mm88th-แทงบอล-แทงบอลออนไลน์

ผลบอลวันที่ 16 มิถุนายน 2562

Faroe Islands - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Streymur 1 - 4 Vikingur
Match
01:00 FINISHED NSI Runavik 2 - 0 AB Argir
Match
21:00 FINISHED IF Fuglafjordur 1 - 5 HB Torshavn
Match
21:00 FINISHED TB/FCS/Royn 0 - 1 B36 Torshavn
Match
Georgia - Erovnuli Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Lokomotiv Tbilisi 1 - 0 Dinamo Batumi
Match
22:00 FINISHED Dinamo Tbilisi 2 - 1 WIT Georgia
Match
Iceland - Pepsideild
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED KA Akureyri 2 - 1 Grindavik
Match
Moldova - Divizia Nationala
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Petrocub 4 - 1 Speranta Nisporeni
Match
00:00 FINISHED Milsami 3 - 1 Dinamo-Auto
Match
22:00 FINISHED Sfintul 2 - 0 Zimbru Chisinau
Match
Spain - Tercera Division - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Sestao (Esp) 3 - 1 Poblense (Esp)
Match
00:00 FINISHED Union Montanesa Escobedo 0 - 1 Alaves B
Match
00:00 FINISHED Bergantinos (Esp) 2 - 1 Villarrubia (Esp)
Match
00:30 FINISHED ค. เซโกเบียน่า 0 - 1 Villarrobledo (Esp)
Match
00:30 FINISHED Zamora 0 - 0
Match
01:00 FINISHED La Nucia (Esp) 0 - 1
Match
01:00 Linares 3 - 0 Moralo
Match
01:30 FINISHED Jaen (Esp) 0 - 2 Algeciras (Esp)
Match
16:00 FINISHED ลอร์กา เดปอร์ติว่า 2 - 1 Union Viera
Match
16:30 FINISHED Portugalete (Esp) 1 - 1 Alondras (Esp)
Match
17:00 1 - 0
Match
17:00 FINISHED Mallorca B 2 - 1 CD Utrera (Esp)
Match
17:00 FINISHED Socuellamos 2 - 0 CD Mostoles (Esp)
Match
18:00 FINISHED Tamaraceite 0 - 1 Prat
Match
23:00 FINISHED เลอัลตาด 3 - 0 ฟอร์เมนเตร่า
Match
23:00 FINISHED Marino de Luanco 2 - 0 Mutilvera
Match
23:30 FINISHED SD Logrones 1 - 1
Match
23:30 FINISHED Tarazona 1 - 0 El Palo (Esp)
Match
World - Friendly International
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED Algeria 3 - 2 Mali
Match
02:00 FINISHED Egypt 3 - 1 Guinea
Match
23:00 FINISHED Nigeria 1 - 0 Senegal
Match
23:30 FINISHED Morocco 2 - 3 Zambia
Match
Spain - Segunda Division B Losers Play Offs
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Recreativo Huelva 1 - 1 มิรานเดส
Match
01:30 FINISHED เอสดี พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 0 คาร์ทาเกน่า
Match
23:00 FINISHED บาเรียเรส 1 - 0 เมลียา
Match
Spain - LaLiga2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED อัลบาเซเต 1 - 0 มาจอร์กา
Match
02:00 FINISHED มาลากา 0 - 1 เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Match
World - Friendly International Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Latvia W 2 - 0 Lithuania W
Match
Syria - Syria Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 FINISHED วัธบาห์ 3 - 1 อัล นาแวร์
Match
Iraq - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 FINISHED Al Zawraa 2 - 1 Naft Al Junoob
Match
23:15 FINISHED Al Talaba 1 - 4 Al Naft
Match
Norway - Division 3 - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED Finnsnes 2 - 2 Junkeren (Nor)
Match
19:00 FINISHED Start 2 1 - 1 Brodd
Match
20:00 FINISHED Vestfossen 1 - 1 Fana
Match
20:00 FINISHED Harstad 1 - 3 Gjellerasen
Match
21:00 FINISHED Stord 5 - 2 Brann 2
Match
Belarus - Vysshaya Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:45 FINISHED โซดิโน่ 1 - 0 Vitebsk
Match
00:45 FINISHED แบร็สต์ 3 - 0 โกเมล
Match
21:00 FINISHED บาเต้ 3 - 1 ชัคห์ติยอร์
Match
23:00 FINISHED ดินาโม มินส์ 6 - 1 Energetik-BGU
Match
Brazil - Serie D
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED Bragantino 3 - 0 Uniclinic
Match
01:30 FINISHED Boavista 0 - 1 Novorizontino (Bra)
Match
02:00 FINISHED Central SC 2 - 0 Jacuipense
Match
02:00 FINISHED Juazeirense 1 - 0 Patrocinense
Match
02:00 FINISHED ASA 2 - 0 Itabaiana
Match
02:00 Bahia De Feira - America RN
Match
02:00 FINISHED Hercilio Luz 0 - 0 Brusque
Match
02:00 FINISHED Ituano 2 - 1 Caldense
Match
02:00 FINISHED SER Caxias 0 - 0 Avenida
Match
03:00 FINISHED Ferroviaria 0 - 0 Cianorte
Match
03:00 FINISHED SAO Raimundo PA 1 - 0 Sao Raimundo RR
Match
04:00 FINISHED Real Desportivo 1 - 2 Manaus
Match
05:00 FINISHED Uniao Rondonopolis 2 - 3 Ipora
Match
06:00 FINISHED Salgueiro 1 - 1 Fluminense de Feira
Match
Iceland - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED Dalvik/Reynir 2 - 3 Kari
Match
Norway - Eliteserien
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED Rosenborg 3 - 0 Valerenga
Match
23:00 FINISHED Bodo/Glimt 2 - 0 Stromsgodset
Match
23:00 FINISHED Lillestrom 0 - 2 Viking
Match
23:00 FINISHED Mjondalen 1 - 1 Kristiansund
Match
23:00 FINISHED Molde 2 - 0 Ranheim
Match
23:00 FINISHED Sarpsborg 08 2 - 0 Odd
Match
Peru - Segunda Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
Italy - Serie C - Group A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 FINISHED Trapani 2 - 0 Piacenza
Match
Sierra Leone - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 FINISHED East End Lions 2 - 1 East End Tigers
Match
01:30 FINISHED Ports Authority 1 - 2 Kallon
Match
23:30 FINISHED Diamond Stars 1 - 1 Old Edwardians
Match
World - World Cup Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED Canada W 2 - 0 New Zealand W
Match
20:00 FINISHED Sweden W 5 - 1 Thailand W
Match
23:00 FINISHED USA W 3 - 0 Chile W
Match
Brazil - Serie C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED Ferroviario 2 - 1 Imperatriz
Match
02:00 FINISHED Boa 2 - 1 Ypiranga FC
Match
02:00 FINISHED Treze PB 1 - 3 Confianca
Match
03:00 FINISHED Paysandu PA 0 - 0 Luverdense
Match
05:00 FINISHED Acreano 2 - 1 Tombense
Match
05:15 FINISHED Sampaio Correa 1 - 0 ABC
Match
South America - Copa América
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED Venezuela 0 - 0 Peru
Match
02:00 FINISHED Paraguay 2 - 2 Qatar
Match
05:00 FINISHED Argentina 0 - 2 Colombia
Match
05:00 FINISHED Uruguay 4 - 0 Ecuador
Match
Argentina - Torneo Federal A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED San Jorge 0 - 0 Alvarado
Match
Europe - Euro U21
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED Italy U21 3 - 1 Spain U21
Match
23:30 FINISHED Poland U21 3 - 2 Belgium U21
Match
USA - USL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED New York Red Bulls 2 1 - 0 Louisville City
Match
04:00 FINISHED North Carolina 2 - 0 Swope Park
Match
04:00 FINISHED Portland 2 2 - 2 Fresno
Match
05:30 FINISHED Tampa Bay 1 - 1 Charleston
Match
06:30 FINISHED Atlanta United 2 0 - 5 Pittsburgh
Match
07:00 FINISHED Bethlehem 3 - 1 Saint Louis
Match
07:30 FINISHED Rio Grande 3 - 0 Colorado Springs
Match
08:00 FINISHED Oklahoma City Energy 1 - 1 San Antonio
Match
09:30 FINISHED Phoenix Rising 3 - 0 Orange County SC
Match
09:30 FINISHED Reno 4 - 2 Los Angeles 2
Match
Dominican Republic - LDF
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
03:00 FINISHED Barcelona Atletico 0 - 6 Universidad O&M
Match
03:00 FINISHED Delfines Del Este 1 - 1 Moca
Match
03:00 FINISHED Atletico Pantoja 1 - 1 Atletico San Francisco
Match
03:00 FINISHED Don Bosco Jarabacoa 2 - 0 Atlantico
Match
05:00 FINISHED Cibao 8 - 2 San Cristobal
Match
Venezuela - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
04:00 FINISHED Carabobo 1 - 2 Estudiantes Merida
Match
06:30 Mineros 1 - 0 Zulia
Match
Australia - NPL Tasmania
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
Czech Republic - Olomoucky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
04:59 Mohelnice - Hnevotin
Match
Poland - III Liga - Group I
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:15 FINISHED Pelikan 2 - 1 LKS Lomza
Match
Canada - CSL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:00 FINISHED Vorkuta 7 - 0 Real Mississauga
Match
07:00 FINISHED Scarborough B. 6 - 0 Brantford
Match
North & Central America - Gold Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
05:00 FINISHED Haiti 2 - 1 Bermuda
Match
06:30 FINISHED Canada 4 - 0 Martinique
Match
07:30 FINISHED Costa Rica 4 - 0 Nicaragua
Match
09:00 FINISHED Mexico 7 - 0 Cuba
Match
USA - NWSL Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:45 FINISHED North Carolina Courage W 1 - 1 Portland Thorns W
Match
07:30 FINISHED Houston Dash W 2 - 2 Orlando Pride W
Match
09:00 FINISHED Seattle Reign W 1 - 1 Washington Spirit W
Match
09:00 FINISHED Utah Royals W 1 - 0 Sky Blue W
Match
Australia - Northern NSW
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
11:30 FINISHED Charlestown City Blues 1 - 0 Edgeworth E.
Match
11:30 FINISHED Valentine 2 - 4 Maitland
Match
11:30 FINISHED Weston Bears 2 - 1 Adamstown Rosebud
Match
Australia - NPL NSW
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
12:00 FINISHED Manly Utd 1 - 0 Marconi Stallions
Match
12:00 FINISHED Wollongong Wolves 4 - 0 Sydney FC U21
Match
12:30 FINISHED APIA Tigers 1 - 0 Sydney Utd
Match
15:15 FINISHED ซิดนีย์ โอลิมปิก 1 - 0 Hakoah Sydney
Match
Australia - NPL Victoria
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
13:00 FINISHED เซาท์เมลเบิร์น 0 - 3 Avondale FC
Match
Australia - NPL Queensland
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
13:00 FINISHED Sunshine Coast 0 - 2 Gold Coast Knights
Match
14:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ - อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
Match
Australia - Brisbane Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
13:30 Grange Thistle - Toowong
Match
China - Jia League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
14:30 FINISHED Changchun Yatai 3 - 2 Shaanxi Changan
Match
18:30 FINISHED Meizhou Meixian Techand 1 - 1 Liaoning
Match
Japan - J-League Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:00 FINISHED Machida 2 - 2 V-Varen Nagasaki
Match
16:00 FINISHED Avispa Fukuoka 1 - 1 Kashiwa
Match
Cambodia - C-League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 FINISHED Cambodia Tiger 2 - 0 Kirivong Sok Sen Chey
Match
15:30 FINISHED Boeung Ket 2 - 1 Police Commissary
Match
18:00 FINISHED Visakha 1 - 3 Asia Euro United
Match
Indonesia - Liga 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 Persija Jakarta - Pusamania Borneo
Match
18:30 Kalteng Putra - Bali United
Match
19:00 Perseru Serui - PSIS Semarang
Match
Myanmar - National League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:00 FINISHED Yangon United 4 - 0 Rakhine United
Match
16:30 FINISHED Dagon 3 - 0 Magwe
Match
Singapore - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:30 FINISHED Geylang 5 - 0 Balestier Khalsa
Match
Bangladesh - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Abahani Chittagong 0 - 1 Arambagh
Match
20:00 FINISHED Mohammedan 2 - 4 เชค รัสเซล
Match
Lithuania - I Lyga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Dainava Alytus 2 - 3 Trakai 2
Match
20:00 FINISHED FC Pakruojis 1 - 5 Hegelmann Litauen
Match
20:00 Zalgiris 2 - Stumbras 2
Match
21:00 FINISHED Jonava 1 - 0 Vilniaus Vytis
Match
South Korea - K League 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED ซังจู ซังมู 4 - 2 Jeju Utd
Match
17:00 FINISHED โซล 4 - 2 Suwon Bluewings
Match
South Korea - K League 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Gwangju FC 4 - 1 บูชอน 1995
Match
Sweden - Elitettan Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Umea W 3 - 0 Lidkopings FK W
Match
19:00 FINISHED Assi W 1 - 1 AIK W
Match
21:00 FINISHED Hammarby W 4 - 1 Asarum W
Match
Vietnam - V-League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Song Lam Nghe An 3 - 0 Gia Lai
Match
19:00 FINISHED Than Quang Ninh 4 - 2 Hai Phong
Match
Kyrgyzstan - Top Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
World - Club Friendly
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
Slovakia - Divison C West
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
Kazakhstan - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 FINISHED Okzhetpes 1 - 2 K. Almaty
Match
18:00 FINISHED Taraz 0 - 0 I. Pavlodar
Match
19:00 FINISHED Zhetysu Taldykorgan 1 - 1 Ordabasy
Match
20:00 FINISHED FC Astana 4 - 1 Kaisar Kyzylorda
Match
20:00 FINISHED Shakhtar Karagandy 1 - 1 Atyrau
Match
Finland - Kakkonen Group C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 FINISHED เอสเจเค อคาเตเมีย 2 - 1 GBK Kokkola
Match
Thailand - Thai Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 FINISHED Bangkok Utd 2 - 0 Ratchaburi
Match
18:00 FINISHED เชียงใหม่ เอฟซี 0 - 2 PTT Rayong
Match
19:00 FINISHED Chonburi 2 - 0 Muang Thong Utd
Match
19:00 FINISHED Port MTI FC 1 - 3 Buriram
Match
Portugal - Campeonato de Portugal
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:30 FINISHED AS Marsouins 3 - 1 Saint-Louisienne
Match
18:30 FINISHED Capricorne 2 - 1 Tamponnaise
Match
18:30 FINISHED Sainte-Suzanne 1 - 2 Saint-Denis
Match
18:30 FINISHED St. Louis 0 - 4 Excelsior
Match
18:30 FINISHED Trois Bassins 1 - 2 Saint-Pierroise
Match
23:00 FINISHED SC Praiense 2 - 1 Casa Pia
Match
23:00 Vilafranquense 2 - 1 Leiria
Match
China - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:35 FINISHED Jiangsu Suning 4 - 1 Beijing Renhe
Match
18:35 FINISHED Shenzhen 0 - 0 Tianjin Teda
Match
18:35 FINISHED Tianjin Quanjian 1 - 1 Henan Jianye
Match
Ethiopia - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Debub Police - Ethiopia Bunna
Match
19:00 Dire Dawa - Awassa
Match
19:00 Welwalo Adigrat - Shire Endaselassie
Match
20:00 Defence F.C. (Eth) - Mekelle Kenema
Match
20:00 Fasil Ketema - St. George (Eth)
Match
Finland - Kakkonen Group B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 FINISHED GrIFK 1 - 4 Espoo
Match
22:30 FINISHED Jazz Pori 4 - 1 Tampere Utd
Match
22:30 FINISHED KaPa 1 - 2 Honka Akatemia
Match
Germany - Oberliga Mittelrhein
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Breinig 2 - 2 Duren
Match
20:00 FINISHED Alfter 1 - 1 Friesdorf
Match
20:00 FINISHED FC Viktoria 08 9 - 2 VfL Vichttal
Match
20:00 FINISHED Freialdenhoven 1 - 1 Bergisch Gladbach
Match
20:00 FINISHED Hurth 2 - 2 Hennef
Match
20:00 FINISHED Siegburger (Ger) 2 - 0
Match
20:30 FINISHED Deutz 4 - 2 Frechen
Match
Germany - Oberliga NOFV-Nord
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Hohenstein-Ernstthal 2 - 1 Wismar
Match
Netherlands - Derde Divisie
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
Malawi - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 Blue Eagles - Dwangwa United
Match
19:30 FINISHED Mighty Wanderers 2 - 0 Kamuzu Barracks
Match
19:30 FINISHED TN Stars 1 - 0 Chitipa United
Match
Sweden - Division 2 - Norrland
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 FINISHED ควิลเจโบ 1 - 2 เอฟซี กูเต้
Match
20:00 FINISHED พิเทโอ 1 - 4 Friska Viljor
Match
20:00 FINISHED ฮอนิงเกะ 4 - 0 เซอเดรแทลจ FK
Match
22:00 FINISHED อัสซีริสก้า เอฟเอฟ 2 - 1 ออสพุดเด็น เทลลูส
Match
22:00 FINISHED แวร์มบูลส์ 0 - 4 อราเมียสก้า
Match
Tajikistan - Vysshaya Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 FINISHED Vakhsh 0 - 1 Kuktosh
Match
Norway - OBOS-ligaen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Ham-Kam 1 - 2 Aalesund
Match
23:00 FINISHED Jerv 0 - 0 Sandnes
Match
23:00 FINISHED Notodden 0 - 2 Sandefjord
Match
23:00 FINISHED Skeid 1 - 1 K. Oslo
Match
23:00 FINISHED Sogndal 4 - 2 Strommen
Match
23:00 FINISHED Tromsdalen 2 - 2 Nest-Sotra
Match
23:00 FINISHED Ull/Kisa 5 - 1 Raufoss
Match
Norway - Division 2 - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Moss 2 - 1 Brattvag
Match
21:00 FINISHED Sola 1 - 0 Byasen
Match
21:00 FINISHED Baerum Sportsklubb 3 - 2 Mjolner
Match
21:00 FINISHED Grorud 2 - 1 Senja
Match
22:00 FINISHED Alta 3 - 1 Elverum
Match
23:00 FINISHED Bryne 2 - 1 Vidar
Match
23:00 FINISHED Halden 2 - 1 Arendal
Match
Uzbekistan - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Andijan 1 - 1 Met. Bekobod
Match
20:00 FINISHED Bunyodkor 1 - 1 Nasaf Qarshi
Match
21:30 FINISHED Olmaliq 1 - 1 Navbahor Namangan
Match
22:00 FINISHED Buxoro 0 - 5 Pakhtakor
Match
Latvia - Latvian Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Karosta 8 - 1 Madona
Match
21:00 FINISHED Super Nova 2 - 2 Rezekne
Match
Zimbabwe - Premier Soccer League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Highlanders 1 - 0 Dynamos
Match
20:00 FINISHED Triangle 0 - 0 Chicken Inn
Match
Czech Republic - Plzensky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FINISHED Start Tlumacov 2 - 0 Bolevec
Match
Finland - Kakkonen Group A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FINISHED Kiffen 0 - 2 NJS
Match
22:30 FINISHED JIPPO 2 - 1 PEPO
Match
22:30 FINISHED Mikkeli 2 - 2 JaPS
Match
Czech Republic - Vysocina KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FINISHED Ledec nad Sazavou 1 - 4 Okrisky
Match
Czech Republic - Stredocesky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FINISHED Spartak Pribram 1 - 2 Velim
Match
22:00 FINISHED Nespeky 2 - 3 Slany
Match
22:00 FINISHED Tuchlovice 0 - 6 Porici n. S.
Match
22:00 FINISHED Banik Libusin 0 - 2 SK Lhota
Match
22:00 FINISHED Vykan 1 - 4 Bohemia Podebrady
Match
22:00 FINISHED Poricany 6 - 1 Nove Straseci
Match
Czech Republic - Liberecky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FINISHED Visnova 3 - 5 Doksy
Match
Slovakia - Divison C East
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FINISHED Vysne Opatske 3 - 1 B. Nova Ves
Match
22:00 FINISHED 1.FK Svidnik 2 - 3 Plavnica
Match
22:00 FRO Krompachy - V. Revistia
Match
Czech Republic - Kralovehradecky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FINISHED Vrchlabi 3 - 1 Jaromer
Match
Czech Republic - Zlinsky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FINISHED Nevsova 0 - 7 Skastice
Match
Sweden - Division 1 - Norra
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FINISHED วาซาลุนด์( 1 - 2 อากรูโปลีส
Match
22:00 FINISHED แวร์นอมู 2 - 2 อูทซิคเท็นส์
Match
Niger - Ligue 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:15 FRO Racing FC de Boukoki - Jangorzo
Match
22:15 FRO ทาโฮรัว - Akokana
Match
22:15 FRO US Gendarmerie - Police
Match
22:30 FRO Espoir - Sahel
Match
22:30 FRO Police - ทาโฮรัว
Match
22:30 FRO SONIDEP - Douanes Niamey
Match
Finland - Veikkausliiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 FINISHED KPV Kokkola 1 - 3 Inter Turku
Match
Finland - Ykkonen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 FINISHED Ekenas 0 - 3 AC Oulu
Match
22:30 FINISHED Jaro 1 - 1 AC Kajaani
Match
22:30 FINISHED TPV 1 - 0 เคทีพี ค็อตก้า
Match
Slovakia - Divison C Central
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 FINISHED Cadca 3 - 1 Filakovo
Match
22:30 FINISHED L. Hradok 4 - 1 Novohrad Lucenec
Match
22:30 FINISHED Podbrezova B 5 - 2 Lip. Stiavnica
Match
22:30 FINISHED Poltar 0 - 4 Kalinovo
Match
Sweden - Superettan
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 FINISHED ฮัล์มสตาด 2 - 0 มอลล์บี้
Match