mm88casino9-ถอนสูงสุด-8-ล้าน-แทงไม้ละ-5-แสน แนะนำเพื่อน-คาสิโนออนไลน์-mm88th

ผลบอล วันที่ 27 พฤศจิกายน 2565
จบ
15:00
United Arab Emirates U18 United Arab Emirates U18
0 : 8
Germany U18 Germany U18
จบ
21:00
Israel U18 Israel U18
1 : 3
Czech Republic U18 Czech Republic U18
จบ
22:00
Colombia U20 Colombia U20
3 : 2
Ecuador U20 Ecuador U20
จบ
18:30
เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด
0 : 1
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
จบ
20:00
บริสตอล โรเวอร์ บริสตอล โรเวอร์
0 : 2
บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
จบ
20:00
เบอร์นตัน อัลเบี้ย เบอร์นตัน อัลเบี้ย
6 : 1
ซิพเพนแฮม ทาวน์ ซิพเพนแฮม ทาวน์
จบ
21:15
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ นิวพอร์ท เคาท์ตี้
1 : 2
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
จบ
23:00
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
4 : 0
Buxton Buxton
จบ
19:00
บูร์โกส บูร์โกส
2 : 2
ซาราโกซา ซาราโกซา
จบ
21:00
เลกาเนส เลกาเนส
1 : 0
กรานาดา กรานาดา
จบ
21:15
ซีดี ลูโก้ ซีดี ลูโก้
1 : 1
เลบานเต้ เลบานเต้
จบ
23:00
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
2 : 1
เอสดี อิบาร์	เอสดี อิบาร์
จบ
17:30
เรจจิน่า เรจจิน่า
2 : 2
เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้
จบ
20:00
เบรสชา เบรสชา
2 : 0
สปอล สปอล
จบ
20:00
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
1 : 1
โคเซนซ่า โคเซนซ่า
จบ
20:00
โคโม่ โคโม่
1 : 1
บารี บารี
จบ
20:00
โฟรซิโนเน่ โฟรซิโนเน่
2 : 2
กาญารี่ กาญารี่
จบ
20:00
เปรูเกีย เปรูเกีย
1 : 0
เจนัว เจนัว
จบ
20:00
Sudtirol Sudtirol
2 : 2
อัสโคลี่	อัสโคลี่
จบ
23:00
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
0 : 1
เวนิส เวนิส
จบ
16:00
เอฟเค คราสโนดาร์ 2 เอฟเค คราสโนดาร์ 2
2 : 2
Kamaz Kamaz
จบ
17:00
Veles Moscow Veles Moscow
2 : 0
เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค
จบ
17:00
Volgar-Astrakhan Volgar-Astrakhan
1 : 1
Rodina Moscow Rodina Moscow
จบ
18:00
Akron Tolyatti (Rus) Akron Tolyatti (Rus)
1 : 1
SKA Khabarovsk SKA Khabarovsk
จบ
18:00
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
2 : 0
เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)	เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)
จบ
19:00
พีเอฟซี คูบัน พีเอฟซี คูบัน
1 : 0
Ulyanovsk Ulyanovsk
จบ
19:00
ชินนิค ยาโรสลาฟ ชินนิค ยาโรสลาฟ
? - ?
ไดนาโม มาคัชคาลา	ไดนาโม มาคัชคาลา
จบ
20:00
Vladikavkaz Vladikavkaz
2 : 1
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
จบ
21:00
โลซาน โลซาน
2 : 2
อารัว อารัว
จบ
16:30
เคซิโอเรนกูคู เคซิโอเรนกูคู
1 : 1
ซัมซันสปอร์	ซัมซันสปอร์
จบ
16:30
เพนดิกสปอร์ เพนดิกสปอร์
? - ?
อียัปสปอร์	อียัปสปอร์
จบ
19:00
เออร์ซูลัม เออร์ซูลัม
1 : 2
แบนเดอร์มาสปอร์	แบนเดอร์มาสปอร์
เกิซเทเป้ เอเอส เกิซเทเป้ เอเอส
? - ?
อัลเตย์เอสเค อัลเตย์เอสเค
จบ
01:00
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
2 : 3
ลอมเมล เอสเค ลอมเมล เอสเค
จบ
01:00
ลีร์เซ่ เคมเปนโซเน่น ลีร์เซ่ เคมเปนโซเน่น
2 : 2
วิร์ตัน วิร์ตัน
จบ
20:00
จามเชดปูร์ จามเชดปูร์
1 : 3
เอสซี อีสท์ เบงกอล (N) เอสซี อีสท์ เบงกอล (N)
จบ
17:00
ปอร์ติโมเนนเซ่ ปอร์ติโมเนนเซ่
2 : 0
เอสซี โควิลญ่า	เอสซี โควิลญ่า
จบ
21:00
กิล วิเซนเต้ กิล วิเซนเต้
2 : 0
นาซิอองนาล ดา มาเดร่า	นาซิอองนาล ดา มาเดร่า
จบ
23:00
โมไรเรนเซ่ โมไรเรนเซ่
4 : 2
เอสเตรล่า ดา อมาโดรา เอสเตรล่า ดา อมาโดรา
จบ
02:45
เบาวิสต้า เบาวิสต้า
1 : 0
วิล่าฟรานเควนเซ่ วิล่าฟรานเควนเซ่
จบ
16:30
ลำพูน วอร์ริเออร์ เอฟซี ลำพูน วอร์ริเออร์ เอฟซี
3 : 1
Sukhothai Sukhothai
จบ
17:00
หนองบัว พิชญา หนองบัว พิชญา
1 : 1
ขอนแก่น ยูไนเต็ด ขอนแก่น ยูไนเต็ด
จบ
17:00
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
1 : 1
Lampang (Tha) Lampang (Tha)
จบ
18:00
โปลิส เทโร โปลิส เทโร
1 : 0
นครราชสีมา นครราชสีมา
23:00
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
? - ?
Collado Villaba (Esp) Collado Villaba (Esp)
23:00
Galapagar Galapagar
? - ?
Real Aranjuez (Esp) Real Aranjuez (Esp)
23:00
ลาส โรซาส ซีเอฟ ลาส โรซาส ซีเอฟ
? - ?
CDE Madrid CDE Madrid
23:00
Paracuellos Antamira Paracuellos Antamira
? - ?
Canillas Canillas
23:00
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
? - ?
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
23:00
RSC International RSC International
? - ?
CD Mostoles (Esp) CD Mostoles (Esp)
23:00
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
? - ?
Getafe B Getafe B
23:00
Ursaria Ursaria
? - ?
Pozuelo de Alarcon Pozuelo de Alarcon
จบ
16:00
ญี่ปุ่น ญี่ปุ่น
0 : 1
คอสตาริกา คอสตาริกา
จบ
19:00
เบลเยี่ยม เบลเยี่ยม
0 : 2
โมร็อกโก โมร็อกโก
จบ
22:00
โครเอเชีย โครเอเชีย
4 : 1
 แคนาดา แคนาดา
จบ
01:00
สเปน สเปน
1 : 1
เยอรมนี เยอรมนี
จบ
23:00
Comunicaciones Comunicaciones
2 : 1
Malacateco Malacateco
จบ
23:00
Deportivo M. (Gtm) Deportivo M. (Gtm)
2 : 2
Iztapa Iztapa
จบ
23:00
Guastatoya Guastatoya
2 : 2
Antigua Antigua
จบ
23:00
Santa Lucia Santa Lucia
1 : 3
Coban Imperial Coban Imperial
จบ
23:00
Xelaju Xelaju
1 : 1
Achuapa (Gtm) Achuapa (Gtm)
จบ
23:00
Xinabajul Xinabajul
0 : 1
Municipal Municipal
จบ
03:00
Export Sebaco Export Sebaco
0 : 3
Diriangen Diriangen
จบ
04:00
Managua FC Managua FC
2 : 1
Matagalpa Matagalpa
จบ
07:00
UNAN-Managua UNAN-Managua
1 : 4
Esteli Esteli
จบ
20:00
IF Brommapojkarna W IF Brommapojkarna W
3 : 1
Uppsala W Uppsala W
จบ
19:00
ซานตา โคโลม่า ซานตา โคโลม่า
6 : 0
เอ็นกอร์ดานี เอ็นกอร์ดานี
จบ
19:00
อินเตอร์ คลับ ดิ เอสคัลเดส อินเตอร์ คลับ ดิ เอสคัลเดส
12 : 0
เซนต์ จูเลีย เซนต์ จูเลีย
จบ
19:00
ออดิโน ออดิโน
1 : 1
Penya Penya
จบ
19:00
ยูอี ซานตา โคโลม่า ยูอี ซานตา โคโลม่า
? - ?
Atletic Club Escaldes Atletic Club Escaldes
23:00
Alzira Alzira
? - ?
โอลอต โอลอต
23:00
ยาโกสเตรา ยาโกสเตรา
? - ?
ฟอร์เมนเตร่า ฟอร์เมนเตร่า
23:00
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
? - ?
บาเลนเซีย B บาเลนเซีย B
23:00
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
? - ?
แยย์ดา แยย์ดา
23:00
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
? - ?
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
23:00
Mallorca B Mallorca B
? - ?
CE Manresa CE Manresa
23:00
Prat Prat
? - ?
เพน่า เดปอร์ติโบ เพน่า เดปอร์ติโบ
23:00
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
? - ?
เอโบร เอโบร
23:00
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
? - ?
ซากัลติโน่ ซากัลติโน่
จบ
21:00
Bayern Munich W Bayern Munich W
2 : 0
SGS Essen W SGS Essen W
จบ
21:00
Duisburg W Duisburg W
1 : 0
Meppen W Meppen W
จบ
21:00
Koln W Koln W
0 : 4
Wolfsburg W Wolfsburg W
23:00
Azuqueca (Esp) Azuqueca (Esp)
? - ?
Quintanar Quintanar
23:00
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
? - ?
โตเลโด โตเลโด
23:00
La Solana (Esp) La Solana (Esp)
? - ?
Marchamalo Marchamalo
23:00
Puertollano C.F. Puertollano C.F.
? - ?
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
23:00
Tomelloso CF Tomelloso CF
? - ?
CF Talavera B CF Talavera B
23:00
Torrijos (Esp) Torrijos (Esp)
? - ?
Ciudad Real (Esp) Ciudad Real (Esp)
23:00
Villacanas (Esp) Villacanas (Esp)
? - ?
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
23:00
Villarrobledo (Esp) Villarrobledo (Esp)
? - ?
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
จบ
16:30
Marek (Bul) Marek (Bul)
0 : 1
Lok. Plovdiv Lok. Plovdiv
จบ
17:30
Litex Lovech Litex Lovech
0 : 2
Cherno More Cherno More
17:30
Spartak Spartak
1 : 0
Chavdar Etropole Chavdar Etropole
จบ
18:00
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara
0 : 1
Otelul Otelul
จบ
23:00
CSA Steaua CSA Steaua
0 : 1
FC Brasov FC Brasov
จบ
17:00
Lviv Lviv
0 : 1
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
จบ
18:00
ซอร์ยา ลูกานสค์ ซอร์ยา ลูกานสค์
1 : 1
เอฟซี มินาจ	เอฟซี มินาจ
จบ
21:00
Hostert Hostert
0 : 3
Ettelbruck Ettelbruck
จบ
21:00
Kaerjeng Kaerjeng
2 : 4
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
จบ
21:00
Niedercorn Niedercorn
3 : 2
ซีเอส โฟล่า เอสเช่	ซีเอส โฟล่า เอสเช่
จบ
21:00
Racing Luxembourg Racing Luxembourg
0 : 2
Union Titus Petange Union Titus Petange
จบ
21:00
UNA Strassen UNA Strassen
2 : 0
Mondercange Mondercange
จบ
21:00
Victoria Rosport Victoria Rosport
? - ?
Hesperange Hesperange
จบ
21:00
Wiltz Wiltz
4 : 4
Mondorf Mondorf
23:00
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
? - ?
Sant Andreu Sant Andreu
23:00
Girona B Girona B
? - ?
บาดาโลนา บาดาโลนา
23:00
FE Grama FE Grama
? - ?
Cerdanyola Cerdanyola
23:00
Montanesa (Esp) Montanesa (Esp)
? - ?
L Hospitalet L Hospitalet
23:00
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
? - ?
เปราลาด้า เปราลาด้า
23:00
UE Tona UE Tona
? - ?
Rapitenca (Esp) Rapitenca (Esp)
23:00
Vilafranca Vilafranca
? - ?
San Cristobal CP San Cristobal CP
23:00
Vilassar de Mar (Esp) Vilassar de Mar (Esp)
? - ?
Castelldefels Castelldefels
อัล อาลี ไคโร อัล อาลี ไคโร
2 : 1
Arab Contractors Arab Contractors
จบ
02:47
National Bank Egypt National Bank Egypt
0 : 1
พีระมิดส์ เอฟซี พีระมิดส์ เอฟซี
จบ
21:00
Mons Calpe Mons Calpe
0 : 2
Europa FC Europa FC
จบ
23:30
Glacis United Glacis United
1 : 2
Magpies Magpies
จบ
17:30
Bolton City Bolton City
1 : 2
La Cure Sylvester La Cure Sylvester
จบ
20:30
Grande Riviere Grande Riviere
1 : 0
Cercle De Joachim Cercle De Joachim
จบ
18:30
Grosuplje (Slo) Grosuplje (Slo)
0 : 2
Ilirija Ilirija
จบ
18:30
NK Bistrica NK Bistrica
1 : 2
Bilje Bilje
23:00
Burgos Promesas Burgos Promesas
? - ?
ซีดี อเรนเตโร ซีดี อเรนเตโร
23:00
Compostela Compostela
? - ?
Real Aviles Real Aviles
23:00
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
? - ?
Polvorin Polvorin
23:00
Langreo (Esp) Langreo (Esp)
? - ?
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
23:00
Laredo Laredo
? - ?
R. Oviedo B R. Oviedo B
23:00
Marino de Luanco Marino de Luanco
? - ?
Cristo Atletico Cristo Atletico
23:00
Ourense CF Ourense CF
? - ?
Torrelavega (Esp) Torrelavega (Esp)
23:00
Racing Santander B Racing Santander B
? - ?
บายาโดลิด B บายาโดลิด B
23:00
Zamora Zamora
? - ?
โกรูโซ โกรูโซ
จบ
19:30
Paris FC W Paris FC W
2 : 3
Lyon W Lyon W
23:00
Azkoyen Azkoyen
? - ?
Txantrea Txantrea
23:00
Beti Onak Beti Onak
? - ?
Alesves Alesves
23:00
Burlades Burlades
? - ?
Huarte Huarte
23:00
CD Cantolagua CD Cantolagua
? - ?
Lagunak Lagunak
23:00
Cortes Cortes
? - ?
Valle Egues Valle Egues
23:00
Oberena Oberena
? - ?
CD Ardoi CD Ardoi
23:00
Pamplona Pamplona
? - ?
Subiza Subiza
23:00
Pena Pena
? - ?
Ezcabarte Ezcabarte
จบ
21:30
Al Khalidiyah Al Khalidiyah
2 : 2
อัล ฮาลา อัล ฮาลา
จบ
21:30
อีส ริฟฟา อีส ริฟฟา
3 : 5
มานามา คลับ มานามา คลับ
18:00
Altglienicke Altglienicke
? - ?
Greifswald Greifswald
18:00
Berliner AK 07 Berliner AK 07
? - ?
โลโคโมทีฟ ไลป์ซิก โลโคโมทีฟ ไลป์ซิก
18:00
Chemie Leipzig Chemie Leipzig
? - ?
BFC Dynamo BFC Dynamo
18:00
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
? - ?
เยนา เยนา
18:00
Energie Cottbus Energie Cottbus
? - ?
Halberstadt Halberstadt
18:00
Erfurt Erfurt
? - ?
เอสเฟา บาเบลส์เบิร์ก 03 เอสเฟา บาเบลส์เบิร์ก 03
18:00
Lichtenberg Lichtenberg
? - ?
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
18:00
Luckenwalde Luckenwalde
? - ?
TB Berlin TB Berlin
18:00
Meuselwitz Meuselwitz
? - ?
Hertha Berlin II Hertha Berlin II
23:00
Atletico Albericia Atletico Albericia
? - ?
UC Cartes UC Cartes
23:00
Castro Castro
? - ?
Cayon Cayon
23:00
Union Montanesa Escobedo Union Montanesa Escobedo
? - ?
Solares Solares
23:00
Gama (Esp) Gama (Esp)
? - ?
Siete Villas Siete Villas
23:00
Naval Reinosa Naval Reinosa
? - ?
Vimenor Vimenor
23:00
Textil Escudo Textil Escudo
? - ?
Guarnizo Guarnizo
23:00
Torina Torina
? - ?
UD Samano UD Samano
23:00
Tropezon Tropezon
? - ?
Revilla Revilla
23:00
แอต. มาดริด B แอต. มาดริด B
? - ?
Diocesano Diocesano
23:00
CD Coria CD Coria
? - ?
เมลียา เมลียา
23:00
ตาลาเบราเดลาเรย์นา ตาลาเบราเดลาเรย์นา
? - ?
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
23:00
Don Benito Don Benito
? - ?
Atl. Paso Atl. Paso
23:00
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
? - ?
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
23:00
Guadalajara (Esp) Guadalajara (Esp)
? - ?
Leganes B (Esp) Leganes B (Esp)
23:00
Montijo Montijo
? - ?
ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่ ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่
23:00
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
? - ?
Socuellamos Socuellamos
FRO
Al-Khmes Al-Khmes
? - ?
Abu Salim Abu Salim
จบ
20:00
Faetano Faetano
3 : 3
Juvenes/Dogana Juvenes/Dogana
จบ
20:00
Murata Murata
1 : 2
Virtus Virtus
จบ
05:00
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
1 : 0
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
จบ
07:05
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
5 : 1
อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่	อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่
จบ
00:30
PSV W PSV W
3 : 1
Feyenoord W Feyenoord W
จบ
00:30
Twente W Twente W
3 : 1
อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน) อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน)
23:00
CD Marino (Esp) CD Marino (Esp)
? - ?
Panaderia Pulido San Mateo Panaderia Pulido San Mateo
23:00
La Cuadra La Cuadra
? - ?
Yaiza Yaiza
23:00
Lanzarote Lanzarote
? - ?
Santa Ursula Santa Ursula
23:00
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
? - ?
Arucas (Esp) Arucas (Esp)
23:00
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
? - ?
Ibarra (Esp) Ibarra (Esp)
23:00
San Fernando San Fernando
? - ?
Estrella Estrella
23:00
Tenerife B Tenerife B
? - ?
Tamaraceite Tamaraceite
23:00
Villa Santa Brigida Villa Santa Brigida
? - ?
Gran Tarajal (Esp) Gran Tarajal (Esp)
จบ
21:00
Dynamo Abomey Dynamo Abomey
3 : 1
Bani Ganse Bani Ganse
จบ
21:00
Adjidja Adjidja
1 : 2
Eternel Eternel
จบ
21:00
ASCotonou ASCotonou
? - ?
Requins Requins
จบ
21:00
Avrankou Omnisport Avrankou Omnisport
2 : 0
ASVO ASVO
จบ
21:00
Bembereke Bembereke
? - ?
Takunnin Takunnin
จบ
21:00
Djeffa Djeffa
0 : 1
Dragons Dragons
FRO
Energie Sports Energie Sports
? - ?
Espoir Espoir
จบ
21:00
Pantheres Pantheres
1 : 1
Cavaliers Cavaliers
จบ
21:00
Tonnerre Tonnerre
1 : 1
Hodio Hodio
จบ
13:00
Tai Po Tai Po
1 : 2
Hong Kong FC Hong Kong FC
จบ
16:00
Warriors Warriors
3 : 1
Resources Capital Resources Capital
จบ
16:00
Bydgoszcz II W Bydgoszcz II W
0 : 4
Czarni Sosnowiec W Czarni Sosnowiec W
จบ
16:00
Leczna II W Leczna II W
1 : 2
Sleza Wroclaw W Sleza Wroclaw W
จบ
17:00
Pogon Tczew II W Pogon Tczew II W
4 : 0
UKS SMS Lodz II W UKS SMS Lodz II W
จบ
17:00
Unia Opole W Unia Opole W
0 : 16
Gdansk W Gdansk W
จบ
17:30
KSP Kielce II W KSP Kielce II W
0 : 11
Leczna W (Pol) Leczna W (Pol)
จบ
21:00
Loczki Wyszkow W Loczki Wyszkow W
0 : 6
UJ Krakow W UJ Krakow W
จบ
19:00
Inter Star Inter Star
1 : 0
TOP Junior TOP Junior
จบ
19:00
Kayanza Kayanza
1 : 0
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
จบ
19:00
Musongati Musongati
1 : 0
วิทัลโอ เอฟซี วิทัลโอ เอฟซี
จบ
19:00
New Oil New Oil
1 : 4
Bumamuru Bumamuru
19:00
Ayvalikgucu Ayvalikgucu
? - ?
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
19:00
Bayrampasa Bayrampasa
? - ?
Ofspor Ofspor
19:00
Bulvarspor Bulvarspor
? - ?
Kestel Kestel
19:00
Ergene Velimese Ergene Velimese
? - ?
Elaziz Bld. Elaziz Bld.
19:00
Eynesil Eynesil
? - ?
Kahramanmarasspor Kahramanmarasspor
19:00
Gumushanespor Gumushanespor
? - ?
Igdir Igdir
19:00
Turk Metal Turk Metal
? - ?
Turgutluspor Turgutluspor
19:00
Kusadasispor Kusadasispor
? - ?
Orduspor 1967 Orduspor 1967
23:00
Atletico Arteixo (Esp) Atletico Arteixo (Esp)
? - ?
Dep. La Coruna B Dep. La Coruna B
23:00
CD Choco CD Choco
? - ?
Paiosaco Paiosaco
23:00
Gran Pena Gran Pena
? - ?
Estradense Estradense
23:00
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
? - ?
Alondras (Esp) Alondras (Esp)
23:00
Silva SD Silva SD
? - ?
Arosa SC Arosa SC
23:00
Somozas Somozas
? - ?
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
23:00
UD Ourense UD Ourense
? - ?
Barco Barco
23:00
Viveiro Viveiro
? - ?
Arzua Arzua
16:00
Bayern Munich 2 W Bayern Munich 2 W
? - ?
Gutersloh W Gutersloh W
16:00
FC Koln II W FC Koln II W
? - ?
Turbine Postdam 2 W Turbine Postdam 2 W
16:00
RB Leipzig W RB Leipzig W
? - ?
Eintracht Frankfurt 2 W Eintracht Frankfurt 2 W
19:00
Andernach W Andernach W
? - ?
1.FC Nurnberg W (Ger) 1.FC Nurnberg W (Ger)
19:00
Hoffenheim 2 W Hoffenheim 2 W
? - ?
Freiburg 2 W (Ger) Freiburg 2 W (Ger)
19:00
Ingolstadt W (Ger) Ingolstadt W (Ger)
? - ?
Jena W (Ger) Jena W (Ger)
19:00
Wolfsburg 2 W Wolfsburg 2 W
? - ?
Sand W Sand W
จบ
18:30
Achyronas-Onisilos (Cyp) Achyronas-Onisilos (Cyp)
2 : 0
Ypsonas Ypsonas
จบ
21:00
Ermis Ermis
1 : 1
Omonia 29th May Omonia 29th May
FRO
Liphakoe Football Club Liphakoe Football Club
? - ?
Lijabatho Lijabatho
จบ
19:00
Bantu Bantu
2 : 0
Machokha Machokha
จบ
19:00
Lesotho Lesotho
0 : 1
Linare Linare
จบ
19:00
LMPS LMPS
3 : 0
Mazenod Mazenod
จบ
17:00
ดินาโม มอสโก ดินาโม มอสโก
1 : 0
เอฟซี ออเรนเบิร์ก เอฟซี ออเรนเบิร์ก
จบ
17:00
เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ
3 : 0
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
จบ
19:00
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
1 : 0
F. Voronezh F. Voronezh
19:00
เซนิต เซนิต
1 : 0
สปาร์ตัก มอสโก	สปาร์ตัก มอสโก
จบ
22:00
คราซ์โนดาร์ คราซ์โนดาร์
4 : 1
กิมกิ กิมกิ
จบ
22:00
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
3 : 1
นิซนี่ นอฟโกรอด นิซนี่ นอฟโกรอด
จบ
18:00
Hapoel Ironi Acre (Isr) Hapoel Ironi Acre (Isr)
0 : 1
Always Ready Always Ready
22:00
Berane Berane
? - ?
Celik Niksic Celik Niksic
22:00
Bokelj Bokelj
? - ?
Igalo Igalo
22:00
Kom Podgorica Kom Podgorica
? - ?
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
22:00
Mladost DG Mladost DG
? - ?
Grbalj Grbalj
22:00
Otrant Otrant
? - ?
Zeta Zeta
23:00
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
? - ?
Unami CP Unami CP
23:00
Becerril Becerril
? - ?
Ponferradina B Ponferradina B
23:00
Bembibre (Esp) Bembibre (Esp)
? - ?
Real Avila Real Avila
23:00
La Virgen La Virgen
? - ?
Palencia CF Palencia CF
23:00
Leonesa B Leonesa B
? - ?
Almazan Almazan
23:00
Mirandes 2 Mirandes 2
? - ?
Santa Marta Tormes (Esp) Santa Marta Tormes (Esp)
23:00
Numancia B Numancia B
? - ?
Arandina Arandina
23:00
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
? - ?
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
จบ
20:00
Nico United Nico United
? - ?
Mogoditshane Mogoditshane
เลื่อน
Fello Star Fello Star
? - ?
Satellite Satellite
จบ
22:00
Hafia Hafia
4 : 0
Milo FC Milo FC
จบ
22:00
Horoya (Gui) Horoya (Gui)
2 : 0
Ashanti GB Ashanti GB
จบ
21:00
Akokana Akokana
? - ?
Police Police
จบ
21:00
Jangorzo Jangorzo
0 : 1
Douanes Niamey Douanes Niamey
จบ
21:00
Sahel Sahel
1 : 0
US Gendarmerie US Gendarmerie
จบ
21:00
Urana Urana
? - ?
Olympic Niamey Olympic Niamey
จบ
15:00
CSKA-Pomir Dushanbe CSKA-Pomir Dushanbe
1 : 5
Istiqlol Dushanbe Istiqlol Dushanbe
จบ
15:00
Khujand Khujand
2 : 0
Vakhsh Vakhsh
จบ
18:00
Sabail Sabail
3 : 1
เนฟท์ชิ บาคู เนฟท์ชิ บาคู
23:00
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
? - ?
UCAM Murcia UCAM Murcia
23:00
เบติส B เบติส B
? - ?
CD Utrera (Esp) CD Utrera (Esp)
23:00
Cadiz CF B Cadiz CF B
? - ?
เยคราโน่ เดปอร์ติโว เยคราโน่ เดปอร์ติโว
23:00
El Ejido El Ejido
? - ?
แอตเลติโก้ มานชา เรอัล แอตเลติโก้ มานชา เรอัล
23:00
Cartagena B Cartagena B
? - ?
Velez Velez
23:00
กรานาดา B กรานาดา B
? - ?
Juventud Torremolinos Juventud Torremolinos
23:00
Mar Menor (Esp) Mar Menor (Esp)
? - ?
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
23:00
เรเครติโบ อูเอลบ้า เรเครติโบ อูเอลบ้า
? - ?
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
23:00
แอตเลติโก้ ซานลูเกโน่ ซีเอฟ แอตเลติโก้ ซานลูเกโน่ ซีเอฟ
? - ?
San Roque (Esp) San Roque (Esp)
จบ
19:30
Juventus W Juventus W
1 : 1
Como W Como W
จบ
19:30
Sampdoria W Sampdoria W
0 : 2
Sassuolo W Sassuolo W
18:00
Szekszardi W Szekszardi W
? - ?
MOL Vidi W MOL Vidi W
จบ
21:30
Etoile Filante Etoile Filante
1 : 2
Royal Royal
จบ
21:30
Rahimo Rahimo
2 : 2
RDF RDF
จบ
21:30
SO Armee SO Armee
3 : 1
Bouake Bouake
จบ
00:00
ASEC Mimosas ASEC Mimosas
1 : 0
Stella Abidjan Stella Abidjan
จบ
15:00
Banat W Banat W
1 : 0
Baia Mare W Baia Mare W
จบ
15:00
Carmen Bucuresti W Carmen Bucuresti W
9 : 0
Targu Mures W Targu Mures W
จบ
15:00
Fairplay Bucuresti W Fairplay Bucuresti W
1 : 5
Csikszereda M. Ciuc W Csikszereda M. Ciuc W
จบ
15:00
Politehnica Timisoara W Politehnica Timisoara W
4 : 0
Universitatea Alexandria W Universitatea Alexandria W
จบ
16:00
Universitatea Galati W Universitatea Galati W
1 : 2
Piros Security W Piros Security W
จบ
17:00
Ol. Cluj W (Rou) Ol. Cluj W (Rou)
8 : 2
Vasas Odorhei W Vasas Odorhei W
จบ
16:00
Bukovyna Bukovyna
0 : 3
Nyva Ternopil Nyva Ternopil
จบ
16:00
Dunaivtsi Dunaivtsi
2 : 0
Ivano-Frankivsk Ivano-Frankivsk
จบ
16:00
Karpaty Lviv Karpaty Lviv
1 : 2
Zhytomyr Zhytomyr
จบ
16:00
Kremin Kremin
3 : 0
Chernihiv Chernihiv
จบ
16:00
Lebedin Lebedin
5 : 0
Hirnyk-Sport Hirnyk-Sport
จบ
16:00
Skoruk Tomakovka Skoruk Tomakovka
2 : 0
SC Poltava SC Poltava
จบ
21:15
Zebbug Zebbug
4 : 2
Hamrun Hamrun
23:00
Atzeneta Atzeneta
? - ?
Torrent (Esp) Torrent (Esp)
23:00
Castellon B Castellon B
? - ?
Jove Jove
23:00
Gandia (Esp) Gandia (Esp)
? - ?
Silla CF (Esp) Silla CF (Esp)
23:00
Hercules B Hercules B
? - ?
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
23:00
Levante B Levante B
? - ?
Roda Roda
23:00
Patacona Patacona
? - ?
Acero Acero
23:00
Rayo Ibense (Esp) Rayo Ibense (Esp)
? - ?
Elche CF Ilicitano (Esp) Elche CF Ilicitano (Esp)
23:00
Villarreal C Villarreal C
? - ?
Torrellano (Esp) Torrellano (Esp)
จบ
21:30
Tadamon Tadamon
? - ?
Nejmeh SC Nejmeh SC
จบ
19:15
อัล อันซาร์ (ลิเบีย) อัล อันซาร์ (ลิเบีย)
1 : 0
Al Hikma Al Hikma
จบ
19:00
Almopos Almopos
? - ?
Makedonikos Makedonikos
จบ
19:00
Iraklis Larissa Iraklis Larissa
0 : 1
Diagoras Diagoras
จบ
19:00
Irodotos Irodotos
0 : 1
PAE Egaleo PAE Egaleo
จบ
19:00
Niki Volos Niki Volos
3 : 0
Apollon Pontou Apollon Pontou
จบ
19:00
Chania Kissamikos Chania Kissamikos
1 : 0
คาลามาต้า คาลามาต้า
จบ
19:00
Panachaiki Panachaiki
? - ?
อพอลล่อน สมายร์นิส อพอลล่อน สมายร์นิส
จบ
19:00
Thesprotos Thesprotos
1 : 1
Veria Veria
จบ
18:00
Blue Waters Blue Waters
2 : 1
Young Africans Young Africans
จบ
18:00
Civics Civics
2 : 2
Julinho Sporting Julinho Sporting
FRO
Tura Magic Tura Magic
? - ?
Orlando Pirates Orlando Pirates
จบ
19:00
Mighty Gunners Mighty Gunners
0 : 2
African Stars African Stars
FRO
Life Fighters Life Fighters
? - ?
Citizens Citizens
จบ
21:00
UNAM UNAM
? - ?
Tigers Tigers
จบ
18:00
Excelsior Excelsior
5 : 1
Sainte Rose Sainte Rose
จบ
17:30
Saint-Denis Saint-Denis
4 : 0
AS Marsouins AS Marsouins
จบ
17:30
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
1 : 0
St. Louis St. Louis
จบ
17:30
Tamponnaise Tamponnaise
0 : 1
Sainte-Suzanne Sainte-Suzanne
23:00
AD San Juan AD San Juan
? - ?
Utebo FC Utebo FC
23:00
Alaves B Alaves B
? - ?
Alfaro Alfaro
23:00
อเรนาส คลับ อเรนาส คลับ
? - ?
Beasain Beasain
23:00
Arnedo Arnedo
? - ?
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
23:00
Brea Brea
? - ?
ซีดี ตูเดลาโน่ ซีดี ตูเดลาโน่
23:00
Cirbonero Cirbonero
? - ?
อิซาร์ร่า อิซาร์ร่า
23:00
Gernika Club Gernika Club
? - ?
Logrones Promesas Logrones Promesas
23:00
Mutilvera Mutilvera
? - ?
Tarazona Tarazona
23:00
Racing Rioja Racing Rioja
? - ?
Real Sociedad C Real Sociedad C
19:30
Freialdenhoven Freialdenhoven
? - ?
FC Viktoria 08 FC Viktoria 08
19:30
Glesch-Paffendorf (Ger) Glesch-Paffendorf (Ger)
? - ?
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
20:00
Eintracht Hohkeppel Eintracht Hohkeppel
? - ?
Hurth Hurth
20:00
Friesdorf Friesdorf
? - ?
VfL Vichttal VfL Vichttal
20:00
Konigsdorf (Ger) Konigsdorf (Ger)
? - ?
Hennef Hennef
20:00
Pesch Pesch
? - ?
Fortuna Koln II Fortuna Koln II
20:00
Siegburger (Ger) Siegburger (Ger)
? - ?
Frechen Frechen
23:00
Barbastro Barbastro
? - ?
Carinena (Esp) Carinena (Esp)
23:00
Binefar Binefar
? - ?
Caspe Caspe
23:00
Cuarte Cuarte
? - ?
CF Illueca CF Illueca
23:00
Epila Epila
? - ?
Almudevar Almudevar
23:00
Huesca B Huesca B
? - ?
Calamocha Calamocha
23:00
La Almunia La Almunia
? - ?
Tamarite Tamarite
23:00
Robres Robres
? - ?
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
23:00
Utrillas Utrillas
? - ?
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
จบ
01:00
Libertad Libertad
3 : 0
U. Sucre U. Sucre
จบ
14:30
ศรีนิธิ เดคคาน เอฟซี ศรีนิธิ เดคคาน เอฟซี
1 : 0
Gokulam Gokulam
จบ
17:00
Mohammedan Mohammedan
1 : 0
ทีอาร์เอยู เอฟซี	ทีอาร์เอยู เอฟซี
จบ
19:00
Juk Juk
1 : 0
JS Talangai JS Talangai
จบ
20:00
Leopard Leopard
1 : 2
Inter Club Inter Club
จบ
20:00
Otoho d'Oyo Otoho d'Oyo
2 : 1
Patronage Sainte-Anne Patronage Sainte-Anne
จบ
20:00
V .Club Mokanda V .Club Mokanda
2 : 2
CARA Brazzaville CARA Brazzaville
จบ
21:00
Kondzo Kondzo
? - ?
Diables Noirs Diables Noirs
จบ
19:00
Arua Hill Arua Hill
2 : 1
Onduparaka FC Onduparaka FC
จบ
22:00
Gjilani Gjilani
0 : 3
KF Ballkani KF Ballkani
จบ
22:00
Malisheva Malisheva
? - ?
KF Llapi KF Llapi
จบ
22:00
Trepca 89 Trepca 89
0 : 3
Prishtina Prishtina
23:00
Anaitasuna FT Anaitasuna FT
? - ?
Urduliz Urduliz
23:00
Aurrera de Vitoria Aurrera de Vitoria
? - ?
Touring KE Touring KE
23:00
Aurrera Ondarroa Aurrera Ondarroa
? - ?
San Ignacio San Ignacio
23:00
SCD Durango SCD Durango
? - ?
SD Deusto (Esp) SD Deusto (Esp)
23:00
เลเอียวอา เลเอียวอา
? - ?
Lagun Onak Lagun Onak
23:00
Padura Padura
? - ?
บารากัลโด บารากัลโด
23:00
Pasaia Pasaia
? - ?
วิคโตริอา วิคโตริอา
23:00
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
? - ?
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
จบ
19:00
Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks
3 : 2
Ulinzi Stars Ulinzi Stars
จบ
18:00
Tusker Tusker
4 : 1
Nairobi City Nairobi City
จบ
19:15
Kenya CB Kenya CB
0 : 1
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz
จบ
17:00
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
0 : 1
Elva Elva
จบ
17:00
Neptunas (Ltu) Neptunas (Ltu)
0 : 4
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
จบ
22:30
Casa Casa
1 : 1
Pikine Pikine
จบ
22:30
Guediawaye Guediawaye
3 : 0
Excellence Excellence
จบ
22:30
Mbour Mbour
0 : 2
Diambars Diambars
จบ
20:00
รูซอมเบร็อค รูซอมเบร็อค
2 : 2
Z. Moravce Z. Moravce
23:00
Arroyo Arroyo
? - ?
Fuente de Cantos Fuente de Cantos
23:00
Azuaga Azuaga
? - ?
Villafranca Villafranca
23:00
Don Alvaro Don Alvaro
? - ?
CD Calamonte CD Calamonte
23:00
La Estrella La Estrella
? - ?
Pueblonuevo Pueblonuevo
23:00
AD Llerenense AD Llerenense
? - ?
Montehermoso Montehermoso
23:00
Moralo Moralo
? - ?
Miajadas (Esp) Miajadas (Esp)
23:00
Trujillo Trujillo
? - ?
Jerez CF Jerez CF
23:00
UP Plasencia UP Plasencia
? - ?
Olivenza Olivenza
จบ
14:00
เพิร์ ธ กลอรี (W) เพิร์ ธ กลอรี (W)
0 : 1
Adelaide W Adelaide W
จบ
18:00
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
3 : 3
MTK Budapest MTK Budapest
จบ
18:00
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
0 : 3
Csakvari Csakvari
จบ
18:00
Siofok Siofok
0 : 1
Mosonmagyarovari TE Mosonmagyarovari TE
จบ
18:00
Soroksar Soroksar
1 : 2
Budafoki Budafoki
จบ
20:00
Ajka Ajka
1 : 0
Dorogi Dorogi
จบ
20:00
Gyor Gyor
0 : 3
DVTK DVTK
จบ
20:00
Haladas Haladas
6 : 4
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
จบ
20:00
Pecsi MFC Pecsi MFC
2 : 1
Szentlorinc Szentlorinc
จบ
20:00
Tiszakecske (Hun) Tiszakecske (Hun)
2 : 0
Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912
จบ
18:00
SC Angrense SC Angrense
? - ?
Imortal Imortal
จบ
21:00
Arronches Benfica Arronches Benfica
? - ?
Marinhense	Marinhense
จบ
21:00
Atletico CP Atletico CP
5 : 1
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
จบ
21:00
Coruchense Coruchense
4 : 0
Alcains Alcains
จบ
21:00
Desportivo Moncao Desportivo Moncao
1 : 0
Pedras Salgadas Pedras Salgadas
จบ
21:00
Fabril do Barreiro (Por) Fabril do Barreiro (Por)
3 : 0
Vasco da Gama Vasco da Gama
จบ
21:00
Ferreiras Ferreiras
2 : 0
Lusitano GC Lusitano GC
จบ
21:00
GD Resende GD Resende
0 : 3
FC Alpendorada FC Alpendorada
จบ
21:00
Gondomar Gondomar
3 : 2
Machico Machico
จบ
21:00
Guarda Desportiva Guarda Desportiva
0 : 3
Castro Daire Castro Daire
จบ
21:00
Lusitania FC (Por) Lusitania FC (Por)
1 : 0
Leca (Por) Leca (Por)
จบ
21:00
Maritimo B Maritimo B
? - ?
Beira Mar (Por) Beira Mar (Por)
จบ
21:00
Merelinense Merelinense
1 : 1
Amarante Amarante
จบ
21:00
Olhanense Olhanense
3 : 2
Oriental Dragon Oriental Dragon
จบ
21:00
Pero Pinheiro Pero Pinheiro
2 : 0
Loures Loures
จบ
21:00
Rebordosa (Por) Rebordosa (Por)
1 : 0
Valadares Gaia Valadares Gaia
จบ
21:00
Rio Maior SC Rio Maior SC
0 : 2
Dezembro Dezembro
จบ
21:00
Salgueiros Salgueiros
0 : 2
Camacha Camacha
จบ
21:00
Santarem Santarem
3 : 0
Uniao Da Serra Uniao Da Serra
จบ
21:00
Sao Martinho Sao Martinho
3 : 1
Brito Brito
จบ
21:00
SB Castelo Branco SB Castelo Branco
? - ?
Mortagua Mortagua
จบ
21:00
SC Vianense SC Vianense
3 : 1
Pevidem Pevidem
จบ
21:00
Serpa Serpa
2 : 0
Juv. Evora Juv. Evora
จบ
21:00
Sintrense Sintrense
1 : 0
Sertanense Sertanense
จบ
21:00
Tirsense (Por) Tirsense (Por)
1 : 2
Dumiense Dumiense
จบ
21:00
Vila Mea Vila Mea
4 : 0
Maria de Fonte Maria de Fonte
จบ
21:00
Vilar de Perdizes Vilar de Perdizes
1 : 0
GD Braganca GD Braganca
จบ
22:00
CD Rabo Peixe CD Rabo Peixe
2 : 1
SC Praiense SC Praiense
จบ
21:00
Dynamic Togolais Dynamic Togolais
2 : 1
Anges de Notse Anges de Notse
จบ
21:00
Gomido Gomido
1 : 1
Gbohloe-Su Gbohloe-Su
จบ
21:00
Kakadl Kakadl
0 : 3
Kara Kara
จบ
21:00
Semassi Semassi
2 : 1
Entente II Entente II
จบ
21:00
Tambo Tambo
1 : 1
Unisport Unisport
จบ
23:00
เออีแอล ลิมาสซอล เออีแอล ลิมาสซอล
0 : 1
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
จบ
21:00
อาโปเอล นิโคเซีย อาโปเอล นิโคเซีย
4 : 0
โอโมเนีย นิโคเซีย โอโมเนีย นิโคเซีย
จบ
19:00
Brondby W Brondby W
2 : 1
Fortuna Hjorring W Fortuna Hjorring W
จบ
19:00
Koge W Koge W
2 : 0
Aarhus W Aarhus W
จบ
19:00
Sundby W Sundby W
0 : 2
Thisted FC W Thisted FC W
23:00
Aviles Stadium (Esp) Aviles Stadium (Esp)
? - ?
Union Club Ceares Union Club Ceares
23:00
CD Colunga CD Colunga
? - ?
ยูดี ลาเนร่า ยูดี ลาเนร่า
23:00
Covadonga (Esp) Covadonga (Esp)
? - ?
กัวดาล กัวดาล
23:00
ฆิฆอน B ฆิฆอน B
? - ?
Real Titanico Real Titanico
23:00
L Entregu Club de Futbol L Entregu Club de Futbol
? - ?
Condal Condal
23:00
Llanes Llanes
? - ?
Luarca Luarca
23:00
Praviano Praviano
? - ?
เลอัลตาด เลอัลตาด
23:00
Valdesoto (Esp) Valdesoto (Esp)
? - ?
Tuilla Tuilla
จบ
18:00
FK Skopje FK Skopje
2 : 1
Akademija Pandev Akademija Pandev
จบ
18:00
Pobeda Pobeda
0 : 6
เอฟเค ชคูปิ	เอฟเค ชคูปิ
จบ
18:00
Rabotnicki Rabotnicki
2 : 0
Makedonija GP Makedonija GP
จบ
18:00
เอฟเค สเคนดิจา เอฟเค สเคนดิจา
? - ?
Tikves Tikves
จบ
18:30
Celeste Celeste
1 : 0
AC Kuya AC Kuya
จบ
19:30
Mazembe Mazembe
3 : 1
Don Bosco Don Bosco
จบ
20:30
Motema Pembe Motema Pembe
1 : 1
AS Maniema AS Maniema
จบ
20:30
Simba Simba
2 : 1
St Eloi Lupopo St Eloi Lupopo
จบ
21:30
LPRC Oiler LPRC Oiler
? - ?
Nimba Nimba
FRO
Mighty Barrolle Mighty Barrolle
? - ?
Jubilee Jubilee
จบ
21:30
Muscat Muscat
1 : 5
Watanga Watanga
จบ
21:30
Sandi Sandi
0 : 4
LISCR FC LISCR FC
จบ
19:00
Kiyovu Kiyovu
1 : 3
Gasogi United (Rwa) Gasogi United (Rwa)
จบ
19:00
Mukura Victory Sports Mukura Victory Sports
? - ?
APR APR
จบ
19:00
Musanze Musanze
2 : 0
Rayon Sport Rayon Sport
จบ
19:00
Rwamagana City Rwamagana City
1 : 0
Espoir Espoir
จบ
19:00
Kansanshi Kansanshi
2 : 3
Chambishi Chambishi
จบ
17:00
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
1 : 0
ENH Vilankulo ENH Vilankulo
จบ
20:00
Ferroviario Beira Ferroviario Beira
3 : 1
Ferroviario Lichinga Ferroviario Lichinga
จบ
17:00
Matchedje Mocuba Matchedje Mocuba
0 : 2
Black Bulls Black Bulls
จบ
17:00
UD Songo UD Songo
? - ?
Incomati Xinavane Incomati Xinavane
23:00
ซีอี อันดราทส์ ซีอี อันดราทส์
? - ?
Sant Jordi Sant Jordi
23:00
Binissalem Binissalem
? - ?
Manacor Manacor
23:00
Inter Manacor Inter Manacor
? - ?
Mercadal Mercadal
23:00
Platges de Calvia Platges de Calvia
? - ?
Llosetense Llosetense
23:00
Poblense (Esp) Poblense (Esp)
? - ?
Sant Jordi Sant Jordi
23:00
Portmany Portmany
? - ?
Constancia (Esp) Constancia (Esp)
23:00
Santanyi Santanyi
? - ?
Collerense Collerense
23:00
Soller Soller
? - ?
Penya Independent Penya Independent
จบ
22:00
Djoliba Djoliba
1 : 0
Stade Malien Stade Malien
จบ
03:00
Olancho Olancho
1 : 1
Marathon Marathon
จบ
23:30
Defensor La Bocana Defensor La Bocana
2 : 1
Atl. Bruces Atl. Bruces
จบ
02:00
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
? - ?
Comerciantes Comerciantes
จบ
19:00
Polisi Tanzania Polisi Tanzania
1 : 3
Simba Simba
จบ
22:00
Azam Azam
3 : 2
Coastal Union Coastal Union
20:00
Leuven II W Leuven II W
? - ?
Tienen W Tienen W
21:00
Amora W Amora W
? - ?
Valadares Gaia W Valadares Gaia W
21:00
Damaiense W Damaiense W
? - ?
Vilaverdense W (Por) Vilaverdense W (Por)
21:00
Famalicao W Famalicao W
? - ?
Sporting W (Por) Sporting W (Por)
21:00
Benfica W Benfica W
? - ?
Braga W (Por) Braga W (Por)
21:00
Torreense W Torreense W
? - ?
Ouriense W Ouriense W
22:00
Maritimo W Maritimo W
? - ?
Albergaria/Durit W Albergaria/Durit W
จบ
03:00
มิวนิซิปัล กรีเชีย มิวนิซิปัล กรีเชีย
3 : 1
Barrio Mexico Barrio Mexico
จบ
17:00
Grobina Grobina
2 : 3
Metta/LU Metta/LU
จบ
22:00
บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า
2 : 1
Jezero Jezero
จบ
22:00
ซูตเยสก้า นิคซิค ซูตเยสก้า นิคซิค
2 : 0
OFK Petrovac OFK Petrovac

 ทีเด็ดบอล-ทีเด็ด-วิเคราะห์บอล-Rakastep
 แนะนำเพื่อน-คาสิโนออนไลน์-mm88th