chisineu Cris (Rou)
จบ
15:00
Al-Ittihad FC Al-Ittihad FC
:  0
Gersthofer (Aut) Gersthofer (Aut)
จบ
15:00
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
:  1
L Hospitalet L Hospitalet
จบ
16:00
Blonianka Blonie (Pol) Blonianka Blonie (Pol)
:  2
Legionowo Legionowo
จบ
16:30
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
:  0
ปาฟอส ปาฟอส
จบ
16:30
Pena Pena
:  2
SD Logrones SD Logrones
จบ
17:00
เอบี กลาดแซ็ก เอบี กลาดแซ็ก
:  3
Herlev Herlev
จบ
17:00
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
:  0
KS Kutno (Pol) KS Kutno (Pol)
จบ
19:00
Chichester Chichester
:  2
Basingstoke Basingstoke
จบ
19:00
Dudenhofen Dudenhofen
:  3
Pirmasens (Ger) Pirmasens (Ger)
จบ
19:00
Tadcaster (Eng) Tadcaster (Eng)
:  3
Ashton Utd Ashton Utd
จบ
19:30
Elversberg Elversberg
11  :  0
Bad Kreuznach (Ger) Bad Kreuznach (Ger)
จบ
21:00
Homberg (Ger) Homberg (Ger)
:  0
Speldorf (Ger) Speldorf (Ger)
จบ
21:00
Enfield Town Enfield Town
:  7
Hayes & Yeading (Eng) Hayes & Yeading (Eng)
จบ
21:00
Horsham FC Horsham FC
:  1
Metropolitan Metropolitan
จบ
23:30
สปอร์ติ้ง กิฆ่อน สปอร์ติ้ง กิฆ่อน
:  0
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
จบ
00:00
Smyrnis Smyrnis
:  3
Ionikos Ionikos
จบ
00:00
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
:  0
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
ยกเลิก
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
? - ?
Achilles Veen Achilles Veen
จบ
19:30
Al-Ittihad FC Al-Ittihad FC
:  2
กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค
FRO
Bad Vilbel Bad Vilbel
? - ?
FC Basara Mainz (Ger) FC Basara Mainz (Ger)
จบ
20:00
Institute Institute
:  2
Ballymena Ballymena
จบ
20:30
โคโลญจน์ โคโลญจน์
:  1
โรด้า เจซี โรด้า เจซี
จบ
20:30
Hamburger SV II Hamburger SV II
:  3
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
จบ
21:00
แบล็คเลย์ ทาวน์ แบล็คเลย์ ทาวน์
:  1
เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์ เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์
จบ
21:00
อีสท์บอร์น โบโรห์ อีสท์บอร์น โบโรห์
:  3
Lewes (Eng) Lewes (Eng)
จบ
21:00
Highworth Highworth
:  0
Swindon Supermarine (Eng) Swindon Supermarine (Eng)
จบ
21:00
ลูตัน ทาวน์ ลูตัน ทาวน์
:  3
ไบรท์ตัน ไบรท์ตัน
จบ
21:00
สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์
:  1
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
จบ
23:00
Kit Go Pehcevo Kit Go Pehcevo
:  0
Trayal Krusevac (Srb) Trayal Krusevac (Srb)
จบ
01:00
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
:  1
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
จบ
19:00
ชอร์ลีย์ ชอร์ลีย์
:  2
Huddersfield U23 Huddersfield U23
จบ
19:00
Eichede (Ger) Eichede (Ger)
:  1
จบ
21:00
ฮาเลโซเว่น ฮาเลโซเว่น
:  2
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์	คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์
จบ
21:00
Harlow Harlow
:  1
Tilbury Tilbury
จบ
21:00
ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์ ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์
:  1
Gosport Gosport
จบ
21:00
Hebburn Town (Eng) Hebburn Town (Eng)
:  1
บราย สปาร์ตันส์ บราย สปาร์ตันส์
จบ
21:00
Ossett United Ossett United
:  0
Grantham Town Grantham Town
จบ
21:00
Scarborough Athletic (Eng) Scarborough Athletic (Eng)
:  2
Cleethorpes Cleethorpes
จบ
21:00
Shepshed (Eng) Shepshed (Eng)
:  0
Walsall W. Walsall W.
จบ
22:00
Karmiotissa Karmiotissa
:  4
Ol. Nicosia Ol. Nicosia
จบ
22:00
:  5
RW Walldorf RW Walldorf
ยกเลิก
สเปเซีย สเปเซีย
? - ?
Montebelluna Montebelluna
จบ
22:30
เอ็นเตลล่า เอ็นเตลล่า
:  1
อัลบิโนเลฟเฟ่ อัลบิโนเลฟเฟ่
จบ
23:00
Bjelovar Bjelovar
:  0
Segesta Segesta
จบ
23:00
Kustosija Kustosija
:  0
Dubrava (Cro) Dubrava (Cro)
จบ
23:00
ซีดี ลูโก้ ซีดี ลูโก้
:  1
เรอัล โอเบียโด้ เรอัล โอเบียโด้
จบ
23:00
RNK Split RNK Split
:  0
Zadar Zadar
จบ
23:00
Sirens Sirens
:  1
Valletta Valletta
จบ
23:00
สปอล สปอล
:  0
Pontedera Pontedera
จบ
23:30
Como Como
:  0
Renate Renate
จบ
23:30
เรอัล ยูนิโอน เรอัล ยูนิโอน
:  2
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
จบ
00:00
นูมานเซีย นูมานเซีย
:  3
โอซาซูนา B โอซาซูนา B
จบ
18:00
Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk
:  0
Achilles Veen Achilles Veen
จบ
19:00
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
:  1
Oberhausen Oberhausen
จบ
00:00
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
:  0
Burgos Promesas Burgos Promesas
จบ
00:00
มาลากา มาลากา
:  1
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
จบ
00:00
Rebecquoise Rebecquoise
:  5
RWDM 47 (Bel) RWDM 47 (Bel)
จบ
00:30
CD Calahorra CD Calahorra
:  3
อมอเรเบียต้า อมอเรเบียต้า
จบ
00:30
Dender Dender
:  1
Cappellen Cappellen
จบ
00:30
Dessel Dessel
:  2
เอเอสวี กีล เอเอสวี กีล
จบ
00:30
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
:  2
เอ็มเมน เอ็มเมน
00:30
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
? - ?
เอ็มเมน เอ็มเมน
จบ
00:30
Granollers (Esp) Granollers (Esp)
:  1
กอร์เนยา กอร์เนยา
จบ
00:30
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
:  2
ยูเนียนสตาร์ เดอ ซาลาแมนก้า ซีเอฟ	ยูเนียนสตาร์ เดอ ซาลาแมนก้า ซีเอฟ
จบ
00:30
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
:  0
Levante B Levante B
จบ
01:00
Macva Macva
:  0
Sremska Mitrovica Sremska Mitrovica
จบ
01:00
Real Avila Real Avila
:  2
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
จบ
01:00
Sanluqueno (Esp) Sanluqueno (Esp)
:  1
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
จบ
01:00
โตเลโด โตเลโด
:  1
San Sebastian Reyes San Sebastian Reyes
จบ
01:30
กอร์โดบา กอร์โดบา
:  1
Linares Linares
Xerez CD (Esp) Xerez CD (Esp)
? - ?
มาร์เบลล่า มาร์เบลล่า
จบ
21:00
Newcastle Town (Eng) Newcastle Town (Eng)
:  1
เฮริฟอร์ด เอฟซี	เฮริฟอร์ด เอฟซี
จบ
19:15
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
:  2
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
จบ
21:00
Hednesford Hednesford
:  0
เลมมิงตัน เลมมิงตัน
จบ
21:00
Mossley Mossley
:  0
Pontefract Pontefract
จบ
21:00
Worksop Worksop
:  0
Gainsborough Gainsborough
จบ
02:00
บาดาโฮซ บาดาโฮซ
:  0
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
03:00
Nublense Nublense
? - ?
โอ ฮิกกิ้นส์ โอ ฮิกกิ้นส์
จบ
19:00
D. Kubin D. Kubin
:  2
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
จบ
22:00
MSK Martin MSK Martin
:  0
Rakytovce Rakytovce
จบ
01:00
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
:  1
ลูกาโน ลูกาโน
จบ
01:00
Liniers Liniers
:  0
Yupanqui Yupanqui
จบ
02:00
Iztapa Iztapa
:  0
Antigua Antigua
จบ
09:00
Xelaju Xelaju
:  0
Coban Imperial Coban Imperial
จบ
19:00
Mathare Utd. Mathare Utd.
:  1
Sofapaka Sofapaka
เลื่อน
Leopards Leopards
? - ?
Gor Mahia Gor Mahia
จบ
20:00
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz
:  1
Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks
จบ
15:15
Frydek-Mistek Frydek-Mistek
:  3
Rosice Rosice
จบ
22:00
Blansko Blansko
:  1
Vratimov (Cze) Vratimov (Cze)
จบ
22:00
Kromeriz Kromeriz
:  1
Znojmo Znojmo
จบ
15:15
Otrokovice Otrokovice
:  3
Hlucin Hlucin
จบ
22:00
เอ็นเอส มูล่า เอ็นเอส มูล่า
:  1
NK Bravo NK Bravo
จบ
01:15
Celje Celje
:  3
เอฟซี โคเปอร์	เอฟซี โคเปอร์
จบ
18:00
Stenungsunds Stenungsunds
:  3
Yxhults IK (Swe) Yxhults IK (Swe)
จบ
21:00
Karlstad II Karlstad II
:  4
Vanersborgs FK Vanersborgs FK
จบ
20:00
IFK Skovde IFK Skovde
:  3
Angered (Swe) Angered (Swe)
จบ
20:30
Cambrian & Clydach Cambrian & Clydach
:  3
Llantwit Major Llantwit Major
เลื่อน
Carmarthen Town Carmarthen Town
? - ?
Risca Risca
จบ
20:30
Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
:  1
Swansea University Swansea University
จบ
20:30
Goytre Utd Goytre Utd
:  1
Undy Undy
จบ
20:30
Port Talbot Port Talbot
:  7
Briton Ferry Briton Ferry
จบ
20:30
Trefelin Trefelin
:  2
Pontypridd Pontypridd
จบ
03:00
โบคา ยูนิโดส โบคา ยูนิโดส
:  2
ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ ครูเซโร่ เดล นอร์เต้
จบ
03:00
Douglas Haig Douglas Haig
:  1
Chaco For Ever Chaco For Ever
จบ
03:00
Ferro Gen.Pico Ferro Gen.Pico
:  2
Huracan Las Heras Huracan Las Heras
เลื่อน
Esteli U20 Esteli U20
? - ?
Export Sebaco U20 Export Sebaco U20
จบ
21:00
Managua FC U20 Managua FC U20
:  3
Juventus Managua U20 Juventus Managua U20
จบ
03:00
Ferretti U20 Ferretti U20
:  0
Real Madriz U20 Real Madriz U20
จบ
19:00
Chertanovo M. W Chertanovo M. W
:  1
Zenit W Zenit W
จบ
19:00
CSKA Moscow W CSKA Moscow W
:  2
Krasnodar W Krasnodar W
จบ
21:00
Lokomotiv Moscow W Lokomotiv Moscow W
:  2
FK Rostov W FK Rostov W
จบ
19:00
Ryazan W Ryazan W
:  1
FK Yenisey W FK Yenisey W
จบ
15:00
Zvezda 2005 W Zvezda 2005 W
:  0
Rubin Kazan W Rubin Kazan W
จบ
07:30
Menace Menace
:  0
North Carolina Fusion U23 North Carolina Fusion U23
จบ
01:00
Istra 1961 Istra 1961
:  2
Gorica Gorica
จบ
22:00
Dinamo-Auto Dinamo-Auto
:  4
Balti Balti
จบ
22:00
Floresti Floresti
:  3
เชริฟฟ์ ติราสปอล เชริฟฟ์ ติราสปอล
จบ
23:00
Tartu Welco Tartu Welco
:  0
Elva Elva
17:00
Levadia U21 Levadia U21
? - ?
Elva Elva
17:00
Nomme Utd Nomme Utd
? - ?
Paide Linnameeskond U21 (Est) Paide Linnameeskond U21 (Est)
17:00
Parnu Parnu
? - ?
Flora U21 Flora U21
จบ
19:30
Jicin Jicin
:  1
Jaromer Jaromer
จบ
22:30
Libcany Libcany
:  0
Dobruska Dobruska
Vrchlabi Vrchlabi
:  1
Trebes Trebes
จบ
21:00
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
:  0
อัฟทูเลดิ้ง อัฟทูเลดิ้ง
จบ
23:00
ยูนิเวอร์ซิดัด ซีซาร์ วัลเลโจ (N) ยูนิเวอร์ซิดัด ซีซาร์ วัลเลโจ (N)
:  0
Alianza Atl. Alianza Atl.
จบ
01:15
U. de Deportes U. de Deportes
:  3
Carlos Manucci Carlos Manucci
จบ
02:00
Alagoinhas (Bra) Alagoinhas (Bra)
:  0
Murici Murici
จบ
01:00
America RN America RN
:  2
Treze PB Treze PB
จบ
01:00
Campinense Campinense
:  0
Uniclinic Uniclinic
จบ
02:00
Caucaia Caucaia
:  0
Sousa Sousa
จบ
05:00
Bento Goncalves Bento Goncalves
:  0
Marcilio Dias Marcilio Dias
จบ
01:00
Gama Gama
:  1
Porto Velho Porto Velho
จบ
01:00
Gremio Juventus Gremio Juventus
:  1
Cascavel Cascavel
จบ
01:00
Guarany Guarany
:  1
Imperatriz Imperatriz
จบ
03:00
อินเตอร์ ลิเมร่า เอสพี อินเตอร์ ลิเมร่า เอสพี
:  0
Boavista Boavista
จบ
01:30
Jaragua Jaragua
:  2
Uniao Rondonopolis Uniao Rondonopolis
จบ
02:00
Juazeirense Juazeirense
:  0
Sergipe Sergipe
จบ
01:00
Madureira Madureira
:  2
เซา เบนโต้ เซา เบนโต้
จบ
01:30
Moto Club Moto Club
:  0
Julho Esporte Julho Esporte
จบ
05:00
Portuguesa Portuguesa
:  1
Bangu Bangu
จบ
03:00
Sao Raimundo RR Sao Raimundo RR
:  1
Galvez Galvez
จบ
02:00
Aparecidense Aparecidense
:  0
Brasiliense Brasiliense
จบ
03:00
Boa Boa
:  1
Rio Branco ES Rio Branco ES
จบ
04:00
Fast Clube Fast Clube
:  0
GAS GAS
จบ
02:00
Tocantinopolis Tocantinopolis
:  1
SE Juventude SE Juventude
จบ
19:00
Auda Auda
:  1
Caramba Caramba
จบ
19:00
Limbazi Limbazi
:  2
Tukums 2000 Tukums 2000
20:00
Alberts (Lat) Alberts (Lat)
:  2
Skanstes Skanstes
จบ
20:00
FK Smiltene FK Smiltene
:  0
JFC Jelgava JFC Jelgava
จบ
21:00
Rezekne Rezekne
:  1
Super Nova Super Nova
จบ
22:00
Riga/Staicele Riga/Staicele
:  0
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
FRO
Lillestrom U19 Lillestrom U19
? - ?
Mjondalen U19 Mjondalen U19
จบ
18:00
Babelsberg Babelsberg
:  0
Lichtenberg Lichtenberg
จบ
18:00
Berliner AK 07 Berliner AK 07
:  0
TB Berlin TB Berlin
จบ
21:00
Lokomotive Leipzig Lokomotive Leipzig
:  0
เยนา เยนา
จบ
18:00
Tasmania Berlin Tasmania Berlin
:  1
Hertha Berlin II Hertha Berlin II
จบ
22:30
Levski Lom (Bul) Levski Lom (Bul)
:  0
Sozopol Sozopol
จบ
22:30
Marek (Bul) Marek (Bul)
:  1
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
จบ
22:30
Spartak Spartak
:  1
Strumska Slava Strumska Slava
จบ
00:00
Litex Lovech Litex Lovech
:  1
Svoge Svoge
จบ
19:00
Dortmund II Dortmund II
:  1
มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
จบ
19:00
มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
:  0
เอสซี ไฟร์บวร์ก II เอสซี ไฟร์บวร์ก II
จบ
19:00
เอสเฟา เมปเปน เอสเฟา เมปเปน
:  0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
จบ
19:00
ซาบรุ๊กเค่น ซาบรุ๊กเค่น
:  2
เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค
จบ
19:00
วิคทอเรีย โคโลญจน์ วิคทอเรีย โคโลญจน์
:  1
เอฟเอสเฟา สวิคเคา	เอฟเอสเฟา สวิคเคา
จบ
19:00
เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน
:  0
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
จบ
18:30
Tyreso Tyreso
:  3
Smedby Smedby
จบ
19:00
เอสกิลทูนา ซิตี้ เอสกิลทูนา ซิตี้
:  0
ฮุดดิงเกะ ฮุดดิงเกะ
จบ
19:00
ซีเรียนสก้า ซีเรียนสก้า
:  2
มูทาลา มูทาลา
จบ
20:00
อราเมียสก้า อราเมียสก้า
:  1
Trosa-Vagnharads Trosa-Vagnharads
จบ
21:00
คาร์ลสลุนด์ส คาร์ลสลุนด์ส
:  1
แวร์มบูลส์ แวร์มบูลส์
จบ
19:00
รีนนิงเกะ รีนนิงเกะ
:  4
Mjolby AI FF (Swe) Mjolby AI FF (Swe)
จบ
22:00
Prepere Prepere
:  3
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
จบ
22:00
Usti nad Orlici Usti nad Orlici
:  0
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
จบ
22:00
Velvary Velvary
:  0
Liberec B (Cze) Liberec B (Cze)
จบ
22:00
Zivanice Zivanice
:  1
Zbuzany Zbuzany
จบ
01:30
อคาสซูโซ อคาสซูโซ
:  0
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
จบ
01:30
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
:  1
Fenix Fenix
จบ
01:30
Canuelas Canuelas
:  0
คอมมูนนิคาซิอองเนส คอมมูนนิคาซิอองเนส
จบ
01:30
ฟลานเดรีย ฟลานเดรีย
:  1
UAI Urquiza UAI Urquiza
จบ
01:30
Sacachispas Sacachispas
:  0
Villa San Carlos Villa San Carlos
01:30
อคาสซูโซ อคาสซูโซ
? - ?
UAI Urquiza UAI Urquiza
01:30
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
? - ?
Villa San Carlos Villa San Carlos
01:30
Canuelas Canuelas
? - ?
Talleres (R.E) Talleres (R.E)
01:30
Colegiales Colegiales
? - ?
Fenix Fenix
01:30
ฟลานเดรีย ฟลานเดรีย
? - ?
ซานมิเกล ซานมิเกล
01:30
Justo Jose de Urquiza Justo Jose de Urquiza
? - ?
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
01:30
Los Andes Los Andes
? - ?
Defensores Unidos Defensores Unidos
01:30
Sacachispas Sacachispas
? - ?
คอมมูนนิคาซิอองเนส คอมมูนนิคาซิอองเนส
จบ
21:00
Diaz Diaz
:  0
San Lorenzo San Lorenzo
จบ
21:00
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
:  0
General Caballero JLM General Caballero JLM
จบ
06:00
Charlotte Independ. Charlotte Independ.
:  0
Tampa Bay Tampa Bay
จบ
06:00
Loudoun Loudoun
:  3
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์	ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
จบ
06:00
Pittsburgh Pittsburgh
:  1
Hartford Hartford
จบ
06:30
Birmingham Birmingham
:  2
Atlanta United 2 Atlanta United 2
จบ
06:30
Louisville City Louisville City
:  1
Oklahoma City Energy Oklahoma City Energy
จบ
07:30
Oakland Oakland
:  3
Orange County SC Orange County SC
จบ
08:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้ เอสซี ออร์แลนโด้ ซิตี้ เอสซี
:  3
San Antonio San Antonio
จบ
08:30
El Paso (Usa) El Paso (Usa)
:  1
Real Monarchs Real Monarchs
จบ
09:30
Phoenix Rising Phoenix Rising
:  1
Rio Grande Rio Grande
จบ
10:00
Sacramento Republic Sacramento Republic
:  1
New York Red Bulls 2 New York Red Bulls 2
จบ
21:30
SK Odeva Lipany SK Odeva Lipany
12  :  0
1.FK Svidnik 1.FK Svidnik
จบ
21:30
Presov Presov
:  0
Krompachy Krompachy
จบ
21:30
Spisska Nova Ves Spisska Nova Ves
:  2
Poprad Poprad
จบ
21:30
Vranov Vranov
:  0
Giraltovce Giraltovce
จบ
21:00
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
:  6
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
จบ
22:00
Radnik Radnik
:  1
Radnicki Nis Radnicki Nis
จบ
22:00
Sp. Subotica Sp. Subotica
:  3
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
จบ
03:00
Mushuc Runa Mushuc Runa
:  2
Nueve de Octubre Nueve de Octubre
จบ
03:00
Tecnico U. Tecnico U.
:  2
บาร์เซโลน่า เอสซี บาร์เซโลน่า เอสซี
18:00
โนท็อดเด้น โนท็อดเด้น
? - ?
Sotra Sotra
20:00
Fram Fram
? - ?
Arendal Arendal
จบ
18:00
Landsberg (Ger) Landsberg (Ger)
:  1
Ismaning (Ger) Ismaning (Ger)
จบ
19:00
:  1
TSV 1880 Wasserburg (Ger) TSV 1880 Wasserburg (Ger)
จบ
19:00
Pullach (Ger) Pullach (Ger)
:  2
Deisenhofen (Ger) Deisenhofen (Ger)
จบ
20:00
Garching Garching
:  2
Schwaben Augsburg Schwaben Augsburg
จบ
21:00
Hankofen-Hailing Hankofen-Hailing
:  1
Turkspor Augsburg Turkspor Augsburg
จบ
21:00
Kirchanschoring Kirchanschoring
:  0
Regensburg II Regensburg II
จบ
22:00
Gundelfingen (Ger) Gundelfingen (Ger)
:  0
Schwabmunchen Schwabmunchen
จบ
22:00
Kottern-St. Mang Kottern-St. Mang
:  4
Donaustauf (Ger) Donaustauf (Ger)
จบ
21:00
เอสปูน พัลโลเซอูร่า เอสปูน พัลโลเซอูร่า
:  2
เอชเจเค อคาเตเมีย เอชเจเค อคาเตเมีย
เลื่อน
SalPa SalPa
? - ?
ฮอนก้า เอสฟู อคาเตเมีย	ฮอนก้า เอสฟู อคาเตเมีย
จบ
21:00
VJS VJS
:  3
Ilves 2 (Fin) Ilves 2 (Fin)
จบ
22:30
อิลเวส คิสแซท อิลเวส คิสแซท
:  2
เอฟซี แจ๊ส	เอฟซี แจ๊ส
จบ
03:00
เดปอร์ติโว กาลี เดปอร์ติโว กาลี
:  2
Bucaramanga Bucaramanga
จบ
03:00
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
:  0
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
จบ
15:00
Meteor Prague U19 Meteor Prague U19
:  2
Slavia Prague U19 Slavia Prague U19
จบ
15:00
Ostrava U19 Ostrava U19
:  2
Slovacko U19 Slovacko U19
จบ
15:15
FK Pardubice U19 FK Pardubice U19
:  1
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
จบ
15:30
Opava U19 Opava U19
:  8
Sigma Olomouc U19 (Cze) Sigma Olomouc U19 (Cze)
16:00
Karvina U19 Karvina U19
? - ?
Ceske Budejovice U19 (Cze) Ceske Budejovice U19 (Cze)
จบ
19:30
FC Fastav Zlin U19 FC Fastav Zlin U19
:  3
Plzen U19 Plzen U19
เลื่อน
Chitipa United Chitipa United
? - ?
Red Lions Red Lions
เลื่อน
Karonga United Karonga United
? - ?
TN Stars TN Stars
จบ
19:30
MAFCO MAFCO
:  0
Mighty Wanderers Mighty Wanderers
จบ
05:00
Cibao Cibao
:  0
Don Bosco Jarabacoa Don Bosco Jarabacoa
จบ
02:00
เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว
:  2
Zrinjski Zrinjski
จบ
00:00
Zeljeznicar Zeljeznicar
:  0
Posusje Posusje
จบ
19:00
BK Astrio BK Astrio
:  3
อุลลาเรดส์ อุลลาเรดส์
จบ
19:00
เอสกิลส์มินเน เอสกิลส์มินเน
:  0
ฮุสวาน่า ฮุสวาน่า
จบ
19:00
ทอร์สลันดา ทอร์สลันดา
:  3
เฮอกอแนส เฮอกอแนส
23:00
Lauterach Lauterach
? - ?
Admira Dornbirn (Aut) Admira Dornbirn (Aut)
จบ
22:00
Rothis Rothis
:  0
Dornbirner S. (Aut) Dornbirner S. (Aut)
จบ
21:30
Caala Caala
:  0
C.R.D. Libolo C.R.D. Libolo
จบ
21:30
Petro Atletico Petro Atletico
:  1
ซากราดา ซากราดา
จบ
21:30
Primeiro de Agosto Primeiro de Agosto
:  1
Ferroviario do Huambo Ferroviario do Huambo
จบ
15:15
Chrudim B Chrudim B
:  0
Hermanuv Mestec Hermanuv Mestec
จบ
22:00
Tremosnice Tremosnice
:  2
Litomysl Litomysl
เลื่อน
Colombo (Sri) Colombo (Sri)
? - ?
Air Force Air Force
เลื่อน
Red Star Red Star
? - ?
Sri Lanka Army Sri Lanka Army
จบ
21:00
Wiener Linien (Aut) Wiener Linien (Aut)
:  0
Admira (Am) Admira (Am)
จบ
23:00
Wiener Viktoria (Aut) Wiener Viktoria (Aut)
:  1
Neustadt Neustadt
จบ
01:00
Humble Lions Humble Lions
:  1
Waterhouse Waterhouse
จบ
03:30
Harbour View Harbour View
:  1
Portmore Portmore
จบ
21:00
Bonnyrigg Rose Bonnyrigg Rose
:  2
Gretna 2008 Gretna 2008
จบ
21:00
BSC Glasgow BSC Glasgow
:  2
Edusport Academy Edusport Academy
FRO
Celtic 2 Celtic 2
? - ?
Rangers 2 Rangers 2
จบ
21:00
Dalbeattie Star Dalbeattie Star
:  1
อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้ อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้
จบ
21:00
อีสต์ คิลไบร์ด อีสต์ คิลไบร์ด
:  1
Civil Service Stroll Civil Service Stroll
จบ
21:00
East Stirlingshire East Stirlingshire
:  0
คัมเบอร์นอลด์ โคลทส์ คัมเบอร์นอลด์ โคลทส์
จบ
21:00
Gala Fairydean Gala Fairydean
:  1
Berwick Berwick
จบ
21:00
Stirling University Stirling University
:  2
สปาร์ตันส์ สปาร์ตันส์
จบ
21:00
Vale Of Leithen Vale Of Leithen
:  7
Boness United Boness United
จบ
13:30
Riverside Olympic Riverside Olympic
:  2
Clarence Utd. Clarence Utd.
จบ
13:30
Launceston Launceston
:  1
Glenorchy Knights Glenorchy Knights
จบ
15:15
Libis Libis
:  0
Letohrad Letohrad
จบ
15:30
Kosmonosy Kosmonosy
:  1
Kolin Kolin
จบ
15:30
Velke Hamry (Cze) Velke Hamry (Cze)
:  2
Tochovice Tochovice
จบ
22:00
Nachod Nachod
:  0
Kutna Hora Kutna Hora
จบ
21:00
Bukovyna Bukovyna
:  1
Munkacs Mukacheve Munkacs Mukacheve
21:00
Chernihiv Chernihiv
? - ?
Trostyanets Trostyanets
จบ
21:00
Dinaz Vyshgorod Dinaz Vyshgorod
:  1
Dnipro Cherkasy Dnipro Cherkasy
จบ
21:00
Karpaty Karpaty
:  0
Rubikon Kyiv Rubikon Kyiv
จบ
21:00
Karpaty Halych Karpaty Halych
:  0
Kyiv-Sviatoshyn Kyiv-Sviatoshyn
21:00
Kremin Kremin
? - ?
FC Vovchansk FC Vovchansk
จบ
21:00
Lebedin Lebedin
:  0
AFSC Kyiv AFSC Kyiv
จบ
21:00
Livyi Bereg Livyi Bereg
:  0
Dunaivtsi Dunaivtsi
จบ
21:00
MFC Metalurg MFC Metalurg
:  0
Nikopol Nikopol
จบ
21:00
Mykolaivka Mykolaivka
:  1
Krystal Krystal
จบ
21:00
Nyva-V Nyva-V
:  1
Liubomyr Stavyshche Liubomyr Stavyshche
จบ
21:00
Peremoga Dnipro Peremoga Dnipro
:  1
SC Poltava SC Poltava
21:00
Real Pharma Real Pharma
? - ?
Mykolaiv 2 Mykolaiv 2
จบ
21:00
Skoruk Tomakovka Skoruk Tomakovka
:  2
Balkany Zorya Balkany Zorya
จบ
21:00
Sumy Sumy
:  4
Yarud Mariupol Yarud Mariupol
จบ
21:00
Real Pharma Real Pharma
:  4
Mykolaiv Mykolaiv
จบ
21:00
Trostyanets Trostyanets
:  1
FC Vovchansk FC Vovchansk
21:00
มินส์ค มินส์ค
? - ?
สปุตนิก สปุตนิก
จบ
22:00
เอฟซี สลาเวีย โมซีร์ เอฟซี สลาเวีย โมซีร์
:  2
เอฟซี สมอร์กอน	เอฟซี สมอร์กอน
จบ
18:30
บาราโนวีชี บาราโนวีชี
:  2
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
จบ
22:30
เบลชิน่า โบบรุยส์ค เบลชิน่า โบบรุยส์ค
:  0
Krumkachy Krumkachy
จบ
17:00
เอฟซี ลิด้า เอฟซี ลิด้า
:  3
Petrikov (Blr) Petrikov (Blr)
จบ
20:30
Naftan Naftan
:  2
เอฟซี สโลนิม 2017 เอฟซี สโลนิม 2017
จบ
20:30
Reichenau Reichenau
:  0
Schwaz Schwaz
จบ
22:00
A. Salzburg (Aut) A. Salzburg (Aut)
:  0
Seekirchen Seekirchen
22:00
Grodig Grodig
? - ?
SAK 1914 (Aut) SAK 1914 (Aut)
จบ
22:00
Wals-Grunau Wals-Grunau
:  1
Saalfelden Saalfelden
Johann Johann
? - ?
Bischofshofen (Aut) Bischofshofen (Aut)
จบ
22:00
Rothis Rothis
:  0
Dornbirner S. (Aut) Dornbirner S. (Aut)
23:00
Lauterach Lauterach
? - ?
Admira Dornbirn (Aut) Admira Dornbirn (Aut)
FRO
Milan Bakau Milan Bakau
? - ?
Wallidan Wallidan
FRO
Brikama U. Brikama U.
? - ?
Gamtel Gamtel
FRO
Hawks Hawks
? - ?
Sporting Real Sporting Real
FRO
Real Banjul Real Banjul
? - ?
Banjul Utd Banjul Utd
FRO
Tallinding United Tallinding United
? - ?
Marimoo Marimoo
จบ
01:30
อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
:  1
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
จบ
23:00
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
:  2
พุสช่า เนียโพโลมิซ พุสช่า เนียโพโลมิซ
จบ
17:40
GKS Katowice GKS Katowice
:  2
R. Rzeszow R. Rzeszow
จบ
17:00
Froso IF Froso IF
:  2
บูเด็นส์ บูเด็นส์
จบ
18:00
Stode Stode
:  0
เชลเลฟเตโอ เชลเลฟเตโอ
จบ
19:00
Gottne IF Gottne IF
:  0
เอิสเตรซุนด์ เอิสเตรซุนด์
เลื่อน
Friska Viljor Friska Viljor
? - ?
Bergnasets AIK (Swe) Bergnasets AIK (Swe)
จบ
20:00
โธเรนกรูปเป่น โธเรนกรูปเป่น
:  1
Sandviks Sandviks
จบ
20:00
แทฟเทโอ แทฟเทโอ
:  2
Ytterhogdals Ytterhogdals
จบ
18:00
Notvikens IK Notvikens IK
:  0
Storfors AIK Storfors AIK
จบ
20:30
Reichenau Reichenau
:  0
Schwaz Schwaz
จบ
16:30
บาเลสเตียร์ คัลซา บาเลสเตียร์ คัลซา
:  3
Young Lions Young Lions
16:30
โฮกัง ยูไนเต็ด โฮกัง ยูไนเต็ด
? - ?
Geylang Geylang
16:30
Young Lions Young Lions
? - ?
Albirex Niigata Albirex Niigata
จบ
15:15
Kolovraty Kolovraty
:  6
Motorlet Prague B Motorlet Prague B
จบ
15:15
Kralovice Kralovice
:  2
US Prague US Prague
จบ
15:15
Podoli Podoli
:  1
Zizkov B Zizkov B
จบ
15:30
Hostivar Hostivar
:  2
Zlicin Zlicin
จบ
22:00
Olympia Prague Olympia Prague
:  6
Dukla JM Dukla JM
จบ
22:00
Predni Kopanina Predni Kopanina
:  3
Ujezd Prague Ujezd Prague
จบ
07:00
โคคิมโบ ยูนิโด โคคิมโบ ยูนิโด
:  1
San Luis San Luis
จบ
02:00
Deportes Temuco Deportes Temuco
:  0
Cobreloa Cobreloa
05:00
ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ คอนเซปชั่น ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ คอนเซปชั่น
? - ?
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
จบ
21:45
Rampla Juniors Rampla Juniors
:  1
CA Cerro CA Cerro
จบ
22:45
เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
:  2
Kisvarda Kisvarda
จบ
01:00
Honved Honved
:  4
Debrecen Debrecen
จบ
21:00
แอร์ดิโอเนี่ยน เอฟซี แอร์ดิโอเนี่ยน เอฟซี
:  3
มอนโทรส	มอนโทรส
จบ
21:00
ไคลด์ ไคลด์
:  3
ดัมบาร์ตัน	ดัมบาร์ตัน
จบ
21:00
โคฟ เรนเจอร์ส โคฟ เรนเจอร์ส
:  1
ฟัลเคิร์ก ฟัลเคิร์ก
จบ
21:00
อีสต์ ไฟฟ์ อีสต์ ไฟฟ์
:  1
ควีนส์ปาร์ค ควีนส์ปาร์ค
จบ
21:00
ปีเตอร์เฮด ปีเตอร์เฮด
:  0
อัลลัว แอธเลติก	อัลลัว แอธเลติก
จบ
17:30
โอคไลจ์ แคนนอนส์ โอคไลจ์ แคนนอนส์
:  0
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
จบ
12:00
อาวอนเดล เอฟซี (N) อาวอนเดล เอฟซี (N)
:  1
เซนต์ อัลบันส์ เซนต์ เซนต์ อัลบันส์ เซนต์
จบ
14:30
ฮูม ซิตี้ ฮูม ซิตี้
:  1
เซาท์เมลเบิร์น เซาท์เมลเบิร์น
จบ
15:30
อัลโทน่า แมจิค อัลโทน่า แมจิค
:  1
อีสเทิร์น ไลออนส์ อีสเทิร์น ไลออนส์
จบ
15:15
Marianske Lazne Marianske Lazne
:  6
Prestice Prestice
จบ
15:30
Horovicko Horovicko
:  1
Doubravka Doubravka
จบ
19:00
Rokycany Rokycany
:  5
Sokol Lom Sokol Lom
จบ
22:00
Klatovy Klatovy
:  1
Ceske Budejovice B Ceske Budejovice B
จบ
15:15
Petrin Plzen Petrin Plzen
:  1
Hvezda Cheb Hvezda Cheb
จบ
15:15
Beroun Beroun
:  1
Jindrichuv Hradec Jindrichuv Hradec

 ทีเด็ดบอล-ทีเด็ด-วิเคราะห์บอล-Rakastep
 แนะนำเพื่อน-คาสิโนออนไลน์-mm88th